cần tool report youtube

Status
Not open for further replies.
Có tool report nhưng ko sell public được. Với lại giờ điều đáng lo hơn là "Click Tặc" có email nhờ google check và support cũng không dễ gì nó tin là mình bị Click Tặc :(

Đúng rồi !
về vấn đề click tặc google nó có để 1 cái đơn cho mình LH mà, thường click tặc nó check sau 2 3 hôm rồi mới chém mình thì phải, nếu mình check GA liên tục thấy có biến chỉ cần mail trước cho google là nó kiểm tra và trừ ra số đó cho mình thôi, hôm bửa mình bị click tặc cứu sống lại đc và cũng có hỏi nó rồi

Dự YTB sẽ có bão to, và rồi sẽ có lúc chết cả lũ, cũng may nội dung của mình chả con ma nào chơi nên chả sợ cái gì, report tới report lui thằng đc lợi là google mà thôi :D

về vấn đề click tặc google nó có để 1 cái đơn cho mình LH mà, thường click tặc nó check sau 2 3 hôm rồi mới chém mình thì phải, nếu mình check GA liên tục thấy có biến chỉ cần mail trước cho google là nó kiểm tra và trừ ra số đó cho mình thôi, hôm bửa mình bị click tặc cứu sống lại đc và cũng có hỏi nó rồi

Dự YTB sẽ có bão to, và rồi sẽ có lúc chết cả lũ, cũng may nội dung của mình chả con ma nào chơi nên chả sợ cái gì, report tới report lui thằng đc lợi là google mà thôi :D
Thế chơi NET thì sao check được liền để mà support google :), ác vậy đó !

Thế chơi NET thì sao check được liền để mà support google :), ác vậy đó !
chơi net thì chấp nhận thương đau thôi, cái mình nói chỉ dùng đc cho GA vì GA nó cập nhật liên tục nên còn biết mà tránh, chứ Net thì Khó Nam Cương :(
Mình cũng đang thắc mắc về bọn click tặc đây ko biết bọn nó click kiểu gì mà google nó ghép vào click tặc :(
ko lẻ cứ ngồi mà bấm chuột kinh hoàng vào QC của mình :(
Hôm bửa bấm thử cái channel trong Net thấy nó ko hề bị gì tiền cũng ko lên, cứ nghĩ google nó chặn 1 IP click liên tục nhiều lần, vài ngày sau GA lên bảng đếm số vì thằng hâm nào đó phá, cũng may là cứu đc :(

chơi net thì chấp nhận thương đau thôi, cái mình nói chỉ dùng đc cho GA vì GA nó cập nhật liên tục nên còn biết mà tránh, chứ Net thì Khó Nam Cương :(
Mình cũng đang thắc mắc về bọn click tặc đây ko biết bọn nó click kiểu gì mà google nó ghép vào click tặc :(
ko lẻ cứ ngồi mà bấm chuột kinh hoàng vào QC của mình :(
Hôm bửa bấm thử cái channel trong Net thấy nó ko hề bị gì tiền cũng ko lên, cứ nghĩ google nó chặn 1 IP click liên tục nhiều lần, vài ngày sau GA lên bảng đếm số vì thằng hâm nào đó phá, cũng may là cứu đc :(
Click Tặc cũng dùng tool thôi cậu ah, tool này fake info càng nhiều càng tốt, tính toán random 1 cú click thì OK, còn ngược lại thì điều là BOT.

1/. Tool thế này chắc chả ai dám share hay bán cho nhau xài đâu (trừ người ko chơi youtube).
2/. Cộng đồng mmo4me cùng nhau kiếm tiền. Nên nội dung topic này có lẽ đang đi ngược lại với điều đó.

Topic kia mình đã Close để tránh điều đáng tiếc xảy ra.
Topic này mình cũng sẽ Close luôn vì có lẽ chủ thớt chả bao giờ tìm được tool bằng việc lập Topic ở đây đâu.

Vui lòng không mở thêm bất cứ Topic nào về vấn đề này nữa nhé.

P/S : muốn tool theo ý mình thì tìm các Coder mà thuê họ code chứ đăng kiểu này rất dễ gặp Scam và Virus.

Thân !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,693
170,793
Latest member
fcoline

Most viewed of week

Most discussed of week