• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Cần Tìm Sư Phụ Dạy Kiếm Tiền 500K-1 Triệu ( Đã có vốn)

arsmahlove

Senior
Reactions
89
MR
0.003
Facebook
Follow me on Facebook
Như Tit Em cần Tìm Sư Phụ Em Kiếm Thu nhập ổn định từ 500k đển 1 triệu đổ lại Mỗi Tháng
Em rất Cần Mong các Bro Thương Tình. Em có vốn Khoảng 3 triệu đồng Mới vào MMO như thằng cầu bơ cầu bất :(
Mong các Bro nghiêm túc không cmt troll em.
Thời Gian Em cũng không có nhiều khoảng 4-5 h một này ạ.:(

có vốn thì ngon rồi .
mình cho bạn ý tưởng :

1 - bạn xem mmo đang cần gì , thì bạn nên làm thứ ấy . Kiếm Hàng nguông Sell linh tinh .
Quan trọng là họ cần gì và bạn sẽ cung cho họ . ( mình làm mỗi tháng cũng trên 4 triệu rồi ).
2 - Chơi ptc .
Nếu Dư dả thì bet (nhưng chỉ là dư thôi nhé )

Upvote 0
Đã bảo các bro đừng cmt troll mà.
Em cũng Khá Thành thạo máy tính nói chung chỉ sau dân IT Coder thôi
Ai thương tình vớt xác em với
Em trân thành cảm ơn
Mà Time không cố định chứ

Upvote 0
Đã bảo các bro đừng cmt troll mà.
Em cũng Khá Thành thạo máy tính nói chung chỉ sau dân IT Coder thôi
Ai thương tình vớt xác em với
Em trân thành cảm ơn
Mà Time không cố định chứ
có trình độ thì ngâm cứu theo cái gì làm được lâu dài đi :D

Upvote 0
có vốn thì ngon rồi .
mình cho bạn ý tưởng :

1 - bạn xem mmo đang cần gì , thì bạn nên làm thứ ấy . Kiếm Hàng nguông Sell linh tinh .
Quan trọng là họ cần gì và bạn sẽ cung cho họ . ( mình làm mỗi tháng cũng trên 4 triệu rồi ).
2 - Chơi ptc .
Nếu Dư dả thì bet (nhưng chỉ là dư thôi nhé )

Em thấy phương án 1 của bác cũng rất khả thi Nhưng Nguồn hàng và Nhu cầu lại rất khó.
Vậy bác có thể giúp em ko ạ. Em không cần nhiều thực sự em chỉ cần 1/4 cái phần của bác
Nhưng phải cố định vì mỗi đầu tháng đều phải pay để chi trả tiền học phí.

Upvote 0
Em thấy phương án 1 của bác cũng rất khả thi Nhưng Nguồn hàng và Nhu cầu lại rất khó.
Vậy bác có thể giúp em ko ạ. Em không cần nhiều thực sự em chỉ cần 1/4 cái phần của bác

Mình không giúp gì được r .

Mình Sinh năm 98 chắc nhỏ hơn cậu . Quan trọng là cái chất xám cậu kiếm tiền ra sao thôi .
mình bôn ba đủ thứ ,sell domain ,vps,account,info,tools,tut ,mail nói chung mình như là 1 cái chợ .
Nguồn thì mình tự làm tự kiếm không phải bỏ 1 đồng nào cả .:)

Cậu cứ nghiên cứu xem đi -hay suy nghĩ trước khi hỏi .

