Ask Cần tư vấn mua máy quay phim phục vụ Youtube

k

uh nó đó, nó giúp cố định máy quay để khỏi rung tay
vậy là để điện thoại lên quay ít rung hơn phải không bạn ? nếu vậy mình đặt hàng một con xài thử, cx 405 cậu giới thiệu, thật tuyệt, thấy mấy video người ta quay thấy zoom xa mà thích quá

vậy là để điện thoại lên quay ít rung hơn phải không bạn ? nếu vậy mình đặt hàng một con xài thử, cx 405 cậu giới thiệu, thật tuyệt, thấy mấy video người ta quay thấy zoom xa mà thích quá
nó là 1 chân dùng để để máy quay hoặc đt lên, và nó cố định máy, làm máy ko bị rung hay di chuyển như khi mình cầm tay, nên khi quay video sẽ ko rung .

Thấy có kênh con bé gì hài hài cũng join yeah1 nhìn chất lượng video ko biết có phải quay bằng điện thoại ko. Nói chung máy nào cũng đc, chất lượng cao thì tốt. Chủ yếu hút view, sub được.

Thấy có kênh con bé gì hài hài cũng join yeah1 nhìn chất lượng video ko biết có phải quay bằng điện thoại ko. Nói chung máy nào cũng đc, chất lượng cao thì tốt. Chủ yếu hút view, sub được.
Đầy kênh lớn quay bằng đt á

Mình khuyên bác không nên mua cái tripod "yếu sinh lí" này! Rất dễ bị móp méo và gẫy.:D

Muốn rẻ mà chất lượng thì mua em này (700 Ngàn): https://shopnhiepanh.vn/tripod-slik-s640.html

Muốn chất lượng hơn thì mua tripod của Mefoto (2 Triệu 144): http://hoangquanco.com/benro/793/mefoto-backpacker-air.html

Quay ngoài trời, no sáng, quay = máy gì chả đẹp. Nếu quay ngoài trời, mình khuyên thật, bro nên quay = smartphone sẵn có, tiết kiệm.

Quay ngoài trời, no sáng, quay = máy gì chả đẹp. Nếu quay ngoài trời, mình khuyên thật, bro nên quay = smartphone sẵn có, tiết kiệm.
ông này nói đúng nè, quay ngoài trời là dư sáng luôn rồi chứ đừng nói thiếu sáng, nên điện thoại quay cũng ngon chán rồi, ko nhất thiết phải cần máy quay này nọ, ko cần phải quá chuyên nghiệp làm gì, đầy kênh lớn người ta vẫn dùng đt để quay còn chẳng làm hậu kỳ nữa đó mà vẫn ngon như thường .

Mấy bác nào có chuyên về quay dưới nước không ạ. Em đang lên kế hoạch làm một chuyến quay duói nước. Không biết điện thoại bao lại có quay được ko nữa

Mấy bác nào có chuyên về quay dưới nước không ạ. Em đang lên kế hoạch làm một chuyến quay duói nước. Không biết điện thoại bao lại có quay được ko nữa

Dùng smartphone, mua thêm case chống nước mà quay :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,443
172,446
Latest member
netfilmcity

Most viewed of week

Most viewed of week

Back