SCAM cảnh báo nick yahoo: vigroox SCAM

Status
Not open for further replies.
Reactions
7
MR
0.000
mình mới gd với người này, gd qua card dt, lấy wmz. vì dang cần gấp nên khong suy nghỉ, khi giao dịch xong người này off yahoo luôn. không chuyển wmz qua cho mình. hix sao lúc này xui qua trời. đối với mình thì 500k này lúc trước không quan trọng, nhưng hiện giờ rất là quan trọng đối với mình, mới bị vụ 80$ vps của vietpridez ko biết lấy tiền lại được ko, còn thêm chuyện này nửa, thật sự nản quá trời chắt mình bỏ mmo luôn quá.
:(

Attachments

63.6 KB · Views: 69
    60.7 KB · Views: 52
    63.7 KB · Views: 47
    67.3 KB · Views: 43
    57.3 KB · Views: 61
    62.6 KB · Views: 68
lạy cụ mua Z mà ko check info, biết mmo nhiều súc vật mà ko chịu đề phòng :mad:

thôi coi như của đi thay người, chịu thôi chứ làm được gì nửa giờ :(

Ối giời làng nước ơi nhờ mod edit dùm cái title thành "
cảnh báo nick yahoo: vigroox" dùm em cái ạ, đang xem phim thằng bạn buzz lên xem mà thót cả tim :(

Ối giời làng nước ơi nhờ mod edit dùm cái title thành "
cảnh báo nick yahoo: vigroox" dùm em cái ạ, đang xem phim thằng bạn buzz lên xem mà thót cả tim :(
thì nick yahoo của nó là vậy mà bạn, sửa làm sao được!

Đề nghị thớt lần sau hỏi kỹ nick Forum. Nếu không tin tưởng thì giao dịch qua trung gian để tránh thiệt thòi nhé, như trên thì rõ ràng là người dễ bị lừa rồi, nó nói thế mà cũng giao dịch thì bó giò!

sao bạn tìm được hay vậy, ko biết có lấy lại $ được hông, chắt đi luôn quá
Ý mình là sửa lại cho rõ ràng là nick Yahoo chứ k phải nick Forum... mắc công mình bị hiểu lầm

thôi ae mmo ngủ ngon nhé, mình off đi ngủ đây, ngu lần này không có lần thứ 2 đâu, hix nhịn đói 1 tuần giờ xong hết, ở đời sao còn nhiều người ác qua. :mad:

thôi ae mmo ngủ ngon nhé, mình off đi ngủ đây, ngu lần này không có lần thứ 2 đâu, hix nhịn đói 1 tuần giờ xong hết, ở đời sao còn nhiều người ác qua. :mad:
tội cho thằng em quá,quăng cho a cái account pm của em hoặc là vcb ,dab gì cũng được ,a tìm hết thông tin của em nhưng không thấy những cái đó ,a chuyển cho 10 pm coi như chia sẻ với em về sự mất mát ,bên cạnh những người ác thì cũng không thiếu những người thiện đâu em :D đừng bi quan quá ,mai mốt giao dịch phải cẩn thận ,tìm những nick uy tín mà giao dịch ,phải confirm topic ,pm trong topic ,gọi điện thoại xác nhận ,càng cẩn thận càng tốt ,ah mà theo như trong hình proof em mua có 20wmz mà sao chuyển tới 500k lận, chắc bị tính thẻ đt giá thấp hả ,haiz ,

tội cho thằng em quá,quăng cho a cái account pm của em hoặc là vcb ,dab gì cũng được ,a tìm hết thông tin của em nhưng không thấy những cái đó ,a chuyển cho 10 pm coi như chia sẻ với em về sự mất mát ,bên cạnh những người ác thì cũng không thiếu những người thiện đâu em :D đừng bi quan quá ,mai mốt giao dịch phải cẩn thận ,tìm những nick uy tín mà giao dịch ,phải confirm topic ,pm trong topic ,gọi điện thoại xác nhận ,càng cẩn thận càng tốt ,ah mà theo như trong hình proof em mua có 20wmz mà sao chuyển tới 500k lận, chắc bị tính thẻ đt giá thấp hả ,haiz ,
vâng em cám ơn anh.

bác thật là...:confused:
đang dụ ,đang dụ em ấy tham gia làm từ thiện :D
tinhchilagiacchiembao: uh
tinhchilagiacchiembao: có nè em
tinhchilagiacchiembao: đưa cái pm đây em
loaithoat: anh cho em lay do pm nhé,
tinhchilagiacchiembao: uh
loaithoat: anh có tín lãi ko ạ?
tinhchilagiacchiembao: đưa pm đây
tinhchilagiacchiembao: lãi gì
tinhchilagiacchiembao: kekeke
tinhchilagiacchiembao: anh có tín lãi gì đau
loaithoat: anh có lòng tốt thì anh giúp dùm em nhé, em bị sacm 2 lần rồi buồn quá anh oi, anh tặng em 10pm thì em cám ơn anh nhiều lắm, nhưng em ko muốn nhận mà ko trả lại cho anh được gì.
tinhchilagiacchiembao: ah
tinhchilagiacchiembao: em muốn trả lại cho a ah
tinhchilagiacchiembao: thì mai mốt em thấy ai khó khăn hoạn nạn cần giúp đỡ
tinhchilagiacchiembao: thì em giúp
loaithoat: sao này anh có chuyện gì cần em anh cứ gọi cho em 1 tiếng em sẻ hết mình.
tinhchilagiacchiembao: coi như em trả lại cho a
tinhchilagiacchiembao:
loaithoat: mmo còn những người như anh thì tốt quá rồi.
tinhchilagiacchiembao: http://mmo4me.com/threads/danh-sach-nhung-manh-thuong-quan-cua-box-tu-thien.130735/ 1 đống trong đây nè

loaithoat: dạ còn em sao anh?
tinhchilagiacchiembao: còn em thì nếu cơ hội gia nhập nhóm từ thiện với tuiji a
tinhchilagiacchiembao: ko có tiền thì ủng hộ người

tinhchilagiacchiembao: đi trục tiếp phát quà với tụi a
tinhchilagiacchiembao: giúp cho người khác đem lại niềm vui cho người khác cũng chính là đem lại niêm vui cho mình và cũng như là trả ơn cho a rồi đó
loaithoat: dạ em cám ơn anh nhiều ạ.
tinhchilagiacchiembao: uh ko có chi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,453
172,545
Latest member
qcunn

Most viewed of week