cần trợ giúp đòi tiền Payza từ site invest

LCFC

Senior
Reactions
537
MR
0.000
Vừa rồi mình có chơi site invest DailyRevshare với tên scam hieudaica.

Site scam khi chưa kịp mua share. mình làm theo hướng dẫn đòi tiền.

Hôm nay PZ có gửi Email cho mình

Nội dung thế này ( mình dùng bản dịch luôn)

[h=1]Kính gửi Bùi Văn,[/h]Ngay lập tức chú ý của bạn là bắt buộc. Tranh chấp của bạn đã được chuyển cho Cục Nghị quyết.
Tranh chấp mà bạn đã mở chống lại DailyRevshare ( [email protected] ) liên quan đến các giao dịch 298D4-6F962-8933D đã leo thang đến Sở Nghị quyết vì người bán không phản hồi trong 7 ngày qua.
Chúng tôi vẫn mong bạn cố gắng giải quyết vấn đề trực tiếp với người bán. Tuy nhiên, nếu tranh chấp không được giải quyết sớm, một chuyên gia về Nghị quyết có thể làm cho một quyết định cuối cùng và không thể thu hồi.
Bạn có thể xem các tranh chấp bằng cách đăng nhập vào vào tài khoản Payza của bạn và nhấp vào liên kết "Nghị quyết Center" dưới "Tài khoản của tôi".
Bạn cũng có thể xem các tranh chấp bằng cách nhấp vào liên kết sau:

Vậy Pro nào có kinh nghiệm xin chỉ cho mình các bước tiếp theo.

Cảm ơn các bạn

Last edited by a moderator:
Chúng tôi vẫn mong bạn cố gắng giải quyết vấn đề trực tiếp với người bán. Tuy nhiên, nếu tranh chấp không được giải quyết sớm, một chuyên gia về Nghị quyết có thể làm cho một quyết định cuối cùng và không thể thu hồi.
Anh em vào giúp...........

để đó thôi
nó làm xong thì nó sẽ thông báo
hên thì lấy lại tiền
xui 1 tí thì mất 1 ít
còn xui hơn nữa là thua
thời gian chờ phụ thuộc vào có nhiều hay ít người dispute
nhiều thì càng lâu
như tớ chờ 2 tháng mới đc nó chia lại 50% :|

hi bạn , như vậy nghĩa là đã qua thời hạn 7 ngày pz dành cho phía dailyshares, từ bây giờ distupe của bạn mới chính thức được nó giải quyết , bạn chỉ việc ngồi đợi kết quả thôi !!!

hi bạn , như vậy nghĩa là đã qua thời hạn 7 ngày pz dành cho phía dailyshares, từ bây giờ distupe của bạn mới chính thức được nó giải quyết , bạn chỉ việc ngồi đợi kết quả thôi !!!
Nghĩa là mình ko phải làm gì , chỉ ngồi chờ nó giải quyết à?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom