Ask cần tìm site offer.

boy9x_mmo

Newbie
Reactions
213
MR
0.000
cần tìm 1 vài site offer tựa như site jillsclickcorner.com . nhưng phải có offer và vẫn còn thanh toán.
anh em share giùm nha. share bằng link ref nha. ref miễn phí luôn, coi như trả công share.

Offer ko giống PTC hay các thể loại khác mà cần ref, site ngon ít khi share, site đã share thì ko còn ngon

Bản chất của offer vn chỉ là cheat mà thôi . Ai kiếm được site nào thì toàn ăn một mình, share người nọ người kia sẽ bị nát, không còn cơm mà ăn nữa. Vì vậy box offer rất ảm đạm.

cheat thì tự mày mò đi, chứ share thì ông việt nam cheat kinh lắm không đỡ được :D

sao hông share lên ta.
chỉ cần kiếm được khoảng 10reff ngon là ngồi không cũng có $ rồi mà

nói vậy cũng nói, thế sao ptu k ai chỉ từ a-z đi rồi ngồi k có $ cho khỏe, làm chi cho cực

site ngon thì google có hết nhé vấn đề là làm thế nào để nó không phát hiện ra cheat :)

Hỏi chủ thớt một chút: Hôm nọ bạn giới thiệu topic về một 4r mới và bn anh em 0.05$ nếu sigup. Sau khi nhận số tiền đó pp của mình đã bị limit. PP có cung cấp chi mình bằng chứng là thanh toán của bạn. BẠn giải thích cho mình xem bạn lấy pp đó từ đâu vậy?

Hỏi chủ thớt một chút: Hôm nọ bạn giới thiệu topic về một 4r mới và bn anh em 0.05$ nếu sigup. Sau khi nhận số tiền đó pp của mình đã bị limit. PP có cung cấp chi mình bằng chứng là thanh toán của bạn. BẠn giải thích cho mình xem bạn lấy pp đó từ đâu vậy?
coi lại thử đi, PP nó viện cớ tùm bậy đó. chứ PP mình vẫn dùng bình thường.
giả sử nếu PP của mình chứa tiền bẩn thì làm gì có cái chuyện PP nó để yên được.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom