cảnh báo ae mmo

ayza ké lun

vãi cức, mình cũng gặp, sau 10 câu nói chuyện mình nói mình ko tham gia forex đâu, thế là nó phánh

Nhãm thớt thiệt.Thớt bao nhiêu tuổi rùi.Ở ngoài đời chưa gặp người đi chào hàng,bán hàng à.Cái này chỉ là đi tiềm khách hàng trên internet thôi chứ có cái gì đâu mà chủ thớt phải cảnh báo.

Coi bộ em Vân này nổi tiếng goài ;)

Chuyện này đơn giản mà, chỉ cần làm 1 tool scan yahoo trên diễn đàn là có cả tấn, lúc đó thì bỏ tiếp vào phần mềm auto spam yahoo là dính bầu hết. Ai chưa thấy thì coi cái clip tool của mình là hiểu. Ko phải pr tool nhé :D

Cái bọn này "nhân viên tư vấn" chuyên tìm khách hàng đầu tư để ăn hoa hồng đó mà.
Mô hình mấy công ty này là lấy tiền mình mở tài khoản trên mấy sàn quốc tế rồi tư vấn mình vào lệnh. Khi mình muốn vào lệnh trên platform của nó thì mất 1 công đoạn chuyển lệnh lên platform của sàn chính >> delay >> là thứ không chấp nhận đc với trader.
Và nó ăn tiền trên lệnh mình vào nên chẳng cần biết mình ăn hay thua thì nó vẫn tư vấn :))
Đặc điểm chung của các "nhân viên tư vấn" này là ĐẾN KHI ĐI XIN VIỆC MỚI BIẾT VỀ FOREX, được phát cho 1 tập tài liệu và hướng dẫn cách tỏ ra nguy hiểm.
Nói chung là mình thấy nói chuyện rất vui :D

để pub thông tin trên mmo4me nguy hiểm thật, mail với sdt mình đều bị spam @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,527
Latest member
Chouchou

Most viewed of week

Most discussed of week