Ask can tim su phu choi ptu ( kinh nghiem cua minh da có là có thể kiem 5USD/ngay)

koolboy87

Newbie
Reactions
134
MR
0.000
minh choi ptu da duoc 4 thang
hiện h có thể kiem tu 4-5USD/ngày
mình muốn kiếm sư phụ để giúp đỡ có thể kiếm 10-20 USD/ ngày
mình đảm bảo sẽ là ref hết sức trung thành
==========================================================

mình có thể làm việc 10-15h/ ngày hết sức chăm chỉ

pro nào có nhu cầu thì pm mình nhé

yahoo: thanhtrung150687

Thế cái thằng nó chỉ cho lên 4-5$ giờ đâu rồi ? ko còn ref nữa à ? dậy thằng chỉ lên 10-20$ rồi thì cũng bỏ kiếm thằng chỉ lên 20-30$ à ?
Thế hóa nào ăn cháo đá bát nhỉ? nói thẳng ra ko có thằng newbie nào làm hok có hướng dẫn mà lên 4-5$ cả

4 5 $ 1 ngày mình phục anh ấy sác đất luôn 1 tuần mình kiếm dc 2 $ từ PTU gì đó mà vkl còn bị scam mới chết :))

Thế cái thằng nó chỉ cho lên 4-5$ giờ đâu rồi ? ko còn ref nữa à ? dậy thằng chỉ lên 10-20$ rồi thì cũng bỏ kiếm thằng chỉ lên 20-30$ à ?
Thế hóa nào ăn cháo đá bát nhỉ? nói thẳng ra ko có thằng newbie nào làm hok có hướng dẫn mà lên 4-5$ cả

đúng bạn nói đúng. Vấn đề là ở chỗ nếu cứ suốt đời kiếm 4-5 usd thì có mà ăn cám à, tiền đâu ra mà lấy vợ. còn bạn biết sư phụ trước đây của minh kiếm được bao nhiêu không 2-3 usd, bây h mình phải kiếm sư phụ mới chứ. đấy là điều tất nhiên, phần nữa học hỏi là điều tất nhiên roài ngày sư các cao thu võ lâm đâu chỉ có một sư phụ

còn nói thực nếu bạn chị biết bằng lòng với kết quả đạt được thì chỉ có mà ăn đói nằm co thôi
xã hội phải phát triển chứ

nhờ bạn chủ topic 1 việc nho nhỏ là bạn làm sư phụ mình nhé :p
máu 10 mana 10 epx 0
mình rất muốn ptu để bỏ cái ptc đầy cạm bẫy, nếu onl 1h/1ngày liệu kiếm đc bao nhiêu từ ptu hả bạn :s

nhờ bạn chủ topic 1 việc nho nhỏ là bạn làm sư phụ mình nhé
máu 10 mana 10 epx 0
mình rất muốn ptu để bỏ cái ptc đầy cạm bẫy, nếu onl 1h/1ngày liệu kiếm đc bao nhiêu từ ptu hả bạn :s

1h/ ngay bạn kiếm được o đồng

đúng bạn nói đúng. Vấn đề là ở chỗ nếu cứ suốt đời kiếm 4-5 usd thì có mà ăn cám à, tiền đâu ra mà lấy vợ. còn bạn biết sư phụ trước đây của minh kiếm được bao nhiêu không 2-3 usd, bây h mình phải kiếm sư phụ mới chứ. đấy là điều tất nhiên, phần nữa học hỏi là điều tất nhiên roài ngày sư các cao thu võ lâm đâu chỉ có một sư phụ

còn nói thực nếu bạn chị biết bằng lòng với kết quả đạt được thì chỉ có mà ăn đói nằm co thôi
xã hội phải phát triển chứ

Thứ nhất: bạn tính chơi ptu để lấy vợ thật à ? chí lớn nhỉ hầu hết dân pro ptu họ đều đi làm cả cậu à, đây chỉ là tay trái. NẾU CÁC HOSTER NÓ SCAM THÌ CẬU BỎ VỢ À ?
Thứ hai: cậu nói kiếm sư phụ mới như thế, liệu thằng sư phụ mới của cậu nó chỉ cậu tận tình để lên mức đó ko nếu nó biết sau này cậu sẽ bỏ nó khi cậu đã đến mốc đó ?
Thứ ba: mình không bằng lòng với kết quả hiện tại của mình đó là điều tất nhiên, qui luật đào thải mà, không cố gắng thì chết. Đó là lý do cậu đang thấy có nick mình ỡ DA sau 4 tháng trời ròng rã 1-2$ 1 tuần với biết bao tiền đầu tư từ túi mình (từ lương hiện tại của mình) và điều tất nhiên mình vẫn trung thành với người mà mình đã nhận làm sư phụ.
Thứ tư: nếu cậu nhận cái thằng làm chỉ 2-3$/days làm sư phụ thì IQ của cậu hơi bị cao rồi
HẾT

