Ask Cần ứng dụng quản lý nhiều app Telegram PC

trafficweb

Newbie
Reactions
5
MR
0.354
Chat with me via Yahoo Messenger
Em đang cài nhiều ref lên nhiều app Tele PC, các bác cho em hỏi có cách nào đồng bộ thao tác như GPM chạy cho Chrome không?

Franz

• Đa nền tảng: Franz là một ứng dụng quản lý nhiều tài khoản cho các dịch vụ nhắn tin khác nhau, bao gồm cả Telegram. Bạn có thể thêm nhiều tài khoản Telegram và chuyển đổi giữa chúng một cách dễ dàng.
  • Giao diện người dùng thân thiện: Franz có giao diện dễ sử dụng, giúp bạn theo dõi nhiều tài khoản mà không gặp khó khăn.

3.​

• Quản lý nhiều dịch vụ: Rambox hỗ trợ nhiều dịch vụ nhắn tin, trong đó có Telegram. Bạn có thể thêm và quản lý nhiều tài khoản cùng lúc.
  • Tùy chỉnh cao: Bạn có thể tùy chỉnh từng dịch vụ với các tính năng như tắt thông báo, định nghĩa phím tắt, và hơn thế nữa.

4.​

• Tiện ích mở rộng cho trình duyệt: Nếu bạn sử dụng Chrome hoặc Firefox, bạn có thể cài đặt tiện ích mở rộng All-in-One Messenger. Tiện ích này cho phép bạn quản lý nhiều tài khoản Telegram cùng một lúc và có giao diện dễ sử dụng.

5.​

• Ứng dụng dành riêng cho Telegram: MultiTelegram cho phép bạn chạy nhiều tài khoản Telegram trên cùng một máy tính. Bạn chỉ cần cài đặt và tạo các shortcut cho từng tài khoản.

6.​

• Sử dụng phiên bản web: Bạn có thể sử dụng Telegram Web để mở nhiều tab trên trình duyệt, mỗi tab là một tài khoản khác nhau. Mặc dù không phải là giải pháp tối ưu nhất, nhưng đây là một cách đơn giản để quản lý nhiều tài khoản.

Lưu ý khi quản lý nhiều tài khoản:​

• An toàn và bảo mật: Đảm bảo bạn bảo mật tài khoản của mình, không chia sẻ thông tin đăng nhập và kiểm tra cài đặt bảo mật thường xuyên.
  • Chuyển đổi dễ dàng: Nếu bạn cần thường xuyên chuyển đổi giữa các tài khoản, hãy chọn ứng dụng nào cho phép bạn dễ dàng thực hiện điều này mà không gặp rắc rối.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,815
176,259
Latest member
anhnhienxanh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week