Ask Cần Tìm Pro Dạy Làm Off Trên Ipad

Status
Not open for further replies.

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
đi thẳng vào vấn đề mình tính mua con Ipad mini để chơi game sẵn tiện làm off luôn nên cần tìm người dạy Mục Tiêu mình ko CAo tầm 1$/1h là ok Vì đêm mình gõ captcha rồi ngày captcha load k nổi nên ko làm tính làm thêm kiếm ít $
Phí : 100-200$ Chú thích Trung gian Hold tiền đến khi mình hồi vốn, nhu cầu mình k cao 1$/1h là đc ko cần như mấy thành kia 30 50$/1 ngày :(
Bạn nào thiện chí dạy thì PM mình : Dạy xong đường ai nấy đi hoặc làm bạn thông nhau cũng đc yahoo chữ ký
P/S : Ko dạy đừng nói lời cay đắng
Chú Ý tí, mình cần 1 công việc ổn định nên phải hold $ đến khi hồi vốn nên Pm mình thì chú ý cái này

up cho thớt tìm được người dạy, mình cũng muốn được như thớt mà không có vốn để học, mua cái ipad về làm không được bỏ không luôn, captcha dạo này đói rùi huhu :D
mình chủ yếu mua về chơi game mà nhưng ngoài TG game ra kiếm thêm ít $ :D

Nói không phải chứ chờ tới lúc hồi vốn thì chắc quá bạn ơi.

Dạy cho bạn am hiểu cái gốc và demo cho bạn xem, xong khi nào bạn cảm thấy tự tay làm dc mức thu nhập mong muốn là OK ==>> chuyển tiền được rùi

Nếu đã dạy bài bản theo chuẩn thì bất cứ bạn gặp loại nào cũng tự xoay xở được ==> thuyền chìm nhưng bạn vẫn nổi
Còn dạy theo kiểu "ăn xổi" thì ==>> thuyền chìm bạn cũng chìm thôi

khó lắm bạn , dạy bạn cách làm lead off thì được chứ kiểm soát số lượng bạn làm được thì khó lắm:D

Nói không phải chứ chờ tới lúc hồi vốn thì chắc quá bạn ơi.

Dạy cho bạn am hiểu cái gốc và demo cho bạn xem, xong khi nào bạn cảm thấy tự tay làm dc mức thu nhập mong muốn là OK ==>> chuyển tiền được rùi

Nếu đã dạy bài bản theo chuẩn thì bất cứ bạn gặp loại nào cũng tự xoay xở được ==> thuyền chìm nhưng bạn vẫn nổi
Còn dạy theo kiểu "ăn xổi" thì ==>> thuyền chìm bạn cũng chìm thôi
chơi phải chắc giang hồ hiểm ác, nếu họ dạy đc thì tiền đâu mất đâu :D

đi thẳng vào vấn đề mình tính mua con Ipad mini để chơi game sẵn tiện làm off luôn nên cần tìm người dạy Mục Tiêu mình ko CAo tầm 1$/1h là ok Vì đêm mình gõ captcha rồi ngày captcha load k nổi nên ko làm tính làm thêm kiếm ít $
Phí : 100-200$ Chú thích Trung gian Hold tiền đến khi mình hồi vốn, nhu cầu mình k cao 1$/1h là đc ko cần như mấy thành kia 30 50$/1 ngày :(
Bạn nào thiện chí dạy thì PM mình : Dạy xong đường ai nấy đi hoặc làm bạn thông nhau cũng đc yahoo chữ ký
P/S : Ko dạy đừng nói lời cay đắng
Chú Ý tí, mình cần 1 công việc ổn định nên phải hold $ đến khi hồi vốn nên Pm mình thì chú ý cái này
Pm yh xem
Xem có giup gì đc ko

1 số bạn cứ đoài cùng quê mới day giờ mình nói luôn mình ở TPHCM mình học có phí ko phải free mà 1 số bạn còn ra điều kiện học xong phải làm cho các bạn ấy khác gì các bạn tuyển mem.
Thật sự mình cũng mong ng dạy mình có site để mình làm luôn, nên vì thề đừng áp đặt.
Up lên cái
P/S : ai dạy mình nếu cho chủ hay hay Admin mình sẽ làm luôn cho ng đó vì thế đừng áp đặt điều kiện này nọ với mình . nếu muốn áp đặt thì free đi :D

Đợi đến khi hồi vốn :D:D:D:D:D:D.
Như thế đặt cọc hẩn 500$ đi. Yêu cầu mỗi ngày làm tầm được 20$.
Sau 15 ngày thu hồi vốn thì mình đâu có mất gì.

:p:p:p:p:p:p:p:p.

Đợi đến khi hồi vốn :D:D:D:D:D:D.
Như thế đặt cọc hẩn 500$ đi. Yêu cầu mỗi ngày làm tầm được 20$.
Sau 15 ngày thu hồi vốn thì mình đâu có mất gì.

:p:p:p:p:p:p:p:p.
mình k hám :D đủ nhu cầu là đc với lại mua máy r đào đâu ra mà 500$ nữa =))

Ơ mình có ipad air 128g nè bác nào nhận với

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week