Help cảnh báo anh em PTU ( gửi lời bebee)

Status
Not open for further replies.
nhầm tạo đk cho các bạn chém gió , vì lâu ngày rồi BOX PTU chưa có scandal gì mới , đây cũng là diệp để các thành phần khủng bố xuất đầu lộ diện , mình vẫn để AE Chém gió nhé, nhưng với DK không đc nói bậy , chửi tục , nhất là bạn Boiz , dù có ức chế thì chúng ta cũng phải tỏ ra là người có văn hóa nào :D:D:D

Văn phong thằng chủ topic với thằng 3be sau giống nhau thế, sến chảy nước tong tong mà lại tỏ vẻ nguy hiểm :))
Mà thằng 3be cũng thâm thật, nó cũng có thể bay vào đính chính là nó éo bị bắt, thằng dog nào vu khống nó. Còn nếu các bro tin chuuyện này thì nó cũng đạt mục đích của nó. Kiểu gì cũng đc, thật nguy hiểm.
Từ sau cái vụ bỏ phiếu thằng nào đc ghét nhất ở box PTU thì nó đã ko còn mặt mũi vác mặt đi chém gió nữa rồi :D

Last edited by a moderator:
Văn phong thằng chủ topic với thằng 3be sau giống nhau thế, sến chảy nước tong tong mà lại tỏ vẻ nguy hiểm :))
Mà thằng 3be cũng thâm thật, nó cũng có thể bay vào đính chính là nó éo bị bắt, thằng dog nào vu khống nó. Còn nếu các bro tin chuuyện này thì nó cũng đạt mục đích của nó. Kiểu gì cũng đc, thật nguy hiểm.
Từ sau cái vụ bỏ phiếu thằng nào đc ghét nhất ở box PTU thì nó đã ko còn mặt mũi vác mặt đi chém gió nữa rồi :D
PTU loãng quá rùi mà,phải có scandal mới dẹp bớt nhìu spammer,do đó có thể làm an lên đc chứ;)

Mà thằng 3be cũng thâm thật, nó cũng có thể bay vào đính chính là nó éo bị bắt, thằng dog nào vu khống nó. Kiểu gì cũng đc, đúng là loại nguy hiểm :D

dạ lạy hồn , đó là 3B chặt đầu e a ơi :)) trích dẫn lời a 3B từng nói : " có thể ăn bậy nhưng ko thể nói bậy " và mình cũng ám chỉ các bạn trên , ko biết thật sự chủ thớt là ai thì đừng có phát ngôn linh tinh , người hiểu thì họ cười cho đấy . . . nói hết rồi , ko trẻ con mà nói nữa với các bạn , các bạn lớn hơn mình mà cứ lồng lộn lên cứ y như đứa con nít đòi kẹo ấy khi má nó ko mua cho =))

Việc ai người nấy làm việc gì phải lo mấy chú công an sờ gáy chứ. PTU giờ thì toàn post trên VPS. Mà VPS thì mấy ông công an biết cái gì.

Dù cho có đên nhà dò hỏi thám thính khi thấy nhiều tiền. Thì cứ đưa cho nó xem - bảo tôi Bet bóng - chơi chứng khoán - ngoại hối. Thì bọn nó biết cái gì. Toàn những cái chân chính :-". Không làm điều gì mờ ám thì việc gì các bác phải sợ nhỉ. 3X thì có anh VPS lo :-". IP thì chả lộ. Lo gì mấy người rảnh rỗi thời gian đi lập " thớt " vớ va vớ vẩn.

trong thế giới ảo này ai cũng như ai thôi. Anh có kiến thức thì anh dùng kiến thức đó phục vụ cho cuộc sống của anh hoặc sẻ chia kiến thức đó cho người khác. Chứ còn anh có là chủ tịch tỉnh hay chủ tịch nước anh cũng chẳng phục vụ được cái nước mẹ gì, công đồng mạng cũng chẳng thèm quan tâm mày là thằng nào huống hồ là đem nó ra dọa. Hơi đâu mà quan tâm đến nhà người khác ở chỗ nào.

