Help Cảnh báo gấp cho anh em đang muốn lập site offers =)) và các admin đang chiến.

Status
Not open for further replies.

chimcuto

Junior
Reactions
54
MR
0.000
Hi các member khắp cả nước đang mở site offers để chiến.

Hiện nay có một số dịch vụ mở site offers cho thuê code, thực hiện với mục đích không lành mạnh. Nay mình xin thông báo để các admin mới bắt đầu mở site chú ý:

Mình nghe nói có 1 số dịch vụ mở site cho admin trên site có sẵn 3 net banner hoặc walls chi phí rẻ, anh em cẩn thận đây là một loại hình thức diết member không cần gươm, không cần dao =)). Để mình phân tích tại sao đây là 1 vấn đề nguy hiểm cần phải nhìn nhận kỹ lưỡng trước khi quyết định có nên mở site với dịch vụ kiểu như này hay không:

1 khách mở 1 site có 3 net banner. vậy 10 khách mở 10 site thì tương ứng với 1 net đó sẽ có 10 site cheat của Việt Nam đổ bộ.

Nếu 1 site chiến tầm 500$ - 1000$ per month, theo cấp số nhân thì 10 site sẽ là 5000$ - 10000$.

Các admin đừng tưởng tiền là lá mít nhé :)). Đây là hiện tượng của chết chùm, đừng ảo tưởng lung tung là sẽ kiếm được những số tiền này dễ dàng trên tháng. Net nó rất ngại paid với những số tiền lớn + site VN cheat. Vừa rồi có nghe nhiều admin chết vì những vụ như super Reward, Radiumone,... sắp tới dự báo sẽ là ksix, supersonicads,... đây là hệ quả của việc cheat theo nhóm, theo list site cài đặt sẵn trên site offers do chủ dịch vụ cung cấp :D.

Topic này để giúp các newbie mở site offers nên cân nhắc kỹ các dịch vụ kiểu như này.

Chúc anh em làm ăn phát tài, tránh đầu tư quá nhiều rồi lỗ -----> nhảy cầu tự tử =)).

Đúng là dạo này site offers mở ra rất nhiều, các bạn trước khi muốn làm admin nên tìm hiểu kỹ về network một chút. Đừng nghĩ người khác được paid thì mình cũng được paid mà lao đầu vào cheat. ==> Hậu quả khôn lường :D

Mình biết trước là sẽ có ngày này :).

Vấn đề này có lẽ admin nào cũng biết, nhưng vẫn chạy theo tiếng gọi của đồng $ :binhsua146:

chết thì lôi thèn thớt chết theo chứ có cmm gì mà phải xoắn

Cho chết trúm hết một đám đi.Cho vui.

Ý thớt là đời đời kiếp kiếp làm cu ly cho an toàn

Làm mem còn ngon hơn làm admin :|
Cứ đâm đầu làm admin đi rồi mới biết, bọn nó chưa sáng mắt ra dc đâu :))

share cho mọi người cùng đọc nhé. nếu thấy hay thì xin nhấn nút Thanks ! :D

Có gì mà share trời, Topic làm site offers thì mọc lên như nấm, ai mà chả muốn thữ sức, ai mà chả tham $.

nói như thớt đúng .giờ chỉ có sub là ngon thôi .
mà cũng vì thớt đưa ra dịch vu thuê code đó :)) .
--------------------
xong đợt này quay về làm sub .

Ý thớt là đời đời kiếp kiếp làm cu ly cho an toàn

mục đích của topic này là, nếu muốn làm 1 admin của 1 site offers thực thụ, thì các admin phải nạp đủ cho mình những kinh nghiệm:

Các admin cần phải hoạt động tích cực, tìm kiếm các network mới, không nên sử dụng các kiểu dịch vụ như mình đã nêu ở trên. không nên trông cậy hoàn toàn vào 1 network. Nên tìm kiếm thêm nhiều và thật nhiều net mới :D. Làm việc âm thầm, không ồn ào lớn tiếng. Trời không hay đất không biết, thì tỉ lệ thành công sẽ cao hơn =))

đúng là nguy hiểm thật,không biết tương lai offer vn đi về đâu:binhsua160:

Confirm đã nghỉ offer nhé. Sau một thời gian dài làm admin offer mình đã tạm dừng với số tiền kiếm được là khoảng -20c nhé
Cũng bởi lòng tham, kiến thức có nhưng kinh nghiệm chưa có. Tới lúc cải thiện được thì lại bị chết chùm. 1 loạt em ra đi.

