Cần trợ giúp về PP

saodencho

Newbie
Reactions
75
MR
0.001
Chào các bạn, mình có 2 vấn đề đang mắc phải về PP, mong được các cao nhân chỉ dạy giúp cho:
1. Hiện mình có 1 acc PP đang bị limit 180 ngày. Mình muốn bỏ acc đó đi và lập acc paypal mới thì nên làm như thế nào cho an toàn.
2. Acc PP của mình nếu chưa có giao dịch gì, có cách nào để nhận được khoảng vài nghìn $ về mà không bị limit không :(
Mong được sự trợ giúp của các pro, gấp gấp T.T

1. bỏ acc đó đi lập acc khác: thì thông tin mới hết luôn nhé, ip cũng khác ip cũ.. dùng máy ảo lập acc mới càng tốt! nói chung đã bỏ thì bỏ hết luôn
2. không có cách gì để nhận gd ngàn $ của bạn mà paypal ko nhòm ngó tới, acc mới lập chỉ cần 1$ thui là đã hỏi rùi

1. dùng máy tính khác,ip khác,info khác để lập
2.thắp hương mong ông bà phù hộ cho :D

Mọi giao dịch với VN đều được theo dõi chặt chẽ để phòng chống tiền bẩn/rửa tiền

Ké thớt cho hỏi là pp của mình sao send $ cho người khác nó lại ko cho send

We're sorry, but we can't send your payment right now.

là bị sao nhỉ?:confused:

gd vài k$ pp vấn đề không nằm ở acc mới hay acc cũ. mà là nguồn $ sạch hay ko mà thôi!

Ac thì nó thông báo , bạn chưa được send tiền từ pp nay sang pp khác lúc này vì lí do gì thì mình cũng đang thác mắc đây , những add money vào các trương trình khác thì được chỉ có cái send tiền cho người khác thì hok được .

gd vài k$ pp vấn đề không nằm ở acc mới hay acc cũ. mà là nguồn $ sạch hay ko mà thôi!
Vậy mình hỏi bạn tiền mình add từ bank vào , nó cũng hok cho send vậy là sao , acc mình là acc mới còn người nhận là acc lâu đời .

Ac thì nó thông báo , bạn chưa được send tiền từ pp nay sang pp khác lúc này vì lí do gì thì mình cũng đang thác mắc đây , những add money vào các trương trình khác thì được chỉ có cái send tiền cho người khác thì hok được .
Thế bao lâu nữa mới được send nhỉ?
Hình như nó đang update fee nên ko cho send $, vào phần policy đọc thấy có update trên nhiều nước, có cả VN.

Last edited:
Ngâm $ 3 ngày là send được chuyện bình thường mà. 1 là do acc mới, 2 là do địa chỉ ip mới. Cái này pp bảo mật.

theo kinh nghiệm của mình khi bị send tiền not right now,có 2 cách:
cách 1: là chọn chuyển tiền mất fee,cái này có khả năng sẽ chuyển được này
cách 2: cách này theo mình nghĩ là ổn hơn cách 1, là kiếm 1 người mua PP của bạn,người mà có acc paypal có độ trust cao,đã verify,lập lâu năm nhiều giao dịch,bạn chuyển tiền cho người đó sẽ không bị not right now nữa ;););)

1. thay info, thay hệ điều hành, thay ip reg cái paypal mới
2. nhận vài ngàn nhẹ nhất là PhotoID và proof of adress còn nặng nữa thì thông tin giao dịch lung tung. :) vì acc mới lập ko có trust nên dễ dính bot auto limit

Bạn nên hỏi support của Paypal thì hơn, mềnh send 1000$ cho ông anh ở Holland thì bình thường và người khác send cũng rất đều. Acc mềnh đã verified. Chúc các bạn may mắn.

lập account khác với info khác (trùng họ, khác tên) rồi khi withdraw bank trùng info cũ thì có bị dòm ngó và dễ die ko mấy bạn ?

account cũ xài info thật và bị permanent limit rồi. Còn tiền trong account. Giờ sau 6 tháng, withbank cách nào để ko ảnh hưởng account mới vậy ? Ai chỉ giúp với :(

2. chuyển qua mình. mình tính phí 1%/ giao dịch :)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,747
170,834
Latest member
CryptoTeamOnline

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom