Cần tìm sư phụ dạy off ở bắc ninh- bắc giang

magicblue

Senior
Reactions
64
MR
0.001
chào các bác em đang cần tìm sư phụ nào đang làm off ở 2 nơi trên để học hỏi kinh nghiệm sẽ gắn bó lâu dài không quên ơn chỉ dạy đâu ạ:binhsua10::binhsua10::binhsua10::binhsua10: không bác nào biết chỉ em với kiếm chút cháo sống qua ngày
yahoo: kaspersky_kav

kaspersky_kav..............................................

Khổ nhỉ ? mình cũng như thớt thui nhưng không có cao nhân nào chỉ giáo
Người nào cũng cần tiền , nhưng k phải ai ai cũng kiếm đc tiền

nick cua ban la gi the, minh co thay ai pm dau
nick em là kaspersky_kav em vừa pm bác mà :)

- - - Updated - - -

Khổ nhỉ ? mình cũng như thớt thui nhưng không có cao nhân nào chỉ giáo
Người nào cũng cần tiền , nhưng k phải ai ai cũng kiếm đc tiền
bác có biết không chỉ dạy cho anh em kiếm chút cháo :(

Khuyên bạn nên tự tìm hiểu trước trên các post của mấy anh làm off pro , chứ bảo mấy anh ý dậy thì thời gian đấy anh ý làm ra 1 đống tiền rồi ko ai giúp được đâu .nếu đã là pro off thì ít có thời gian dành cho newbie lắm , mình đã từng trật vật nhưng cũng ko ai chỉ giùm . bạn thử bắt đầu từ PTC sau đó là PTU . mình cũng khởi điểm từ đó ngày kiếm tàm tạm 1-2$ . hoặc là tìm các trang làm task như http://www.get-paid.com ( chịu khó 1 ngày ở trang này cũng được 2$ mà dễ làm ) ... muốn làm được việc lớn (off) thì trước tiên phải làm việc nhỏ.
P/s : http://offervnn.blogspot.com/2012/10/huong-dan-lam-off-site-paidtopiacom.html <---- đây cũng là 1 trang hướng dẫn có ích cho tập làm off . hoặc bạn tìm trên diễn đàn có nhiều bài hướng dẫn về làm off SEO-sprint có support cho newbie đó .

Last edited by a moderator:
Khuyên bạn nên tự tìm hiểu trước trên các post của mấy anh làm off pro , chứ bảo mấy anh ý dậy thì thời gian đấy anh ý làm ra 1 đống tiền rồi ko ai giúp được đâu .nếu đã là pro off thì ít có thời gian dành cho newbie lắm , mình đã từng trật vật nhưng cũng ko ai chỉ giùm . bạn thử bắt đầu từ PTC sau đó là PTU . mình cũng khởi điểm từ đó ngày kiếm tàm tạm 1-2$ . hoặc là tìm các trang làm task như http://www.get-paid.com ( chịu khó 1 ngày ở trang này cũng được 2$ mà dễ làm ) ... muốn làm được việc lớn (off) thì trước tiên phải làm việc nhỏ.
cậu này giống mình nhưng mình bắt đầu từ captcha :binhsua04:mà hóa ra mem bn làm offer đông phết tết làm phát off anh em biết mặt nhau giáo thông ý lộn giáo lưu phát :binhsua06:

Last edited by a moderator:
đầu tiên mình theo PTC nhưng click mệt nghỉ không đủ tiền rút mà tâm lý thì 90% newbie bước vào MMO là phải nhìn thấy tiền trước mắt đã :binhsua10: ít cũng được nhưng có còn hơn là ngồi click biết đến ngày nào mới nhận được tiền :)) sau đó là mình cũng chuyển sang captcha .... ôi ngồi mà chỉ muốn lém ngay cái bàn phím đi ko làm được vì cũng ko kiên trì ^^ . vậy là tìm đến PTU rồi SEO-Sprint , có chút vốn chuyển sang đầu tư HYIP ---Hết . giờ chỉ ngồi rình HYIP thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
420,596
172,656
Latest member
truyenbachhop

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back