Help cảnh báo anh em PTU ( gửi lời bebee)

Status
Not open for further replies.
1 là nó clone , 2 là nếu đúng như vậy thì mấy đứa này ngu hơn chó khi PR cho 1 thằng súc vật
Bác nói thẳng quá. Coi chừng anh bebebe mang bom đánh cho tan xác bây giờ :D

hihi bạn làm mình ở ngoài hà nội theo mình nhớ đợt gần gần đây cũng có 1 đồng chí nhận là cháu chú nhanh, xong cũng lên phường đêu ^^!

ừ thằng này đi đua thì phải

---------- Post added at 12:18 PM ---------- Previous post was at 12:16 PM ----------

Bác nói thẳng quá. Coi chừng anh bebebe mang bom đánh cho tan xác bây giờ :D

tks bác đã lo. nhưng k nói ra trong lòng bứt rứt k chịu đc :)):)):))
đừng bảo sắp tới nó là cháu biladen nữa đi

tks bác đã lo. nhưng k nói ra trong lòng bứt rứt k chịu đc :)):)):))
đừng bảo sắp tới nó là cháu biladen nữa đi

Cũng có thể lắm chứ, ai cản lại bebebe là chết đó. Với tiềm lực "đôla" chất như núi bác bị "ám sát" là cái chắc.

pr ngày càng gia tăng: trong đội chơi motor, 3 con xế, mấy chiếc motor, nhà trong phú mỹ hưng, đẹp trai, con chủ tịch, sư phụ của 1 vài người trong chính phủ, sắp tới chắc là thường xuyên đi ăn với obama, hay đại loại là bạn thân tình với Bill Gates, Steve Jobs......ôi mẫu ngừ lý tưởng.

nhìn hình vợ ông 3be tướng ngon quá các bác à... chẹp chẹp, giờ ổng đi tù rồi thì bỏ phí nhỉ, nhà cao cửa rộng vợ đẹp con khôn
thôi anh 3be cứ yên tâm ngồi khám rèn luyện sức khỏe, em nghe nói đi tù mập map dai sức lắm đó, ở nhà đã có em : vợ anh em xài, con anh em sai, nhà anh em hưởng xái, xin hứa khi nào a ra em sẽ bàn giao nguyện hiện trạng @.@... có tốt hơn e cũng k cần báo đáp
mà nghe nói vợ giúp a kéo link torrent chắc kinh nghiệm chuyện ấy zữ lắm đây, phải rèn luyện thêm mới đáp ứng nổi :|

pr ngày càng gia tăng: trong đội chơi motor, 3 con xế, mấy chiếc motor, nhà trong phú mỹ hưng, đẹp trai, con chủ tịch, sư phụ của 1 vài người trong chính phủ, sắp tới chắc là thường xuyên đi ăn với obama, hay đại loại là bạn thân tình với Bill Gates, Steve Jobs......ôi mẫu ngừ lý tưởng.

ừ.k tiêu hóa đc cái thể loại này

trong này thấy chỉ có pro httvn là còn đc, có điều chắc pm mãi pro httvn k giúp mình, haizzzz. mãi mãi kiếp newbie sao

mới liên lạc với vợ a 3be, chị ấy khóc thút thít nghe mà tội nghiệp đến nao lòng
chắc trong 1 tháng tới mình sẽ qua động viên chj ấy vuọt qua khó khăn này, mà k bik mình cầm lòng nổi k đây, vòng 1 to quá mấy bác ạ, nhu cầu chiện ấy lại cao mà giờ a 3be vắng nhà. lỡ may vật mình ra mà k đáp ứng nổi dễ bị chê cười mà mướn thằng khác lắm, bác nào chỉ giúp ít kn nào :|

25 Page @.@. Topic loãng chủ đề mà mod không close đi nhỉ, đọc thấy toàn chửi lộn dậy mà cũng để nữa. Chuyện tin hay hông tin là do mình cả thôi, giờ có tin thì sao mà hỗng tin thì sao, chả ảnh hưởng gì. Sợ Newbie lập site để KS ? nếu mà newbie làm site để mà ks được thì tới lúc đó họ đã pro rồi và mấy cái tin này họ đâu có quan tâm làm gì nhức óc nhức não. Còn newbie vẫn là newbie thì cái site cũng như thế thôi, có ảnh hưởng gì đâu mà ầm trời ầm đất lên.