------- Nếu có duyên thì ta sẽ gặp - công việc sẽ đến -----------

Upvote 0
1/4 phần của bác ấy là quá nhiều rồi đó bác :), x10 lần chỉ tiêu bác đề ra trong 1 tháng đó :)

Upvote 0

Mình Sinh năm 98 chắc nhỏ hơn cậu . Quan trọng là cái chất xám cậu kiếm tiền ra sao thôi .
mình bôn ba đủ thứ ,sell domain ,vps,account,info,tools,tut ,mail nói chung mình như là 1 cái chợ .

vãi 98 mà pro vậy :) bác có tương lai trên mmo4 đó, ngẫm lại mình hơn bác 3 tuổi mà thua nhiều quá :(

Upvote 0

Xưng Hô bạn bè cho dễ gọi đi.Mình tất nhiên không bao giờ ỉ nại vào ai hết Mình chỉ cần HD dẫn mình từ những bước đầu rồi mình tự làm . vì mới chân ướt chân vào nên như trang giấy trắng ý. Nếu cậu có thể giúp mình thì mình không bao giờ quên ơn đâu Thật Lòng Mình rất cần tiền Không nhiều Không ít Chỉ đúng mục tiêu mình đặt ra thôi :(

Upvote 0
đừng làm off vào toàn chích choác thôi , có thì học khóa lừa đảo mỗi tháng làm vài củ nhẹ nhàng chỉ tốn tý chất xám làm sao cho con mồi nó tin tưởng là ok
chuẩn :D

Upvote 0
Xưng Hô bạn bè cho dễ gọi đi.Mình tất nhiên không bao giờ ỉ nại vào ai hết Mình chỉ cần HD dẫn mình từ những bước đầu rồi mình tự làm . vì mới chân ướt chân vào nên như trang giấy trắng ý. Nếu cậu có thể giúp mình thì mình không bao giờ quên ơn đâu Thật Lòng Mình rất cần tiền Không nhiều Không ít Chỉ đúng mục tiêu mình đặt ra thôi :(
==" mới đợt trước có lập topic tuyển 1 mem r và đã nhận 1 chú 40 tuổi .
thật sự mình cũng bận lắm , 24h mình ở trường hêt 12h r .

chỉ online được ban đem > 2,3h sáng nhưng rất nhiều việc ==" thiếu điều mình k muốn làm .
• và bây giờ mình nhận cậu thì cũng biêt nên chỉ cậu môn gì và băt đàu từ đâu .
theo mình tự tìm tòi là hay nhât . mình cũng tự tìm tòi học hỏi chứ không ai chỉ cả

Upvote 0
==" mới đợt trước có lập topic tuyển 1 mem r và đã nhận 1 chú 40 tuổi .
thật sự mình cũng bận lắm , 24h mình ở trường hêt 12h r .

chỉ online được ban đem > 2,3h sáng nhưng rất nhiều việc ==" thiếu điều mình k muốn làm .
• và bây giờ mình nhận cậu thì cũng biêt nên chỉ cậu môn gì và băt đàu từ đâu .
theo mình tự tìm tòi là hay nhât . mình cũng tự tìm tòi học hỏi chứ không ai chỉ cả

Mình không cần cậu dạy đủ mọi thứ như mình có ít vốn thì cậu có thể HD mình nguồn hàng và cách thức vận hành ra sao thôi. Lâu nhât cũng chỉ mất 1h đồng hồ thôi T__T

Upvote 0
Mình không cần cậu dạy đủ mọi thứ như mình có ít vốn thì cậu có thể HD mình nguồn hàng và cách thức vận hành ra sao thôi. Lâu nhât cũng chỉ mất 1h đồng hồ thôi T__T
vốn thì món có món không cần vốn . ==" nhưng mình chưa biết là nên bắt đầu từ đâu . :)
mai mình đi cắm trại r .

nếu bạn cần thì add yahoo :rulervz

K CẦN VỐN CỦA BẠN ĐÂU .
mình lập nghiệp từ 2 bàn tay trắng

Upvote 0
Chắc có vốn để lập nghiệp cũng tốt hơn chứ cậu Mong cậu giúp đỡ nhiệt tình

Upvote 0
vốn 20$ ! ngày 3 tiếng lời 5$

Upvote 0
thật k bạn VIP168

sao lại ko thật nhỉ ! hơi đâu ba xàm ba láp thế cậu , 5 $ / 1 ngày thôi ko hơn

Upvote 0