SCAM cảnh báo nick yahoo: vigroox SCAM

Status
Not open for further replies.
Ý mình là sửa lại cho rõ ràng là nick Yahoo chứ k phải nick Forum... mắc công mình bị hiểu lầm
Sao ko Mod nào vào edit dùm cậu này hêt vậy nè. Ngộ wá....

chẹp phí nhể! Gd luôn phải cẩn thận chứ bác

đang dụ ,đang dụ em ấy tham gia làm từ thiện :D
tinhchilagiacchiembao: em muốn trả lại cho a ah
tinhchilagiacchiembao: thì mai mốt em thấy ai khó khăn hoạn nạn cần giúp đỡ
tinhchilagiacchiembao: thì em giúp
Bác chém gió ơi, em vừa bị scam 500k đây bác ạ, cũng thấy ai đó khó khăn hoạn nạn mà cả cơ quan em ai cũng dính chưởng nè thưa bác. Người nhiều thì 1tr, 2tr, 5tr, em may mắn chỉ còn 500k, hì hục làm thêm trên mạng coi như toi 1 tháng không công.

tội cho thằng em quá,quăng cho a cái account pm của em hoặc là vcb ,dab gì cũng được ,a tìm hết thông tin của em nhưng không thấy những cái đó ,a chuyển cho 10 pm coi như chia sẻ với em về sự mất mát ,bên cạnh những người ác thì cũng không thiếu những người thiện đâu em :D đừng bi quan quá ,mai mốt giao dịch phải cẩn thận ,tìm những nick uy tín mà giao dịch ,phải confirm topic ,pm trong topic ,gọi điện thoại xác nhận ,càng cẩn thận càng tốt ,ah mà theo như trong hình proof em mua có 20wmz mà sao chuyển tới 500k lận, chắc bị tính thẻ đt giá thấp hả ,haiz ,
mai clone cái acc nói bị mất tiền bác vào giúp em nha =,=

Bác chém gió ơi, em vừa bị scam 500k đây bác ạ, cũng thấy ai đó khó khăn hoạn nạn mà cả cơ quan em ai cũng dính chưởng nè thưa bác. Người nhiều thì 1tr, 2tr, 5tr, em may mắn chỉ còn 500k, hì hục làm thêm trên mạng coi như toi 1 tháng không công.
uh mai cho hình sự xuống điều tra không phải sự thật thì lên phường giải quyết nhé :D
mai clone cái acc nói bị mất tiền bác vào giúp em nha =,=
uh mai cho hình sự xuống điều tra không phải sự thật thì lên phường giải quyết nhé :D ,trước khi giúp đỡ thì cũng đã điều tra tiểu sử ,lý lịch của bản thân có tiền án tiền sự gì ko ,chứ đâu phải muốn giúp là giúp ,lỡ giúp nhầm scammer hay ug thì mang tội với anh em từng bị scam :D

[quote="VirgoOx]giời làng nước ơi nhờ mod edit dùm cái title thành "
cảnh báo nick yahoo: vigroox" dùm em cái ạ, đang xem phim thằng bạn buzz lên xem mà thót cả tim :([/quote]
@binh6699, @animax1991, @legialoc đâu hêt ui.

bác có lòng tốt giúp cho cái vé Vip mat xoa với, dạo này vã qá, gặp scam liên tục.
dạo này tu rồi nên tránh xa mấy cái dịch vụ làm khỏe người hay mệt người cũng chưa biêt nữa :D nên ko có vé nữa nhé ,nếu cần tương chao,rau đậu thì alo nhé :D

@binh6699, @animax1991, @legialoc đâu hết rồi nhỉ ?!
Topic đã xác định là face nick scam rồi mà sao ko chịu close để spam vớ vẩn vậy nè !?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,760
172,827
Latest member
Vtk3815

Most viewed of week

Most discussed of week