cần tool report youtube

Status
Not open for further replies.
1 ip login nhiều acc gmail dc mà nhĩ
Không phải email nào cũng suôn sẻ, email tự reg tự xài thì login bình thường. Thử đăng ký ip việt nam xong login bằng ip mỹ là biết liền, với lại nhièu tình huống phát sinh lắm :D

@BuyLR, @Sir.NamTuoc 2 mod close cái togic hộ em với . thôi khỏi mua tool tiếc gì sống chết với lũ vậy. chứ em thấy các bác thì cứ nói chơi chính chính mà toàn dùng tool gắn cờ không .chứ mình cũng ko rãnh bao giờ mà đi gắn cờ chết 1 lúc 10 kênh bảo sao không tức nếu là các bác thì các bác nghĩ sem các bác thế nào. những bác mà cứ bảo chơi reup đừng report này nọ thì toàn là dùng tool report người ta khi người ta hỏi tool thì vào chửi này nọ sợ đụng chạm tới miếng ăn của mình . ăn thì ăn tới tận chận lông nữa giờ lại lấy togic người ta share này nọ :(làm như mình là người sạch sẽ lắm ko bằng. nếu các bác chơi đẹp thì còn reup làm gì. giờ thì em quá hiểu trái tim của các bác người bị scam thì mang tiếng sấu còn người scam thì lại được tiếng thơm vì biết nịnh biết hot, cũng như quan vậy ăn của dân thì được đưa lên mây còn người ngào mà lòng dạ tốt bụng thì đưa xuống đáy biển và mmo cũng không ngoại lệ, thật là đáng buồn. cũng còn vài người tốt nhưng không đáng kể nên mong các bác hiểu cho em chứ em ko vơ đữa cả nắm :rolleyes:.
thân !

đung là vietnam tin tốt thì không tới ai mà tin xấu thì lan kinh khủng toàn gặp đàn bà nhiều chuyện:(

ngu gì lên top

chưa bao giờ đi report người khác mặc dù đã bị đi 7 kênh, nhưng vẫn cứ làm và chưa một videos nào lên dc top nhưng mà nó cứ sống là mừng rồi
top mà chết sớm top làm gì, thà im im mà ăn đc lâu

Cũng đang bị giống thớt, phải chơi lại chúng nó thôi. Để yên thì chúng nó cứ lấn tới

Cũng đang bị giống thớt, phải chơi lại chúng nó thôi. Để yên thì chúng nó cứ lấn tới
nó để cho mình sống lấy vài tiếng cũng được cứ ló đầu lên là nó lấy dao chặt đầu @@:(:(

Qua vOz lập topic đặt tít lộn xào một chút, quăng cái link lên, chờ vài phút xem kết quả

Rác nhiều quá thì phải quét bớt cho sạch chứ sao, mấy thím làm kênh đàng hoàng có đầu tư thì sao dễ mà bị RP được

Một bộ phim ngoài thì đặt cái tên rành kêu, ảnh bìa bắt mắt vào trong chả có ****** gì liên quan hết thì bị rp cũng đúng thôi

cứ lên top là die bác :( lên chưa gỡ được vốn nữa chứ còn chưa nói công sức nữa bác . bác có thì inbox em với em chơi chủ đề nước ngoài ko . chưa bao giờ mà chơi tile vn cả:D
Có tool report nhưng ko sell public được. Với lại giờ điều đáng lo hơn là "Click Tặc" có email nhờ google check và support cũng không dễ gì nó tin là mình bị Click Tặc :(

Không phải email nào cũng suôn sẻ, email tự reg tự xài thì login bình thường. Thử đăng ký ip việt nam xong login bằng ip mỹ là biết liền, với lại nhièu tình huống phát sinh lắm :D
Đúng rồi !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,693
170,791
Latest member
thntoday

Most viewed of week

Most discussed of week