Có thể mọi người vào đọc và sẽ chửi mình ngu, dám làm dám chịu còn đem lên kêu. Mình chơi nhiều cái lỗ cũng nhiều và lãi cũng trải qua. Offer cũng vậy, cũng may là trong thời gian đó mình đã kiếm được 1 cách khác và cũng bù lại được. AE làm off nên suy nghĩ kỹ nếu có ý định mở dịch vụ mới, và cẩn thận hơn nếu đang làm. Miếng bánh chỉ có 1 và ai sẽ là người ăn được nhiều nhất? :D

p/s: thằng nào vào bảo kiểu "Chết là do không biết cách làm..." anh đấm phát chết luôn :D

Chết là do không biết cách làm là đúng chứ sao. Site toàn 5socks, SSH mà nghĩ là ngon à . Bí kíp còn nhiều không đơn giản chỉ là mỗi cái code rồi nhét tùm lum ọp vào làm click cho giảm rate là đc đâu . Chịu khó đi học thêm đi :binhsua172:

Hi các member khắp cả nước đang mở site offers để chiến.

Hiện nay có một số dịch vụ mở site offers cho thuê code, thực hiện với mục đích không lành mạnh. Nay mình xin thông báo để các admin mới bắt đầu mở site chú ý:

Mình nghe nói có 1 số dịch vụ mở site cho admin trên site có sẵn 3 net banner hoặc walls chi phí rẻ, anh em cẩn thận đây là một loại hình thức diết member không cần gươm, không cần dao =)). Để mình phân tích tại sao đây là 1 vấn đề nguy hiểm cần phải nhìn nhận kỹ lưỡng trước khi quyết định có nên mở site với dịch vụ kiểu như này hay không:

1 khách mở 1 site có 3 net banner. vậy 10 khách mở 10 site thì tương ứng với 1 net đó sẽ có 10 site cheat của Việt Nam đổ bộ.

Nếu 1 site chiến tầm 500$ - 1000$ per month, theo cấp số nhân thì 10 site sẽ là 5000$ - 10000$.

Các admin đừng tưởng tiền là lá mít nhé :)). Đây là hiện tượng của chết chùm, đừng ảo tưởng lung tung là sẽ kiếm được những số tiền này dễ dàng trên tháng. Net nó rất ngại paid với những số tiền lớn + site VN cheat. Vừa rồi có nghe nhiều admin chết vì những vụ như super Reward, Radiumone,... sắp tới dự báo sẽ là ksix, supersonicads,... đây là hệ quả của việc cheat theo nhóm, theo list site cài đặt sẵn trên site offers do chủ dịch vụ cung cấp :D.

Topic này để giúp các newbie mở site offers nên cân nhắc kỹ các dịch vụ kiểu như này.

Chúc anh em làm ăn phát tài, tránh đầu tư quá nhiều rồi lỗ -----> nhảy cầu tự tử =)).

Offers vẫn là ngành công nghiệp kiếm ăn theo mình là dễ nhất, các admin không nên nản lòng nhé. Hay tiếp tục củng cố thêm kinh nghiệm chiến đấu để duy trì site =)), nên nhớ tránh các dịch vụ như mình đã nêu, nên làm việc âm thầm, cài này càng kín càng tốt :D

Nếu hay thì xin nhấn nút thanks ! nhé :D

Confirm đã nghỉ offer nhé. Sau một thời gian dài làm admin offer mình đã tạm dừng với số tiền kiếm được là khoảng -20c nhé
Cũng bởi lòng tham, kiến thức có nhưng kinh nghiệm chưa có. Tới lúc cải thiện được thì lại bị chết chùm. 1 loạt em ra đi.

Có thể mọi người vào đọc và sẽ chửi mình ngu, dám làm dám chịu còn đem lên kêu. Mình chơi nhiều cái lỗ cũng nhiều và lãi cũng trải qua. Offer cũng vậy, cũng may là trong thời gian đó mình đã kiếm được 1 cách khác và cũng bù lại được. AE làm off nên suy nghĩ kỹ nếu có ý định mở dịch vụ mới, và cẩn thận hơn nếu đang làm. Miếng bánh chỉ có 1 và ai sẽ là người ăn được nhiều nhất?

p/s: thằng nào vào bảo kiểu "Chết là do không biết cách làm..." anh đấm phát chết luôn
chính xác đó. Nghĩ offers hội đồng .

Chết là do không biết cách làm là đúng chứ sao. Site toàn 5socks, SSH mà nghĩ là ngon à . Bí kíp còn nhiều không đơn giản chỉ là mỗi cái code rồi nhét tùm lum ọp vào làm click cho giảm rate là đc đâu . Chịu khó đi học thêm đi :binhsua172:

Bác không hiểu ý em rồi :D
Em đang muốn nói tới các bạn mới tham gia và ít có kinh nghiệm những điều em trả qua thôi,
Chứ còn làm gì chả cần thủ thuật của nó. he he he

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week