Help Cảnh báo gấp cho anh em đang muốn lập site offers =)) và các admin đang chiến.

Status
Not open for further replies.
Reactions
1,686
MR
0.000
Chat with me via Skype
giữa lúc thời buổi loạn lạc, đại hiệp chimcuto xuất hiện như đấng cứu thế ra tay cứu giúp và khai sáng cho toàn cõi offer :binhsua168:
các nị thông cảm mí bữa nay ngộ đang luyện phim chưởng bộ đó mờ :binhsua172:

traichuoi15cm

Senior
Reactions
148
MR
0.000
giữa lúc thời buổi loạn lạc, đại hiệp chimcuto xuất hiện như đấng cứu thế ra tay cứu giúp và khai sáng cho toàn cõi offer :binhsua168:
các nị thông cảm mí bữa nay ngộ đang luyện phim chưởng bộ đó mờ :binhsua172:
mình có cùng trí tưởng tưởng như bạn này:m021:

chimcuto

Junior
Reactions
54
MR
0.000
mình có cùng trí tưởng tưởng như bạn này:m021:

Các admin không cần quan tâm nhiều tới tăng rank site hay phải tỉ lệ clicks bởi vì các site network chiến loại incentive ok. này thì ko cần quan tâm theo tớ là như vậy, các bạn nên quan tâm tới thông tin người dùng hoàn tất các bản quảng cáo của nhà quảng cáo và địa chỉ IP hoàn tất.

Đây là những cái tạo lên lý do chính để các nhà quảng cáo không pay cho network vì vậy network ko pay cho admin site offers.

Khi người dùng hoàn tất quảng cáo và nhà quảng cáo cảm thấy nó ko mang lại lợi ích cho mình và ko có được cái họ cần thì họ ko trả tiền cho những hoàn tất đó. Các admin lưu ý cái này để quản lý member cheat sao cho hiệu quả nhé :D

mình sẽ còn comment trên topic này mọi người cố gắng theo dõi :D

tuonelashao

Junior
Reactions
42
MR
0.000
ta chỉ thấy có 1 điều là mấy cụ mở dịch vụ sell site la biết kiếm $ , con những kẻ muốn thử sức làm admin ,hay thấy $ như lá mít dễ kiếm thì chết là phải ;;)

Các dịch vụ bán site thì lời khỏi phải nói. Topic này xem chừng các bác ấy sẽ chém lại đây :))

Ăn vụng mà kéo cả làng vào ăn thì thế nào cũng toi thôi. :D

chickentus

Junior
Reactions
8
MR
0.004
làm ăn càng ngày càng khó khăn, với tình trạng này thì hậu quả là khó tránh khỏi, cheat sẽ nhọc nhằn,ngay cả cái net củ chuối như ksix giờ cũng thắt chặt

Các admin không cần quan tâm nhiều tới tăng rank site hay phải tỉ lệ clicks bởi vì các site network chiến loại incentive ok. này thì ko cần quan tâm theo tớ là như vậy, các bạn nên quan tâm tới thông tin người dùng hoàn tất các bản quảng cáo của nhà quảng cáo và địa chỉ IP hoàn tất.

Đây là những cái tạo lên lý do chính để các nhà quảng cáo không pay cho network vì vậy network ko pay cho admin site offers.

Khi người dùng hoàn tất quảng cáo và nhà quảng cáo cảm thấy nó ko mang lại lợi ích cho mình và ko có được cái họ cần thì họ ko trả tiền cho những hoàn tất đó. Các admin lưu ý cái này để quản lý member cheat sao cho hiệu quả nhé :D

mình sẽ còn comment trên topic này mọi người cố gắng theo dõi :D
bạn nói có vẻ hợp lý phần nào,vậy complete offer thế nào để mang lại lợi ích cao nhất cho nhà quảng cáo?:binhsua15:

Chuẩn được 1 phần. Như mình đã nói ở trên thì network có nhiều nguồn để lấy quảng cáo: có thể lấy trực tiếp từ nhà quảng cáo hoặc thông qua các network khác rồi fix % hoa hồng chiết khấu.

Nhưng mục đích chung quy lại ở đây là. Đặt vào lợi ích của nhà quảng cáo, một khi lợi ích của nhà quảng cáo bị sâm phạm, thì coi như admin site offers sẽ chết. Điều đó cho thấy nếu 1 quảng cáo không thu được lợi ích thiết thực thì họ không chả tiền cho mỗi lần hoàn tất đăng ký của người dùng.

Như vậy suy cho cùng thì admin site offers là người giúp các network hoàn thành các bản khảo sát hoặc các bản quảng cáo kiểu khác. Sau khi nhà quảng cáo kiểm tra chất lượng của bản khảo sát đó thì sẽ quyết định nên trả tiền hay không trả tiền.

Điển hình như 1 IP hay 1 dải IP giống nhau cùng hoàn thành 1 offers thì sẽ không được trả tiền vì đây là dấu hiệu của gian lận. Cũng như First Name hoặc Last Name, Email... trong bản đăng ký khảo sát trùng lặp cũng được cho là gian lận và ko trả tiền.

Vậy các admin site offers đã hiểu hơn chưa, và làm thế nào để tỉ lệ dc paid cao nhất :D

Càng nhìu site thì trùng info và trùng IP tỉ lệ càng cao, làm sao tránh khỏi hả :))

anhducit

Hero
Reactions
994
MR
0.021
Làm cho lắm vào ! cheat cho mạnh - Cuối cùng offer - ko còn giá trị đích thực của nó nhưng vì lợi ích thì các bạn vẫn muốn làm :)) Chơi là chấp nhận được hoặc mất - Admin có cái hay của nó còn làm thuê cũng có cái hay của nó ! Tùy suy nghĩ từng người mà qd làm hay ko thôi ! Cứ làm thử rồi sẽ biết :D

ngovanviet

Banned
Reactions
111
MR
0.000
Khuyên cái éo gì, dành miếng cơm của mấy bác là lên đây la làng!!

Ý thớt là dek làm mem hết đê, để tao làm admin, mình ta ăn cho đã :binhsua01:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week