mới liên lạc với vợ a 3be, chị ấy khóc thút thít nghe mà tội nghiệp đến nao lòng
chắc trong 1 tháng tới mình sẽ qua động viên chj ấy vuọt qua khó khăn này, mà k bik mình cầm lòng nổi k đây, vòng 1 to quá mấy bác ạ, nhu cầu chiện ấy lại cao mà giờ a 3be vắng nhà. lỡ may vật mình ra mà k đáp ứng nổi dễ bị chê cười mà mướn thằng khác lắm, bác nào chỉ giúp ít kn nào :|

bác nào clone nick buồn cười thế =)))

chào các bạn, mình cũng k biết nói gì hơn. và đây cũng là lần đầu tiên mình vào trang web này., thấy rank rất cao đông mem. mình k nghĩ ở VN lại nhiều ng làm việc trên mạng vậy. có thể đa số đều là sinh viên, học sinh, hay người đi làm muốn có thêm thu nhập. hoặc những ng thất nghiệp thì mmo là cứu cánh. nói ngắn gọn nhé vì mình cũng không có nhiều thời gian ngồi chém gió với mọi người vì đây là lần đầu tiên và cũng là lần cuối cùng mình vào trang web này :D.

vào việc nè. hôm nay mình tới Địa chỉ: CA 18 Phan Đăng Lưu, Phường 6, Quận Bình Thạnh để thăm bạn mình ( không tiện nói tên) tên diễn đàn này là bebebe gì đó thấy bạn ý nói lại vậy. thực sự rất sock khi nghe tin bạn ý bị bắt. và mình cũng được bạn ý chuyển lời là vào web mmo4vn.com vào mục PTU để post vài lời cảnh báo với anh em.

sự thật mà T kể với mình cách đây 2 tháng có giấy triệu tập tới trụ sở CA phường làm việc. mới đầu cứ nghĩ có việc gì nhưng khi đến người ta đã có đầy đủ thông tin về việc T truyền bá văn hóa phẩm đồi trụy. xxx đó. hix sau tin đó mình thật sự thất vọng về bạn mình. mình ko biết mmo là gì? lợi nhuận những trang web mang lại là bao nhiêu. thực sự sock khi nghe T kể? công an bắt đầu nghi ngờ khi tiền net, tiền điện. những địa chỉ IP liên tục ngắt kết nối từ nhà mạng, từ một địa chỉ có dấu hiệu khả nghi, T nghĩ có lẽ CA đã theo dõi mình từ lâu và giờ có đủ bằng chứng nên triệu tập. theo lời T kể thì người ta điều tra về thu nhập của T . các mối quan hệ. thực sự mình biết mẹ T và T kinh doanh khách sạn thì với mức sống ở TP thì việc KD nhà nghỉ kS thì hoàn toàn có rất nhiều $. nhưng khi CA kiểm tra thì thực chất doanh thu of ks mang lại không thể lớn như vậy. theo mình được nghe vợ T kể thì. thấy có giấy of CA gọi lên ko hiểu có việc gì., nhưng 1 tiếng sau ko thấy T quay về và có mấy ông CA đến mang theo giấy khám nhà. thực sự sock khi biết được...mình cũng là dân IT mình biết T cũng rất giỏi IT việc tìm ra địa chỉ IP, web xxx. mình nghĩ không phải chuyện đơn giản ngày 1 ngày 2 có thể tìm ra, và không thể có sơ suất để dễ gì tìm ra được. mình cũng ko hiểu gì về vấn đề kiếm tiền với web xxx này nên cũng ko nói rõ và truyền đạt đúng theo dân chuyên ngành trên này, và cũng ko hiểu cốt truyên như thế nào.chỉ biết là bạn mình đang bị tam giam tại. hix.

mình giúp bạn mình là lên đây nói với các bạn nguyên văn lời of T." Nhờ ông nói với anh em PTU trên web mmo4vn là chơi PTU xxx thì nên cẩn thận. "

chào mọi người.

trong này thấy chỉ có pro httvn là còn đc, có điều chắc pm mãi pro httvn k giúp mình, haizzzz. mãi mãi kiếp newbie sao
httvn là ai mà ng thì chửi ng thì khen thế nhỉ

---------- Post added at 12:48 PM ---------- Previous post was at 12:46 PM ----------

nhìn hình vợ ông 3be tướng ngon quá các bác à... chẹp chẹp, giờ ổng đi tù rồi thì bỏ phí nhỉ, nhà cao cửa rộng vợ đẹp con khôn
thôi anh 3be cứ yên tâm ngồi khám rèn luyện sức khỏe, em nghe nói đi tù mập map dai sức lắm đó, ở nhà đã có em : vợ anh em xài, con anh em sai, nhà anh em hưởng xái, xin hứa khi nào a ra em sẽ bàn giao nguyện hiện trạng @.@... có tốt hơn e cũng k cần báo đáp
mà nghe nói vợ giúp a kéo link torrent chắc kinh nghiệm chuyện ấy zữ lắm đây, phải rèn luyện thêm mới đáp ứng nổi :|
em đang tâm sự mà mấy bác bảo tếu là sao
mà đó cũng đích thực là suy nghĩ đầu tiên của e khi đọc topic này.. nhưng đọc 1 hồi k bik a 3e bị bắt thật k :|

