Help Cảnh báo gấp cho anh em đang muốn lập site offers =)) và các admin đang chiến.

Status
Not open for further replies.
Hi các member khắp cả nước đang mở site offers để chiến.

Hiện nay có một số dịch vụ mở site offers cho thuê code, thực hiện với mục đích không lành mạnh. Nay mình xin thông báo để các admin mới bắt đầu mở site chú ý:

Mình nghe nói có 1 số dịch vụ mở site cho admin trên site có sẵn 3 net banner hoặc walls chi phí rẻ, anh em cẩn thận đây là một loại hình thức diết member không cần gươm, không cần dao =)). Để mình phân tích tại sao đây là 1 vấn đề nguy hiểm cần phải nhìn nhận kỹ lưỡng trước khi quyết định có nên mở site với dịch vụ kiểu như này hay không:

1 khách mở 1 site có 3 net banner. vậy 10 khách mở 10 site thì tương ứng với 1 net đó sẽ có 10 site cheat của Việt Nam đổ bộ.

Nếu 1 site chiến tầm 500$ - 1000$ per month, theo cấp số nhân thì 10 site sẽ là 5000$ - 10000$.

Các admin đừng tưởng tiền là lá mít nhé :)). Đây là hiện tượng của chết chùm, đừng ảo tưởng lung tung là sẽ kiếm được những số tiền này dễ dàng trên tháng. Net nó rất ngại paid với những số tiền lớn + site VN cheat. Vừa rồi có nghe nhiều admin chết vì những vụ như super Reward, Radiumone,... sắp tới dự báo sẽ là ksix, supersonicads,... đây là hệ quả của việc cheat theo nhóm, theo list site cài đặt sẵn trên site offers do chủ dịch vụ cung cấp :D.

Topic này để giúp các newbie mở site offers nên cân nhắc kỹ các dịch vụ kiểu như này.

Chúc anh em làm ăn phát tài, tránh đầu tư quá nhiều rồi lỗ -----> nhảy cầu tự tử =)).

Theo dõi cái topic 2-3 hôm nay, ...

Theo dõi 2-3 ngày để vạch lá tìm sâu, phục bác thật ;))

sống thật với lòng đi ông bạn, ông bạn sợ mất chén cơm của mình thôi.

Chén cơm thì ai mà chả sợ bị mất. Bác cũng thế thôi. Nhưng thật sự nội dung đầu Topic cũng có ích mà.

Ah mà ở đâu thấy bác là thấy chữ "câu thank" thế nhỉ. Hình như bác sống vì nó quen rồi ;))

Bên mình vẫn làm tà tà! cứ chiến solo thôi! Cty TNHH 1 thành viên vừa làm giám đốc vừa làm mem, kiêm luôn tạp vụ, bảo vệ :D . Vừa mới nhận tiền từ một net nóng hổi post lên để cho anh em coi! tháng làm tầm 5 net là có cơm gà ăn các bạn.

Last edited by a moderator:
Bên mình vẫn làm tà tà! cứ chiến solo thôi! Cty TNHH 1 thành viên vừa làm giám đốc vừa làm mem, kiêm luôn tạp vụ, bảo vệ :D . Vừa mới nhận tiền từ một net nóng hổi post lên để cho anh em coi! tháng làm tầm 5 net là có cơm gà ăn các bạn.

Proof che chưa hết kìa pác ơi ;))

Lộ hàng rồi bác ơi................:binhsua07:

Lời khuyên của tớ nên ẩn luôn cả mail paypal ;)) net ẩn là đúng rồi, nhưng nên ẩn luôn cả mail paypal sẽ tốt hơn =)). Cứ im im mà làm, thì còn được ăn, Offers là thế đấy các admin à, chính vì các chủ dịch vụ như mình nêu, làm thế là diết cả bầy. Diết cả những member mà ko sử dụng dịch vụ của chủ dịch vụ đó. Anh em cân nhắc nhé. Để tránh chết chùm.

Tóm lại là chích đúng chỗ ngứa của 1 chủ dịch vụ diết member và diết cả những member không sử dụng dịch vụ của chủ dịch vụ này. haizzz ;))

Ps: Vì sao vì gây ra chết chùm.

Mạo muội phân tích lời nói của chủ thớt cái :).
+ Tóm lại là chích đúng chỗ ngứa của 1 chủ dịch vụ diết member : Tức là theo mình hiểu 1 số dịch vụ khác sẽ add sẵn những net quen thuộc lên cho các members làm site, như vậy có thể suy ra sẽ tràn lan đại hãi các net, lúc đó hậu quả die net rất cao ===========> có thể suy ra câu hói của chủ thớt là chết chùm.
+ Diết cả những member không sử dụng dịch vụ của chủ dịch vụ này: Ý chủ thớt muốn nói là dịch vụ của chủ thớt sẽ ko add sẵn net như những dịch vụ khác, về phần networks thì các members phải tìm hiểu, và phải test nó, không biết cách reg chủ thớt có thể hổ trợ. ==========> Networks sẽ được bảo mật và không pub tràn lan, lúc đó sẽ ít chết chùm, và sẽ không chết chùm như hiện tại bây giờ.
Ý kiến hay mọi người thanks nhiệt tình nhé :D

Chủ thớt show hàng lộ liễu quá, may mà theo dõi topic này thường xuyên nên đã edit những cái cần edit rùi :D

Các pro cho hỏi "diết" tức là gì ạ :m003:
Toàn thuật ngữ lạ em ko hỉu :m003:
Em cũng muốn đc thank ạ :m003:

Các pro cho hỏi "diết" tức là gì ạ :m003:
Toàn thuật ngữ lạ em ko hỉu :m003:
Em cũng muốn đc thank ạ :m003:

Ví dụ 1 admin đầu tư tuyển member làm hơn 4k trên 1 network sau đó net ko paid và lõ tầm 30-40 cữ. Sau đó 1 time quẩn quá nhảy cầu tự tử, đó là diết đấy ;))

haha site của thớt chính hiệu, ai bạch thì bạch đi

Anh em đổ bộ vào chiến cho nát site cháy túi đi :)). Có khi nào anh em đang hăng say chiến thì cháy túi âm thầm gỡ bỏ postback không nhỉ :D

đọc gần hết mười mấy trang => thớt đang PR cái cpaplatfom => xin lại cái thanks :binhsua08:

thui close đc rồi để nó PR vậy mãi? Close đi Mod

Anh em đổ bộ vào chiến cho nát site cháy túi đi :)). Có khi nào anh em đang hăng say chiến thì cháy túi âm thầm gỡ bỏ postback không nhỉ :D

cậu cũng đang chiến cùng cái net tớ post proof lên àh! nếu cùng đồng đạo thì cho cái yahoo đi! có lợi cho cậu đó! hehhheehe

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,865
170,917
Latest member
Emogas

Most viewed of week

Most discussed of week