Cần Tư Vấn

Reactions
2
MR
0.000
.............Tại hạ hồi 2012 củng có chơi youtube nhưng chán bỏ, giờ thấy nhiều bác ăn nên làm ra nên củng định theo kiếm tý,:D nhân nay mới mua đựoc cái theme này,
http://themeforest.net/item/metro-vibes-showcase-wordpress-theme/full_screen_preview/6369148 :D tại hạ thấy đẹp định làm song song cả youtobe và web luôn ý, mà không biết nên theo chủ đề gì hot? làm video nào hay?? Đặt tên sao cho bá đạo???
..............Nay nghỉ lại dẩu Lưu bị mà không có Khổng Minh củng khốn, Tôn Quyền không có Chu Du, Lục Tốn cũng không thành, nên mang thân hèn mọn ra đây hỏi các huynh đài! Sau Nếu đựoc thành công xin mang thân trâu ngựa ra đền đáp:D
..............PS: em vừa đọc xong Tam Quốc rất đắc ý, các bác đừng cừơi nhé, ak thấy theme metro giống window quá em định viết bài về window luôn, các bác nghỉ sao ạ! thêm nửa em có vài acc http://www.linkcollider.com/ up gold, giá web là 40$ 1 tháng, em định làm giá 20$ thôi, có đựoc không? hay nên để sài luôn.
..............Em không biết gì, chỉ tiếng anh là giỏi, chỉ mong các huynh chỉ dạy thêmo_O

Last edited:
Bác trên nói chuẩn rồi =)) Nên đi dạy kèm tiếng anh :)) ngày trước làm YT thì không làm, h YT nát rồi thì lại kéo về

Bác trên nói chuẩn rồi =)) Nên đi dạy kèm tiếng anh :)) ngày trước làm YT thì không làm, h YT nát rồi thì lại kéo về
nghỉ lại chắc dạy tiếng anh không xong đâu bác. trẻ trâu bây giờ tiếng anh là bọn nó ý ẹ liền. như em từ khi biết đến youtube củng đả bao giờ xem video dạy tiếng anh đâu,:(, chắc phải làm cái gì cho tụi tây nó xem thì ngon, view có thể ít nhưng chất lượng, chỉ cần 1/10 của việt nam là ngon ăn mà

dạy tiếng anh cho ae mmo đi bác,thu học phí :D
có gì tranh chấp với bọn nước ngoài ae tự xử được :D

Dậy tiếng anh trẻ trâu ấy. Cho bọn teen học đòi nó xem, như mấy câu tiếng Lóng chẳng hạn. Lượt xem chắc ko ít đâu.

đi vào rồi lại đi ra vì topic ghi thế này đọc mệt quá, lôi tùm lum vào nhìn nãn

Dậy tiếng anh trẻ trâu ấy. Cho bọn teen học đòi nó xem, như mấy câu tiếng Lóng chẳng hạn. Lượt xem chắc ko ít đâu.
bác này nói chí phải, em chơi mấy game sever châu âu. singapo toàn gặp dân mình chữi um cả lên, không kể người khác hiểu không!! có khi em làm video dạy chửi tiếng anh nhiều trẩu xem nhỉ??

bác này nói chí phải, em chơi mấy game sever châu âu. singapo toàn gặp dân mình chữi um cả lên, không kể người khác hiểu không!! có khi em làm video dạy chửi tiếng anh nhiều trẩu xem nhỉ??
dạy chửi nhưng phải dùng tiếng lóng chứ chửi thẳng ra như F*uck nó reporf cho hộc máu

Đi đăng tin nhận trans hay viết tiếng anh cũng kiếm bộn tiền á bác. Nghề trans với writer thì có nhiều việc để làm lắm, học thêm mấy quy cách hồ sơ, hợp đồng, ... đi dịch cho mấy cty cũng kiếm khá lắm mà nhàn hơn mấy bài tin tức.

dạy chửi nhưng phải dùng tiếng lóng chứ chửi thẳng ra như F*uck nó reporf cho hộc máu
Làm mấy video dạy bày tỏ cảm xúc, thì không ai chửi đâu, không khéo lại cười ầm cả lên á.^^.

