SCAM Cảnh báo nick tinhoc360 bán paypal lừa đảo

Status
Not open for further replies.

fily

Newbie
Reactions
19
MR
0.000
Insuree Balance
0
Mình thông báo mọi người cẩn thận giao dịch với tinhoc360 nhé
Bằng chứng từ từ đưa

sặx đưa luôn đi từ từ đưa cái gì :eek:

còn từ từ nữa chứ. Sao ko mua of mình, mới sell acc paypal 107$ cho mua_paypal_vn :D

bằng chứng đây, bán qua trung gian xong giờ đòi dispute

Attachments

10.8 KB · Views: 191
    40.6 KB · Views: 191
    70.2 KB · Views: 161
Lót dép tông ngồi hóng vụ này

:rolleyes: gd pp mà nghi rõ ra thế ko hold hơi uổng

Mọi người cẩn thận với yahoo: [email protected]

Mình đã bán paypal cho bạn này cách đây 2 tháng, và nghi vấn không đàng hoàng, đã có mở tranh chấp ( nhiều người không hiểu vấn đề vào comment nghĩ thế này thế kia)

Sáng nay mình bán acc đã giao dịch với [email protected] không biết có phải nick diễn đàn là fily không vì bạn này report mình

Hiện Mình đẫ mất acc paypal vì sáng nay khi teamview cho khách xem và mải tranh trên diễn đàn với fily . Nhưng mail chính mình không mất.Giờ vào mail nhận được 3 cái mail add mới có yahoo [email protected]

Anh em xin lưu ý hoàn toàn có thể mất paypal khi teamview nhé.
Gửi lời đến mod, acc đã mất cái quan trọng là danh dự, Mod xem làm rõ vụ này hộ mình, vì mod ko thể lấy acc lại cho mình được. Bài học cho mọi ngườ khi giao dịch với nick không đàng hoàng :(

Last edited:
Mod xử lý giúp mình vụ này sớm với vì còn ảnh hưởng tới làm ăn

bạn chả biết gì sao cứ hô ầm lên thế, bạn bán tiền cho mình giờ paypal nó bảo cái giao dịch của bạn với mình nó sẽ hold tiền lại, kết quả là tiền này nó sẽ chạy về tk của bạn, còn tiền hôm bữa mình mua nó vẫn ở trong túi bạn. Làm như thế là không công bằng nhé
giờ đã hiểu chưa hả bạn yêu.
Mình cũng dang tay đón mod vào chơi cho vui luôn.

Rule PP là ko mua bán, exchange. Giao dịch mà ghi như vậy thì nó hold là chắc và $ bị hold nếu ko giải trình hợp lí bị mất luôn (PP nó xử luôn) ko quay về acc đã chuyển đâu. Ko ăn mít là đã hên roài đó :)

Rule PP là ko mua bán, exchange. Giao dịch mà ghi như vậy thì nó hold là chắc và $ bị hold nếu ko giải trình hợp lí bị mất luôn (PP nó xử luôn) ko quay về acc đã chuyển đâu. Ko ăn mít là đã hên roài đó :)
vấn đề cái này không phải paypal tự nó nhảy vào kiểm duyệt các bạn ạ, có người tuyên bố là cái giao dịch trên không phải do chủ tk thực hiện, vấn đề là chỗ đó,
còn cái chữ "mua pp" nó không nói lên điều chi cả.
xin lỗi chứ mình dính chưởng này rồi, pp trả tiền lại cho chủ cũ, mình tức hộc máu, giờ la cho cả làng nghe cho vui đây

bạn chả biết gì sao cứ hô ầm lên thế, bạn bán tiền cho mình giờ paypal nó bảo cái giao dịch của bạn với mình nó sẽ hold tiền lại, kết quả là tiền này nó sẽ chạy về tk của bạn, còn tiền hôm bữa mình mua nó vẫn ở trong túi bạn. Làm như thế là không công bằng nhé
giờ đã hiểu chưa hả bạn yêu.
Mình cũng dang tay đón mod vào chơi cho vui luôn.
Thứ nhất:Bạn đàng hoàng dùng nick chính đi xem nào?
Thứ hai: Nếu đã đưa ra tranh chấp bạn phải hiểu là bạn ko đáng tin thì mình mới làm vậy, mình đã gd cả trăm lần rồi ko ai phàn nàn gì nhé.

Mod xem mình lừa bạn kia gì hay là chỉ mượn cớ tạo nick ảo report láo.
Cảm ơn !

vấn đề cái này không phải paypal tự nó nhảy vào kiểm duyệt các bạn ạ, có người tuyên bố là cái giao dịch trên không phải do chủ tk thực hiện, vấn đề là chỗ đó,
còn cái chữ "mua pp" nó không nói lên điều chi cả.
xin lỗi chứ mình dính chưởng này rồi, pp trả tiền lại cho chủ cũ, mình tức hộc máu, giờ la cho cả làng nghe cho vui đây
Mình không rảnh để ngồi phân bua và la lối như bạn nhé.
Xử lý mình luôn vụ comment lung tung này khi chưa xác thực scam nhé
http://mmo4me.com/threads/ban-acc-pp-verfy-6gd-gia-30.130011/
Ngồi đợi mod cho ý kiến.

bạn tinhoc360 cho mình biết lý do mở dispute, và những proof liên quan.

Ko hiểu sao gd từ tháng 8 giờ report scam,
Thứ Nhất: Mình và bạn đã giao dịch xong .Mình ko làm gì sai cả.
Thứ hai: mình có thể mở tranh chấp khi nghi vẫn bạn scam nhé.
Thứ ba: nếu bạn ko sai hoàn toàn có thể để paypal phân bua, mình không tốn thời gian giải thích với những người ko đáng tin.

Mình chẳng hiểu mình lừa bạn gì, nếu bị ảnh hưởng mình mới là người bị thiêt, mở tranh chấp mất time , acc lại kém độ tịn cậy.

Mod vào xem vụ này mình lừa bạn kia chỗ nào ko thì xóa topic hộ, ko làm ăn kiểu gì trời. Mình bán và mua hàng trăm vụ rồi ko sao giờ lòi ra vụ này :(
có 45 ngày sau khi gd có thể mở dispute,mà đã bán rồi,nhận $ rồi sao lại mở dispute?

bạn tinhoc360 cho mình biết lý do mở dispute, và những proof liên quan.
Chào bạn.
Xin lỗi bạn giao dịch đã hai tháng rồi, acc mình đã bán và lập acc mới.
Nếu có tranh chấp bạn kia sao ko mở ngay lúc đó.
Mình giao dịch nhiều và khi không thấy nhận tiền đúng nên mình mở dispute.
Giờ mình ko giữ giao dịch nào cả nên đành để paypal phán quyết.

Chào bạn.
Xin lỗi bạn giao dịch đã hai tháng rồi, acc mình đã bán .
Nếu có tranh chấp bạn kia sao ko mở ngay lúc đó.
Mình giao dịch nhiều và khi không thấy nhận tiền đúng nên mình mở dispute.
Giờ mình ko giữ giao dịch nào cả nên đành để paypal phán quyết.
chắc phải học chiêu này quá bán pp hai tháng sau dis và nói rằng đã bán acc pp rồi => ko có scam à nha

Cái đang nói open dispute là bên ông tinhoc360 mở mà.đâu fai bên mua mở đâu ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,850
Latest member
MasterChris
Back
Top Bottom