thế cho hỏi 5tin rằng là khéo có cả họ hàng vs anh Luyện ý nhỉ =))

ôi thôi đc rồi , đc rồi , đc rồi . Lạy hồn , các bác cãi ghê quá =)) các bác ngồi đây đôi co với e thì đc gì ? =)) e chỉ vào thông báo cho mọi người biết tình hình mà các bác chọi gạch ghê quá làm e cũng vui lây =)) trước khi bác 3B đi có nói vơi e là chăm vào PTU xem topic có cái nào hot thì chọi vui lắm , quả là vui thật =)) chứ đôi co thì đúng sai chả ai chịu nhận cả =)) nhưng nhìn lại thì thấy mình vẫn đếu khá hơn người khác =)) thôi , e lo học tiếp :))
Nghĩ học luôn đi.Vãi cả 5Tin

vl chưa công an mạng vn là cái l gì mà bắt, mình toàn truyền bá ra nước ngoài mà bắt j trời,,,
:binhsua03::binhsua03:

:binhsua27: bác httvn vui tính nhĩ
- viết tut share newbie học hỏi viết xong rồi xóa - bảo rảnh viết típ
- kêu mọi ng ko chém gió thì bác lại vào ra topic bá láp này góp bão
- nếu làm tút thì làm cho xong có share thì share chứ kiểu share 1 nữa rồi bảo mem PR cho mình .Hàng top tạo bão như 3b ,i séc quá đủ vui rồi rồi ko cần thêm nữa đâu bác
:binhsua27:

:binhsua27: bác httvn vui tính nhĩ
- viết tut share newbie học hỏi viết xong rồi xóa - bảo rảnh viết típ
- kêu mọi ng ko chém gió thì bác lại vào ra topic bá láp này góp bão
- nếu làm tút thì làm cho xong có share thì share chứ kiểu share 1 nữa rồi bảo mem PR cho mình .Hàng top tạo bão như 3b ,i séc quá đủ vui rồi rồi ko cần thêm nữa đâu bác
:binhsua27:

bạn ơi ! Mình không có thời gian viết nhiều ..vì thật sự nó dài lắm..viết chi tiết mới hiều ... Pm yahoo tớ vào group chat thì nhiều người hơn bạn ...Mình thấy mấy ông lắm tiền kia chê ..chửi..rồi bảo tớ rảnh hơi..nên cũng buồn lắm...
Mình rất vui! mấy cậu PM tớ nay đã lập site rồi... tiền bắt đầu dần dần lên rồi cậu à..Mình ko có ý gì đâu mà bạn nói vậy..thật sự chỉ muốn tốt cho mấy bạn thôi...ngày xưa tớ cũng vậy thôi..chỉ có điều ..ko đi con đường như các bạn thôi!
bạn ko tìn tìm mấy bạn xem..tớ đã từng support đấy ..mấy bạn ấy nói cho nghe ..một ngày ôm PC 24/24 ..tớ cũng mệt lắm!

bạn ơi ! Mình không có thời gian viết nhiều ..vì thật sự nó dài lắm..viết chi tiết mới hiều ... Pm yahoo tớ vào group chat thì nhiều người hơn bạn ...Mình thấy mấy ông lắm tiền kia chê ..chửi..rồi bảo tớ rảnh hơi..nên cũng buồn lắm...
Mình rất vui! mấy cậu PM tớ nay đã lập site rồi... tiền bắt đầu dần dần lên rồi cậu à..Mình ko có ý gì đâu mà bạn nói vậy..thật sự chỉ muốn tốt cho mấy bạn thôi...ngày xưa tớ cũng vậy thôi..chỉ có điều ..ko đi con đường như các bạn thôi!
bạn ko tìn tìm mấy bạn xem..tớ đã từng support đấy ..mấy bạn ấy nói cho nghe ..một ngày ôm PC 24/24 ..tớ cũng mệt lắm!
da hưu bác là gì e add vào học hỏi xíu :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,465
171,512
Latest member
MikeNguyen92

Most viewed of week