Warning cảnh báo anh em không nên mua tài khoản google cloud !

GomTienLe2013

Senior
Reactions
498
MR
1.877
Insuree Balance
64442|1268.88
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
mình lập topic này mong muốn cảnh báo tới anh em có ý định mua tài khoản google cloud thì không nên mua nhé vì die rất nhanh !
chẳng là hôm trước có mua 1 tài khoản google cloud của bạn có facebook : https://web.facebook.com/hiep.lehoang.3
dùng được 1 ngày thì die luôn mặc dù không dùng gì mới cài được fire fox + chrome + idm và down dược vài video !
Anh em không muốn tiền mất tật mang thì lưu ý nhé ! thanks all !

Last edited:
dùng C* đâm bảo sao :d

Hôm trước cũng mua 2 acc 600k của bạn gì mà bác cuipap đăng bán giùm. Mua xong rồi mới đọc lại là k bảo hành nên dùng 1 acc rồi để yên 1 acc xem thì ngày sau die cả 2. Cuối cùng refund lại 1 acc. Do đó mình khẳng định là có sài hay k thì acc vẫn die sau 1 đêm mà đem đi bán. nghe nói bên nhóm từ thiện mà thất đức thấy mẹ

Hôm trước cũng mua 2 acc 600k của bạn gì mà bác cuipap đăng bán giùm. Mua xong rồi mới đọc lại là k bảo hành nên dùng 1 acc rồi để yên 1 acc xem thì ngày sau die cả 2. Cuối cùng refund lại 1 acc. Do đó mình khẳng định là có sài hay k thì acc vẫn die sau 1 đêm mà đem đi bán. nghe nói bên nhóm từ thiện mà thất đức thấy mẹ
chắc cuipap cũng là nạn nhân vì không biết là nó lại nhanh die thế !

toàn live dc 2 ngày, thế mà bán tùm lum quá

xúc cái thẻ vịt com bank định danh 200-300k về mà reg, live trâu bò :D :D

Do cả 2 không biết ! sau đó thì dẹp luôn rồi ! cũng may dừng kịp :D

xúc cái thẻ vịt com bank định danh 200-300k về mà reg, live trâu bò :D :D
khổ lỗi thông tin mình đã đăng ký ăn của nó 1 cái từ thời mới có rồi giờ không đăng ký thêm được hic !

xưa reg mấy acc sống trâu bò, chắc dạo này các thánh đâm nó quá

bọn nó lấy cc chính chủ reg, reg xong đem bán, bán cho ng ta xài 1 ngày rùi nó vào tháo cc ra, thế là die acc => đơn giản thế mà :D

Do cả 2 không biết ! sau đó thì dẹp luôn rồi ! cũng may dừng kịp :D
dẹp là đúng rồi chứ cứ để bán thì khác gì scam hii ! like !

bọn nó lấy cc chính chủ reg, reg xong đem bán, bán cho ng ta xài 1 ngày rùi nó vào tháo cc ra, thế là die acc => đơn giản thế mà :D
cũng đang có chút suy nghĩ giống bạn vì lỗi nó yêu cầu verifi lại thông tin với sau khi bán đi thì tk nó mới die nhỉ !

khổ lỗi thông tin mình đã đăng ký ăn của nó 1 cái từ thời mới có rồi giờ không đăng ký thêm được hic !
ko bác, k cần chính chủ đâu
có người bán lun cái thẻ định danh VCB 200-300k tk có 26k để reg mà bácc :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week