Help Cần xin hoặc mua cách get link gg driver của phimmoi.net, 3s,..

Status
Not open for further replies.

theanh235

Junior
Reactions
57
MR
0.000
trc e hay dùng gg photo làm nơi chứa film nhưng có 1 vài film hay up lên, đc tầm 100-200 ng xem cùng lúc là die luôn video.
E thấy bên 1 số web lớn vn vẫn get driver mà rất ít khi bị chết.
ACE nào đang alfm web film có thể chia sẻ hoặc bán cho e cách get link gg driver như của các web lớn vn k ạ. E xin cảm ơn

Có api get link gg driver đây :)))

video die nhanh là có thể do bạn ko cache link, google nó giới hạn số lượt get trong ngày, link sống max 4h, cache link thì ngày get 6 lần nên video sẽ rất ít khi die trừ khi web quá lớn. onecloud.media dùng luôn cho dễ, chỉ tội popup thì thôi rồi.

video die nhanh là có thể do bạn ko cache link, google nó giới hạn số lượt get trong ngày, link sống max 4h, cache link thì ngày get 6 lần nên video sẽ rất ít khi die trừ khi web quá lớn. onecloud.media dùng luôn cho dễ, chỉ tội popup thì thôi rồi.
vâng. bọn nó popup ghê quá mất khách. E cũng biết là các web h dùng api get link 4h/lần, mà e hỏi mua nhưng các bác ấy chưa bán :(

Các bác có thể sử dụng API của em nhé, ngoài get link google drive hỗ trợ ipv4 và ipv6 ra, còn get nhiều định dạng khác nữa: https://api.blogit.vn/
À, bên mình lưu cache sẵn rồi nên các bác yên tâm về khoản die link nha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,643
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week