Ask Cần Tìm Pro Dạy Làm Off Trên Ipad

Status
Not open for further replies.
Chờ tới lúc hồi vốn thì căng đấy :D
Nói không phải chứ chờ tới lúc hồi vốn thì chắc quá bạn ơi.

Dạy cho bạn am hiểu cái gốc và demo cho bạn xem, xong khi nào bạn cảm thấy tự tay làm dc mức thu nhập mong muốn là OK ==>> chuyển tiền được rùi

Nếu đã dạy bài bản theo chuẩn thì bất cứ bạn gặp loại nào cũng tự xoay xở được ==> thuyền chìm nhưng bạn vẫn nổi
Còn dạy theo kiểu "ăn xổi" thì ==>> thuyền chìm bạn cũng chìm thôi
2 bạn nói quá chuẩn dạy mà chờ hoàn lại vốn mới nhận được tiền công thì thà mình ráng làm thêm mỗi ngày một chút thì sẽ nhận được tiền nhiều hơn mà đỡ bị lộ bí kiếp và công support hàng ngày, vì làm off thì off thay đổi lên xuống thất thường. hoặc dạy xong bạn ấy lại bảo mình bận quá không làm được hoặc time kéo dài 3 - 4 tháng tới lúc đó app die ==> mất trắng hi :D. (Trường họp này mình gặp rồi dạy xong không chịu làm mà cứ đòi bạn ơi dạy mình cái khác đi lúc thương luong thì dạy cái này, dạy xong không làm mà cứ đòi dạy kiểu khác :( ) Tính đi tính lại không dạy là chăc nhất.
chơi phải chắc giang hồ hiểm ác, nếu họ dạy đc thì tiền đâu mất đâu :D
Bạn muốn ăn chắc vậy chẳng lẽ người dạy lại chấp nhận ăn lép sao bạn hi :p

2 bạn nói quá chuẩn dạy mà chờ hoàn lại vốn mới nhận được tiền công thì thà mình ráng làm thêm mỗi ngày một chút thì sẽ nhận được tiền nhiều hơn mà đỡ bị lộ bí kiếp và công support hàng ngày, vì làm off thì off thay đổi lên xuống thất thường. hoặc dạy xong bạn ấy lại bảo mình bận quá không làm được hoặc time kéo dài 3 - 4 tháng tới lúc đó app die ==> mất trắng hi :D. (Trường họp này mình gặp rồi dạy xong không chịu làm mà cứ đòi bạn ơi dạy mình cái khác đi lúc thương luong thì dạy cái này, dạy xong không làm mà cứ đòi dạy kiểu khác :( ) Tính đi tính lại không dạy là chăc nhất.

Bạn muốn ăn chắc vậy chẳng lẽ người dạy lại chấp nhận ăn lép sao bạn hi :p
nếu dạy đc thì có gì mà xoăn, 1 số ng pm mình chỉ bảo dày làm HM gữi file Hướng dẫn vậy chứ mấy cái đấy thực hành đc hay ko có trới mới biết vì họ chỉ gữi HD mà ko chỉ site cũng như gì để mình thử cả, vậy thì làm kiểu gì ?
Thứ 2 dạy đc thì tất có tiền thôi, bảo hold tiền đến khi hồi vốn cũng ko phải chắc chắn 100% như vậy miễn mình làm đc thì sẽ pay, chứ còn chỉ bày lý thuyết cho có ko mặc kệ mình làm đc hay ko thì kêu mình pay thì có phiêu quá ko :D
ko lại giống mấy khóa học trên mạng, dạy làm bày lý thuyết xong r nói 1 câu làm đc hay ko còn tùy thì bỏ bà ah
Chấp nhận khó tìm còn hơn để bị ng khác sỏ mủi :D
lúc đấy vào đây reprof thì sẽ y như rằng bị chửi là ngu =))

Đá phát bay lên trời nào
P/S : Mình để hold tiền chỉ là phong ngừa mấy thánh bán cam thôi, k nhất thiết phải hồi vốn, tùy trong quá trình dạy các bạn dạy ra sao và kết quả ra sao mình sẽ pay luôn cho các bạn, Ai là chủ G or Admin thì càng tốt nha vì mình muốn học xong có chỗ làm luôn

nếu dạy đc thì có gì mà xoăn, 1 số ng pm mình chỉ bảo dày làm HM gữi file Hướng dẫn vậy chứ mấy cái đấy thực hành đc hay ko có trới mới biết vì họ chỉ gữi HD mà ko chỉ site cũng như gì để mình thử cả, vậy thì làm kiểu gì ?
Thứ 2 dạy đc thì tất có tiền thôi, bảo hold tiền đến khi hồi vốn cũng ko phải chắc chắn 100% như vậy miễn mình làm đc thì sẽ pay, chứ còn chỉ bày lý thuyết cho có ko mặc kệ mình làm đc hay ko thì kêu mình pay thì có phiêu quá ko :D
ko lại giống mấy khóa học trên mạng, dạy làm bày lý thuyết xong r nói 1 câu làm đc hay ko còn tùy thì bỏ bà ah
Chấp nhận khó tìm còn hơn để bị ng khác sỏ mủi :D
lúc đấy vào đây reprof thì sẽ y như rằng bị chửi là ngu =))
hi để đảm bảo an toàn thì cậu tìm người uy tín mua thì đố ai dám chạy cậu. Cũng có người này người khác chứ cậu chọn sư phụ không uy tín hoặc không thực sự pro hoặc gặp phải scam thì cậu ăn cam là đúng rồi hi :D

hi để đảm bảo an toàn thì cậu tìm người uy tín mua thì đố ai dám chạy cậu. Cũng có người này người khác chứ cậu chọn sư phụ không uy tín hoặc không thực sự pro hoặc gặp phải scam thì cậu ăn cam là đúng rồi hi :D
cái quan trọng mình k biết ai bên mảng này cả nên phải thế này thôi

Thôi đóng được ròi, không ma nào quăng tut ios ra mà đợi thớt kiếm đủ vốn đâu. 100-200$ có nhiều gì đâu? Ngồi cày 1-2 ngày chắc cũng đủ số đó ròi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week