Văn phong thằng chủ topic với thằng 3be sau giống nhau thế, sến chảy nước tong tong mà lại tỏ vẻ nguy hiểm :))
Mà thằng 3be cũng thâm thật, nó cũng có thể bay vào đính chính là nó éo bị bắt, thằng dog nào vu khống nó. Còn nếu các bro tin chuuyện này thì nó cũng đạt mục đích của nó. Kiểu gì cũng đc, thật nguy hiểm.
Từ sau cái vụ bỏ phiếu thằng nào đc ghét nhất ở box PTU thì nó đã ko còn mặt mũi vác mặt đi chém gió nữa rồi :D
;)) mình là ng thứ 2=))

1 lũ thì cứ ngồi nói nhảm chuyện trên trời dưới đất , trong khi 3B thì đang phây phây đếch quan tâm ,tớ ko hiểu các bạn đang bàn bạc cái quái gì ở đây, có add nick y/h 3B chưa , thấy người ta comment trong y/h ko ? Trích dẫn luôn : nếu họ còn quan tầm bạn thì họ chả giàu . Hơi đâu mà đi đối chất . xem ra chơi cáp cha mà cứ phải qua box PTU kiếm niềm vui chăng =)) Còn mod đâu chết hết rồi để topic như thế này tồn tại cho 4r ko đc sạch à ??? người ta đi rồi thì kệ người ta , phải chăng các bác còn ghen ăn tức ở cứ lôi người khác ra hoài chăng , họ cũng đâu có nghèo đâu , bệnh thật =)) ko nhìn những cái thực tế, và tới giờ này rồi có người vẫn nghĩ chủ thớt là 3B, ăn cái giống gì sao mà bị bệnh viêm màng não ý, ngu ko đỡ đc =)) riết rồi 4r cứ chứa những đứa ăn nói ngông cuồng mà ko có ai ra tay nghiêm khắc riết mình chả biết mod sinh ra để làm gì ? để cười và hùa theo ( đen lẫn bóng ) ?

xin lỗi các bạn chứ. thằng 3b dù nó bị bắt đi chăng nữa vẫn đc tại ngoại như thường, vì nhà nó có cơ chạy tại ngoại ko bị tạm giam mà,và đây ko phải án hình sự. thằng này chém gió đó

người ta đã tù tội, mấy bác ko an ủi gia đình vợ con người ta thì thôi lại còn cạnh khóe, lúc này la lúc nên an ủi nhất nè...
tội nghiệp còn trẻ mà vậy
anh 3be ráng cải tạo tốt rồi ra
vợ con anh co e rồi... sẽ giữ gìn đến khi nào a ra rồi trả lại, xã hội giờ nguy hiểm nhiu cạm bẫy lắm, k có ng đàn ông bên cạnh dễ sa ngã

người ta đã tù tội, mấy bác ko an ủi gia đình vợ con người ta thì thôi lại còn cạnh khóe, lúc này la lúc nên an ủi nhất nè...
tội nghiệp còn trẻ mà vậy
anh 3be ráng cải tạo tốt rồi ra
vợ con anh co e rồi... sẽ giữ gìn đến khi nào a ra rồi trả lại, xã hội giờ nguy hiểm nhiu cạm bẫy lắm, k có ng đàn ông bên cạnh dễ sa ngã

bạn càng nói chỉ chứng tỏ bạn là thằng khùng nói nhảm =)) hãy nhìn lại bạn đang có gì trước đi , đừng có mà lảm nhảm suốt , đặt cái tên nick cũng thấy đủ mức độ rảnh rang của bạn rồi . 1 con người ko hề đường hoàng =)) chỉ có mod mới biết bạn là ai thôi , làm trò chi cho nhục thế ???

Lúc mình có hỏi về nhân vật đang reply , 3B phủi tay đi chỗ khác =)) hiểu . . .
cu 5Tin đang ở cạnh vợ a 3be à, nhớ kiềm chế nhé, ko là a 3be về vặt trụi lông đấy, ảnh bảo chỉ có thể tin tưởng nhờ vả giao cho mình tớ thôi, giúp chị giải quyết nhu cầu lúc a vắng nhà nhưng nhớ dùng bao, k đc để lại hậu quả... :| tuy mất tý cảm giác nhưng thôi chỗ anh em, ăn tạm cái phần trên cũng đc, vòng 1 hơi bị săn chắc .......:)

---------- Post added at 01:02 PM ---------- Previous post was at 01:01 PM ----------

bạn càng nói chỉ chứng tỏ bạn là thằng khùng nói nhảm =)) hãy nhìn lại bạn đang có gì trước đi , đừng có mà lảm nhảm suốt , đặt cái tên nick cũng thấy đủ mức độ rảnh rang của bạn rồi . 1 con người ko hề đường hoàng =)) chỉ có mod mới biết bạn là ai thôi , làm trò chi cho nhục thế ???
vậy thui bye nhé, chém tý ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,827
170,901
Latest member
ee88ceo

Most viewed of week