Warning Cảnh báo ICO Sàn Binax.io

vnReturn

Pre-verified
Reactions
179
MR
0.000
Insuree Balance
0
Chuyện là cách đây vài tháng trước (vào khoảng tháng 8 hay tháng 9) có một ông cũng cỡ tầm 4x tuổi tên B đến tìm mình và đề xuất hợp tác làm IBO nào là hệ sinh thái này kia. Nhưng trước khi đi đến hợp tác, mình có 1 lời đề nghị là phải công khai team và dự án một cách minh bạch thì mình mới tham gia (vì mình ngay thẳng, nói không với scam nên đã không cho giấu team founder).

Được 2 hôm sau thì ổng lại tìm đến mình và đề xuất phương án là giai đoạn đầu sẽ ẩn danh sau và sau khi Pre ICO xong sẽ công khai team founder thì mình đồng ý.
Trong quá trình bên mình build sàn đã gần hoàn thiện thì ông ấy giở trò lôi kéo hết nhân viên Dev bên mình đi theo ổng và xúi nghỉ làm bên mình nên đã sảy ra xung đột, mình đã hủy bỏ hợp tác và xóa toàn bộ source code.

Hiện tại thì team founder và điều hành sàn Binax này ở gần nhà mình ở Vũng Tàu và một số tên ở HCM.
Mình thấy dự án còn 2 ngày nữa là khởi chạy Pre ICO nên mình viết cảnh báo này để cho mọi người cảnh giác, nếu ai thấy dự án tiềm năng thì cứ đầu tư. Còn cá nhân mình, chẳng muốn phá hôi và dự án cũng chưa có dấu hiệu SCAM về tiền bạc nên mình sẽ ko bình luận gì thêm.

Đây là topic Report Scam của dự án Binax trên bitcointalk: https://bitcointalk.org/index.php?topic=5092335.0

Trong diễn đàn hiện có ai đang có cộng đồng investor hay trading thì hãy chia sẻ bài viết này giúp mọi người nhé.

Hiện tại thì mình xin đc phép giấu tên của các nhân vật Founder của dự án này, nếu như sau này dự án có ai report scam vì mất tiền thì mình xin cung cấp tất cả các thông tin, tên, tuổi, địa chỉ, nơi làm việc của team này cho mọi người nhé..

Cảm ơn mọi người đã đọc và chia sẻ!

Phải căng đét như vậy đấy thí chủ

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week