Cần tìm sư phụ dạy off ở bắc ninh- bắc giang

mình offer trước sau nhận ra offer cần vốn rồi ptc đc 3 hôm qua captcha rồi invest rồi hyid và cuối cùng quay về offer sau khi đã có chút vốn :binhsua10:còn theard nếu đã có sock (tối thiểu vip72 không chơi sock site việt) nếu gần chỗ mình thì qua mình chỉ cách làm ptp 0.5 1 acc cho ngày làm độ 10~20 acc là ngon rồi :binhsua03:

Last edited by a moderator:
ông kia ở lê văn thịnh à ^^ hôm nào giao lưu nhé ^^

mình offer trước sau nhận ra offer cần vốn rồi ptc đc 3 hôm qua captcha rồi invest rồi hyid và cuối cùng quay về offer sau khi đã có chút vốn :binhsua10:còn theard nếu đã có sock (tối thiểu vip72 không chơi sock site việt) nếu gần chỗ mình thì qua mình chỉ cách làm ptp 0.5 1 acc cho ngày làm độ 10~20 acc là ngon rồi :binhsua03:

cho e 1 slot ptp :binhsua10:

học gì ở bn thế, cấp 3 à :))
em học cao đẳng bác à

- - - Updated - - -

bác ở bắc ninh à có gì qua tết chưa ai nhận em thì em lên học bác nhé

ông kia ở lê văn thịnh à ^^ hôm nào giao lưu nhé ^^
uhm hôm nào hội chợ hay gì đó anh em qua giao lưu kn :binhsua146:

- - - Updated - - -

cho e 1 slot ptp :binhsua10:
newbie thôi nha biết làm rồi mình chỉ tên off thôi là biết làm nếu ở bn qua nhà mình mình làm tận tay cho trực quan :binhsua03: mình cũng chỉ là newbie biết ít căn bản thôi

- - - Updated - - -

em học cao đẳng bác à

- - - Updated - - -

bác ở bắc ninh à có gì qua tết chưa ai nhận em thì em lên học bác nhé
bắc ninh cũng nhiều người chơi off lắm :binhsua15: chịu kho tìm 1 lúc lôi ra 1 đống :binhsua146:

uhm hôm nào hội chợ hay gì đó anh em qua giao lưu kn :binhsua146:

- - - Updated - - -

newbie thôi nha biết làm rồi mình chỉ tên off thôi là biết làm nếu ở bn qua nhà mình mình làm tận tay cho trực quan :binhsua03: mình cũng chỉ là newbie biết ít căn bản thôi

- - - Updated - - -

bắc ninh cũng nhiều người chơi off lắm :binhsua15: chịu kho tìm 1 lúc lôi ra 1 đống :binhsua146:
chữ kí là sđt của bác à có gì qua tết trà chanh chém gió cổng trường ngân hàng bác nhé

trà chanh đối diện cafe trung nguyên đi cho phê ^^ ngày nào cũng tạt té qua đó làm cốc

tình hình là Kinh tế Bn phát triển nên các bợn hs ai cũng có máy tính ==> lắm đứa đâm đầu vào mmo :)).Topic này đã tụ đc 1 đống dân BN.

nếu gần chỗ mình thì qua mình chỉ cách làm ptp 0.5 1 acc cho ngày làm độ 10~20 acc là ngon rồi :binhsua03:

Nhà bạn ở đó hay trọ ở đó vậy, mình bên khu Đạii Hoàng Long đây, ra tết rảnh rỗi cho mình đến bái sư học đạo nhé!

tình hình là Kinh tế Bn phát triển nên các bợn hs ai cũng có máy tính ==> lắm đứa đâm đầu vào mmo :)).Topic này đã tụ đc 1 đống dân BN.
thế bạn là ( đống ) gì và đống ở đâu nói nghe ngứa hết cả *** , đệt :))

pic này nhiều người nhận đệ quá nhỉ :">, cho mềnh xin 1 chân vs bạn choconbn ơi
mình đâu có nhận đệ chỉ là chia sẽ exp cho ai cần thôi mà cuns giả nai hoài cũng đang tính qua cuns là mem học làm off dow cpa đây khó nhằn quá :binhsua10:

Ai ở bắc ninh, tụ họp nhậu nhẹt đầu năm nào. có gì mọi người pm yh mình offers6789, ae điểm danh làm bữa cho năm mới rực rỡ =)):binhsua07:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,596
172,656
Latest member
truyenbachhop

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back