Đừng ham hố! PTC dễ ăn nhất mà nản thì PTU càng nhanh nản hơn đó pa
Thông cảm với chủ topic
Có thể có nhiều sư phụ chứ
vì mỗi sư phụ có thể dạy 1 chiêu. Mình ref sư phụ site này, sự phụ 2 site khác là thường
Và chắc gì đã cần sư phụ giỏi mới nên tài?
Mình cũng mới chiến PTU nhưng sư phụ mình (bên ptuclub) online mình hỏi nữa câu ko trả lời
Nhiều lần như vậy. buồn nản quá! Ko muốn chiến lun! Ít nhất cũng nói chuyện đôi câu xã giao gọi là cho mình phấn chấn mà chiến chứ. Dù thông cảm bận nhưng vẫn buồn...

ngày làm đc 2-3 $ là mơ ước của bao ngừoi rùi mà còn ham hố.Sao kinh nghiệm bạn có ko phổ biến ra chắc VN mình giàu lên hết rùi.Ko còn phải ủng hộ đồng bào lũ lụt nữa nhỉ...mình cũng mong đc 2-3$ ngày mà chả có để lo cho đời SV nữa là...hic..

Thứ nhất: bạn tính chơi ptu để lấy vợ thật à ? chí lớn nhỉ hầu hết dân pro ptu họ đều đi làm cả cậu à, đây chỉ là tay trái. NẾU CÁC HOSTER NÓ SCAM THÌ CẬU BỎ VỢ À ?
Thứ hai: cậu nói kiếm sư phụ mới như thế, liệu thằng sư phụ mới của cậu nó chỉ cậu tận tình để lên mức đó ko nếu nó biết sau này cậu sẽ bỏ nó khi cậu đã đến mốc đó ?
Thứ ba: mình không bằng lòng với kết quả hiện tại của mình đó là điều tất nhiên, qui luật đào thải mà, không cố gắng thì chết. Đó là lý do cậu đang thấy có nick mình ỡ DA sau 4 tháng trời ròng rã 1-2$ 1 tuần với biết bao tiền đầu tư từ túi mình (từ lương hiện tại của mình) và điều tất nhiên mình vẫn trung thành với người mà mình đã nhận làm sư phụ.
Thứ tư: nếu cậu nhận cái thằng làm chỉ 2-3$/days làm sư phụ thì IQ của cậu hơi bị cao rồi

đúng tất cả những điều bạn nói đều có lẽ đúng của nó. Nhưng vấn đề là ở chỗ mối ngày bỏ ra hơn mười tiếng đồng hồ đề làm được tầm 100k bạn có muốn không.
chính vì thế mình muốn có một sư phụ thực sự giúp mình kiếm được 10-20 d.
một điều nữa mình không phải là một thằng ăn cháo đái bát sư phụ trước của mình là bạn thân.ai cũng chỉ có hạn mà thôi , từ đó đến nay minh vẫn là mref trung thành còn gì
nêu cứ nói như bạn thì suốt đời chỉ có dương cung bắn mèo thôi

còn câu này nữa, lúc đầu chưa biết bạn có thể học người biết ít hoạc nhiều điều quan trọng là phải biết tiến bộ chứ
HẾT

Last edited by a moderator:
ngày làm đc 2-3 $ là mơ ước của bao ngừoi rùi mà còn ham hố.Sao kinh nghiệm bạn có ko phổ biến ra chắc VN mình giàu lên hết rùi.Ko còn phải ủng hộ đồng bào lũ lụt nữa nhỉ...mình cũng mong đc 2-3$ ngày mà chả có để lo cho đời SV nữa là...hic..
Mất công mơ ước thì mơ nó cao cao 1 tý =)), thay vì ngồi mơ mộng thì xắn tay vào làm đi đảm bảo sẽ thành công ^^!
Tặng bạn 1 câu mà mình rất thích ở chủ ref mình :"Hãy làm những việc bình thường bằng lòng say mê phi thường"

Mất công mơ ước thì mơ nó cao cao 1 tý =)), thay vì ngồi mơ mộng thì xắn tay vào làm đi đảm bảo sẽ thành công ^^!
Tặng bạn 1 câu mà mình rất thích ở chủ ref mình :"Hãy làm những việc bình thường bằng lòng say mê phi thường"

Thì cứ mơ nhỏ làm dc rồi mơ to tiếp =)) câu của a Kai phải k :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week