cần tool report youtube

Status
Not open for further replies.

shival

Hero
Reactions
298
MR
0.076
hiện em cần tool report youtube ai có thì inbox giá cả em với thanks:rolleyes:. chứ làm tay giờ thì hơi mất thời gian.

nó chơi mình thì mình chơi lại. umh thôi 1 tỷ đi 100 trai ít quá:cool:

Vấn nạn report youtube hok có cách nào khắc phục hả anh em? Nếu các pác làm video đúng rules của youtube thì bị report vẫn khán cáo được đúng hok?

Ai có thể report các video đang đứng top 1 không?

Kêu gọi anh em Việt Nam hok nên chém nhau, cùng nhau kiếm $. Có giỏi thì bước ra thế giới cạnh tranh với họ.

Vấn nạn report youtube hok có cách nào khắc phục hả anh em? Nếu các pác làm video đúng rules của youtube thì bị report vẫn khán cáo được đúng hok?

Kêu gọi anh em Việt Nam hok nên chém nhau, cùng nhau kiếm $. Có giỏi thì bước ra thế giới cạnh tranh với họ.
cứ lên top là die bác :( lên chưa gỡ được vốn nữa chứ còn chưa nói công sức nữa bác . bác có thì inbox em với em chơi chủ đề nước ngoài ko . chưa bao giờ mà chơi tile vn cả:D

cứ lên top là die bác :( lên chưa gỡ được vốn nữa chứ còn chưa nói công sức nữa bác . bác có thì inbox em với em chơi chủ đề nước ngoài ko . chưa bao giờ mà chơi tile vn cả:D
Chơi nước ngoài ko bị report, cắm cờ, chỉ bị company take down video thôi, thốn nhất trong các loại thốn.

Chơi nước ngoài ko bị report, cắm cờ, chỉ bị company take down video thôi, thốn nhất trong các loại thốn.
tile nước ngoài nhưng mà vn chơi . lên là có report à. nú dùng cái quái gì mà được 1 tiếng hay 30 phút lăn ra die chắc tôl click tặc quá ko biết tôl này của thanksp hay sao ý. :oops:

hiện em cần tool report youtube ai có thì inbox giá cả em với thanks:rolleyes:. chứ làm tay giờ thì hơi mất thời gian.
Tool thì có, chỉ có điều mình làm k pro cho lắm, nhưng mình k share, chỉ là mình làm cái nào mà bị report thì chủ đề đó xẽ có nguyên vài ngày treo tool rp

Tool thì có, chỉ có điều mình làm k pro cho lắm, nhưng mình k share, chỉ là mình làm cái nào mà bị report thì chủ đề đó xẽ có nguyên vài ngày treo tool rp
công nhận không biết lập trình khổ thật:(. mặc dù report tay nhưng mà mình cũng cho chết ít nhất 10 kênh 1 ngày:D. chứ chết 1 kênh là cho 3 kênh tụi nó die :oops:và chết 3 kênh tụi nó sẽ chết 10 kênh:)

công nhận không biết lập trình khổ thật:(. mặc dù report tay nhưng mà mình cũng cho chết ít nhất 10 kênh 1 ngày:D. chứ chết 1 kênh là cho 3 kênh tụi nó die :oops:và chết 3 kênh tụi nó sẽ chết 10 kênh:)
cuối cùng ytb ngồi vỗ tay hoan hô. hic, ân oán nên giải ko nên kết. mà kết quá thì khô máu luôn đi thím

cuối cùng ytb ngồi vỗ tay hoan hô. hic, ân oán nên giải ko nên kết. mà kết quá thì khô máu luôn đi thím
Giải kiểu gì bạn, thật sự mình làm mà chả bao giờ đi rp những thằng chơi đẹp, hồi trước chưa đụng vô youtube thì có hay report mấy thằng up film 1 đàng mà title 1 nẻo(1990 để 2015 thì ok còn phim của thằng cò đóng mà kêu của thằng cuốc, rồi tên dổi từ lưa là rp) còn giờ kệ nó k xem đi ra, thế mà bọn nó cùng reup mà chơi rp nhau thì coi như dọn luôn cái chủ đề đó

Report bằng 1 account gmail hay nhiều acc thớt, mình đang làm nhưng dính chưởng, 1 account report thì đơn giản chứ xài nhiều acc gmail report + ssh nữa thì rắc rối vô cùng :(
Dùng nhiều acc gmail để report chứ 1 acc thắm thía gì !

like cho bác! đúng là chúng ta nên cùng nhau kiếm sống chứ phá hoại lân nhau thì chả đc gì!!.....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,784
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week