Cần tìm dịch vụ verify hộ ví WMZ

phanduchieu

Verified
Reactions
11
MR
5.305
Insuree Balance
186773|1234.56
Phone Number
Call me! Call me!
Có bác nào làm được hoặc biết ai làm dịch vụ nhơ các bác giới thiệu giúp e với. Hoặc biết ai bán ví WMZ ko vậy?

Nhờ các bác giúp đỡ, ví của e đang ở ALIAS mà nó cứ đòi upload passport, cái hộ chiếu e làm gì có, chỉ có bằng lái cmnd. Giờ gửi 120$ cũng ko cho gửi nữa :(((

Có bác nào làm được hoặc biết ai làm dịch vụ nhơ các bác giới thiệu giúp e với. Hoặc biết ai bán ví WMZ ko vậy?

Nhờ các bác giúp đỡ, ví của e đang ở ALIAS mà nó cứ đòi upload passport, cái hộ chiếu e làm gì có, chỉ có bằng lái cmnd. Giờ gửi 120$ cũng ko cho gửi nữa :(((
bạn tham khảo cái này xem ko biết cậu này còn làm ko nữa ngày xưa là chuyên very xác minh các kiểu cho wmz https://mmo4me.com/threads/nang-cap-personal-passport.197721/

CMND là được rồi c, chụp 2 mặt gửi cho nó là nó duyệt lên formal à. Cần thì c ra ngân hàng làm cái sao kê có ghi rõ tên địa chỉ của c rồi chụp gửi nó. Địa chỉ đừng viết tắt nhiều quá.

CMND là được rồi c, chụp 2 mặt gửi cho nó là nó duyệt lên formal à. Cần thì c ra ngân hàng làm cái sao kê có ghi rõ tên địa chỉ của c rồi chụp gửi nó. Địa chỉ đừng viết tắt nhiều quá.
No toàn đòi e up passport bác a, e ko thấy chỗ nào up CMND cả

món này giờ ít người dùng, nói chung từ ngày coin ciếc lên ngôi thì mấy cái tiền ảo truyền thống như PM, WMZ,... cũng ít dần.
vì giờ ck vẫn mất ít fee bác ạ, giờ ng ta hay dùng gì bác :popo_big_smile:

là chuyển USDT hoặc các coin khác qua mấy ví như metamask các kiểu hả bác, hay chuyển trên sàn binance luôn

Có ai làm dược hay biết ai làm đc giới thiệu giúp e với, vẫn chưa tìm đc người

Up chỗ up passport luôn, trước t vẫn làm vậy mà
Up có mỗi 1 mặt hả bác, nó ko cho up thêm mặt đằng sau

Nếu cần thì inbox cho mình !! cân hết cho nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,637
170,739
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom