cần tuyển admin site offer (chiến solo+ 3 or 4 mem)

ga_con_offer

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
kinh nghiệm: gần 1năm
sock+VPN+info: tự lo
group: 3 4mem mới nên chỉ tiêu vừa nhưng tạm ổn
uy tín: ko bao giờ bán cam nên ko muốn ăn cam ...:))
tinh thần: làm việc đoàng hoàng(xác định là nghề tay trái:D) đủ chỉ tiêu
yêu cầu: site off dễ làm+được tự check cre càng tốt ko thì admin check pai báo để theo dõi qua tem nói chung là phải minh bạch,site phải pay tuần hoặc 10ngày
lượng off tầm 18->25 hơn thì xin chào,site làm bằng HMA thì càng tốt
muốn làm ăn đoàng hoàng và lâu dài nên mong được hợp tác với người cùng chí hướng.
Hiện tại group mình đang tuyển mem (đã có chút ít kinh nghiệm+ làm ăn đoàng hoàng) để cùng phát triển group anh em nào có nhu cầu thì pm nhé...!^-^
Mới mua bảo hiểm tai nạn và y tế hôm qua nên mọi gạch đá xin các bác cứ ném thỏa mái:D
yahoo:ga_con_offer

chỉ 1 câu dạo này thị trường nhà đất offer lên cơn sốt tăng giá

Hệ thống của Mình chuẩn bị open thêm 1 vài site nữa
Nếu bạn có kinh nghiệm,khả năng và muốn làm ăn lâu dài thì chúng ta có thể trao đổi thêm.
P/S: solo + 3-4 mem thì trung bình 1 ngày các bạn có thể làm được bao nhiêu acc ?!

Hệ thống của Mình chuẩn bị open thêm 1 vài site nữa
Nếu bạn có kinh nghiệm,khả năng và muốn làm ăn lâu dài thì chúng ta có thể trao đổi thêm.
P/S: solo + 3-4 mem thì trung bình 1 ngày các bạn có thể làm được bao nhiêu acc ?!
ok cậu!^-^ có gì cậu pm yahoo nc cụ thể nhé:D group to mới lập nên chiến còn chậm nhưng tb 1ngày có thể được khoảng 70-100 acc.
Nếu được có thể hợp tác với tất cả các bạn admin có cùng chí hướng và uy tín nhé!
Thanks tất cả mọi người đã quan tâm và ủng hộ.:D chúc anh em kiếm được nhiều $$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$

ok cậu!^-^ có gì cậu pm yahoo nc cụ thể nhé:D group to mới lập nên chiến còn chậm nhưng tb 1ngày có thể được khoảng 70-100 acc.
Nếu được có thể hợp tác với tất cả các bạn admin có cùng chí hướng và uy tín nhé!
Thanks tất cả mọi người đã quan tâm và ủng hộ.:D chúc anh em kiếm được nhiều $$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$
Ông đăng cái topic đệp đệp lại coi hè hè up cho phát nữa, khấm khá nhá!
$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$:binhsua41:

kinh nghiệm: gần 1năm
sock+VPN+info: tự lo
group: 3 4mem mới nên chỉ tiêu vừa nhưng tạm ổn
uy tín: ko bao giờ bán cam nên ko muốn ăn cam ...:))
tinh thần: làm việc đoàng hoàng(xác định là nghề tay trái:D) đủ chỉ tiêu
yêu cầu: site off dễ làm+được tự check cre càng tốt ko thì admin check pai báo để theo dõi qua tem nói chung là phải minh bạch,site phải pay tuần hoặc 10ngày
lượng off tầm 18->25 hơn thì xin chào,site làm bằng HMA thì càng tốt
muốn làm ăn đoàng hoàng và lâu dài nên mong được hợp tác với người cùng chí hướng.
Hiện tại group mình đang tuyển mem (đã có chút ít kinh nghiệm+ làm ăn đoàng hoàng) để cùng phát triển group anh em nào có nhu cầu thì pm nhé...!^-^
Mới mua bảo hiểm tai nạn và y tế hôm qua nên mọi gạch đá xin các bác cứ ném thỏa mái:D
yahoo:ga_con_offer
dm mới bị thằng lềnh này cam 5$

Announcements

Forum statistics

Threads
419,492
171,538
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week