Làm mấy video dạy bày tỏ cảm xúc, thì không ai chửi đâu, không khéo lại cười ầm cả lên á.^^.
cái này ko phải ai muốn làm cũng làm đc đâu bạn :)

.............Tại hạ hồi 2012 củng có chơi youtube nhưng chán bỏ, giờ thấy nhiều bác ăn nên làm ra nên củng định theo kiếm tý,:D nhân nay mới mua đựoc cái theme này,
http://themeforest.net/item/metro-vibes-showcase-wordpress-theme/full_screen_preview/6369148 :D tại hạ thấy đẹp định làm song song cả youtobe và web luôn ý, mà không biết nên theo chủ đề gì hot? làm video nào hay?? Đặt tên sao cho bá đạo???
..............Nay nghỉ lại dẩu Lưu bị mà không có Khổng Minh củng khốn, Tôn Quyền không có Chu Du, Lục Tốn cũng không thành, nên mang thân hèn mọn ra đây hỏi các huynh đài! Sau Nếu đựoc thành công xin mang thân trâu ngựa ra đền đáp:D
..............PS: em vừa đọc xong Tam Quốc rất đắc ý, các bác đừng cừơi nhé, ak thấy theme metro giống window quá em định viết bài về window luôn, các bác nghỉ sao ạ! thêm nửa em có vài acc http://www.linkcollider.com/ up gold, giá web là 40$ 1 tháng, em định làm giá 20$ thôi, có đựoc không? hay nên để sài luôn.
..............Em không biết gì, chỉ tiếng anh là giỏi, chỉ mong các huynh chỉ dạy thêmo_O
C nên bỏ thời gian đi tìm hiểu, và doctai liệu, r vừa tìm hiểu vừa chiến dần dần. ko ăn ngay đc đâu c. nếu c đủ thời gian thì nên chiên cá 2., vị có thể 2 cái này sẽ bổ trợ cho nhau

cái này ko phải ai muốn làm cũng làm đc đâu bạn :)
Cũng giống cái kia thôi mà, chẳng qua ... trá hình. Bạn kiếm mấy hình đại diện cho cảm xúc, add vào video, ở mỗi hình cho lời chú thích, như 2 người đang gằm mặt nhau là angry, người đang giơ ngón tay giữa là damn you, ... Chủ yếu là kiếm mấy hình hài hài để làm, cho cái nhạc bốc 1 chút thì cũng có khối người xem.^^.

nghỉ lại chắc dạy tiếng anh không xong đâu bác. trẻ trâu bây giờ tiếng anh là bọn nó ý ẹ liền. như em từ khi biết đến youtube củng đả bao giờ xem video dạy tiếng anh đâu,:(, chắc phải làm cái gì cho tụi tây nó xem thì ngon, view có thể ít nhưng chất lượng, chỉ cần 1/10 của việt nam là ngon ăn mà
Hihi..sao bác lại nghĩ chỉ dạy cho trẻ trâu nhỉ..rất nhiều người và rất nhiều đối tượng cần học tiếng anh với các mục đích khác nhau..^^. Trước mình có xem mấy video kiểu 1000 câu thông dụng trong tiếng anh của 1 ông việt kiều gì đó..cũng chẳng có gì..vậy mà cũng mấy trăm nghìn lượt view..
CÓ CẦU THÌ ẮT CÓ CUNG, CẦU THẾ NÀO TA CUNG NHƯ THẾ..^^.

Mệt gì, học theo bác Lệ rơi đi
Thì đâu phải ai cũng làm được. Như trên mình nói làm video cảm xúc tiếng anh mà có bạn còn nói không phải ai cũng làm được kìa. Mấy cái video đơn giản như bỏ hình vào, đánh chữ rồi cho nhạc vào mà nhiều người còn không làm đượch thì huống hồ cover bài nhạc hả bạn.^^.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,930
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week