Help cảnh báo anh em PTU ( gửi lời bebee)

Status
Not open for further replies.
Topic cảnh báo giờ thành Topic chửi nhau rùi à.:d

tình hình là lại thêm 1 thành phần là 5tin nguy hiểm vkl =))

mọi người chú ý ngôn từ nào , mọi người chém tý nữa mình close topic nhé :D

không nói nhiều =)) sợ cháu của mấy anh quan to lắm
mấy anh C15 đệ của 3be nữa cơ mà :"> anh 5Tin =)

ôi đã đến page 17
hot quá đi mất =))

Biết cẩu là gì không? cẩu là loài động vật người bảo gì nó hiểu mà không nói được tiếng người. Mày còn không bằng cẩu đâu. Mày chỉ biết sủa bậy thôi

chúng ta giống nhau , à ko :)) có mình bạn thôi .

---------- Post added at 08:18 AM ---------- Previous post was at 08:18 AM ----------

tình hình là lại thêm 1 thành phần là 5tin nguy hiểm vkl =))

nguy hiểm quá

anh 5Tin =)

kêu CA bắt 3B đi các bạn =)) đừng ngồi đây hùa nữa , mình là nữ nhé bạn ;)

---------- Post added at 08:20 AM ---------- Previous post was at 08:19 AM ----------

Tối hôm qua tưởng thiệt, làm hết hồn.:binhsua72:

chắc a chủ thớt thấy a 3B ngồi trong xe biển xanh nên tưởng nhầm , hóa ra là các anh đi nhậu với nhau chăng =))

---------- Post added at 08:22 AM ---------- Previous post was at 08:20 AM ----------

đang ngồi học trên lớp mà lâu lâu buồn ko có gì giải trí vào box PTU đúng vui luôn :p

Tóm lại là có nên post 3X không mấy anh chị em bà con cô bác:binhsua38: . Em đang mắc ĩa tới đít mà ráng nín để xem tình hình ra sao:binhsua04: Nhờ post 3X mà em đã để dành gần đủ tiền mua một cái cầu tiêu mạ vàng 24k rồi, nếu mà không được post 3X nữa thì tiền đâu để hoàn thành cái cầu tiêu đó đây, chắc đành phải dùng sơn Expo vậy huhu. Mọi người cho ý kiến nhanh nhé, em sắp .. ra rồi:binhsua156:

Tóm lại là có nên post 3X không mấy anh chị em bà con cô bác:binhsua38: . Em đang mắc ĩa tới đít mà ráng nín để xem tình hình ra sao:binhsua04: Nhờ post 3X mà em đã để dành gần đủ tiền mua một cái cầu tiêu mạ vàng 24k rồi, nếu mà không được post 3X nữa thì tiền đâu để hoàn thành cái cầu tiêu đó đây, chắc đành phải dùng sơn Expo vậy huhu. Mọi người cho ý kiến nhanh nhé, em sắp .. ra rồi:binhsua156:

Ôi bác này chất quá =))

kêu CA bắt 3B đi các bạn =)) đừng ngồi đây hùa nữa , mình là nữ nhé bạn ;)

---------- Post added at 08:20 AM ---------- Previous post was at 08:19 AM ----------

chắc a chủ thớt thấy a 3B ngồi trong xe biển xanh nên tưởng nhầm , hóa ra là các anh đi nhậu với nhau chăng =))

---------- Post added at 08:22 AM ---------- Previous post was at 08:20 AM ----------

đang ngồi học trên lớp mà lâu lâu buồn ko có gì giải trí vào box PTU đúng vui luôn :p
=)) lại còn là con gái nữa mà văng đc những lời này đủ biết gia đình dạy bảo tnao rồi =))

=)) lại còn là con gái nữa mà văng đc những lời này đủ biết gia đình dạy bảo tnao rồi =))

Thế cỡ nào mới đc văng hở bạn :binhsua04: cỡ bạn à ? hay cỡ ba má bạn ? :binhsua112: đừng có tuyên ngôn lệch pha qua quá. Bạn sống ở xh nào thế ? phong kiến à ? :binhsua16: phát ngôn tự tin quá đấy :binhsua112: nghe bạn reply là mình cũng biết gđ và bản chất con người bạn thế nào rồi ? Ah . . . uh :binhsua72: bạn ko có quyền áp đặt lên bất kì giới nào hết , bởi vì bạn là người có não đấy bạn ạ ? có não đấy ;)

Thế cỡ nào mới đc văng hở bạn :binhsua04: cỡ bạn à ? hay cỡ ba má bạn ? :binhsua112: đừng có tuyên ngôn lệch pha qua quá. Bạn sống ở xh nào thế ? phong kiến à ? :binhsua16: phát ngôn tự tin quá đấy :binhsua112: nghe bạn reply là mình cũng biết gđ và bản chất con người bạn thế nào rồi ? Ah . . . uh :binhsua72: bạn ko có quyền áp đặt lên bất kì giới nào hết , bởi vì bạn là người có não đấy bạn ạ ? có não đấy ;)
=)) 3b là cháu ông nào trong chính phủ to nhờ, bạn là em 3b cũng to gê gia đình có học mà ko biết đọc rồi từ đó nghĩ cho nó thấu ra =)) hay là thất học từ nhỏ :))=))

quen biết b` gì cu 3be mà kêu bắt =))
nữ =)) 3 chân =). giỏi thì kêu bắt mình này :x
=)) nó cứ bảo thách bắt 3b đủ kiểu khổ cái ko dám pup info địa chỉ mồm thì cứ bô bô con ô nọ bà kia như bố tướng ý =))

bác kutjhocdoj ơi " quân tử động củ không động khẩu" hơi đâu chấp nhất làm gì bọn đàn bà con ghái.:binhsua39:

Cứ coi như là bắt thật đi. Vậy C50 bắt bebebe để làm gì?
Công an bắt người, thực thi pháp luật để xã hội tốt hơn. Ngoài việc trị tội người phạm tội thì còn một thứ khác quan trọng không kém là để răn đe những người khác.
Nhưng trong vụ bắt bebebe họ âm thầm bắt đi và xử tội, không loa đài, báo chí, tivi để răn đe, ngăn chặn bớt những người khác.
Họ bắt bebebe chỉ vì bebebe phạm tội, thế sao không bắt hết những ai chơi PTU đi, bắt một mình bebebe để làm gì chứ?
vì có thể đang trong quá trình điều tra, đó chỉ là 1 biện pháp ngăn chặn : bắt khẩn cấp, tạm giữ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,313
172,334
Latest member
lhmman
Back
Top Bottom