Cần tìm admin uy tín làm ăn lâu dài!!!

lenkythanh

Newbie
Reactions
0
MR
0.001
EM MỚI LÀM OFER. TÍNH ĐẾN NAY LÀ 2 THÁNG 10 NGÀY :"> KINH NGHIỆM CÒN CHƯA NHIỀU. NHƯNG BẠO DẠN, TÌM (THĂM DÒ) CÓ ADMIN UY TÍN NHIỆT TÌNH NÀO NHẬN LÀM ZÔ. THÌ PM CHO EM NHÉ. HỨA VÀ ĐẢM BẢO SẼ CHẤT LƯỢNG. YAHU EM [email protected] p/s> Em có group khoảng 6-8 mem. :">

Last edited by a moderator:
ta cũng làm admin nhưng ta ko chơi óp phơ :m066:

Bạn solo hay có group rồi mà muốn tìm amin. Bạn lên chat box mà hỏi chủ yếu toàn dân offers. Mình biết mỗi anmivn amin offers, ngoài ra 1 số ng khác lúc làm lúc không như: dduu, meou, T.mod ruby love và khải, persing j đấy.... hoặc bạn vào mục ref mà tìm :D

đã send mail . đang chờ hổi âm .

Sai box, move sang box Ref.

EM MỚI LÀM OFER. TÍNH ĐẾN NAY LÀ 2 THÁNG 10 NGÀY :"> KINH NGHIỆM CÒN CHƯA NHIỀU. NHƯNG BẠO DẠN, TÌM (THĂM DÒ) CÓ ADMIN UY TÍN NHIỆT TÌNH NÀO NHẬN LÀM ZÔ. THÌ PM CHO EM NHÉ. HỨA VÀ ĐẢM BẢO SẼ CHẤT LƯỢNG. YAHU EM [email protected] p/s> Em có group khoảng 6-8 mem. :">

Theo mình cậu cần tìm admin cũng giống admin tuyển mem, cậu phải nói rõ ràng ra, có group bao giờ cũng là 1 lợi thế rồi, nên nói rõ trình độ group đến đâu, có khả năng làm loại off hay net nào cụ thể, dùng sock vpn hay aol...Tóm lại là viết rõ ràng giống admin tuyển mem ấy, thế sẽ dễ hơn còn nhiều khi người ta đi qua đọc cũng để ý đấy nhưng ko rõ thông tin mà lười pm yahoo nên họ lại đi ra.

group bạn có nhiều nam trai tráng khỏe mạng k ,mình là admin đang cần tuyển mem hoặc group nào làm đc offers ban đêm offers lead cao phê lắm kà ,làm 1 đêm vài xị luôn á nha.pm mình ngay để đc làm việc nhé .yahoo [email protected]

Bạn solo hay có group rồi mà muốn tìm amin. Bạn lên chat box mà hỏi chủ yếu toàn dân offers. Mình biết mỗi anmivn amin offers, ngoài ra 1 số ng khác lúc làm lúc không như: dduu, meou, T.mod ruby love và khải, persing j đấy.... hoặc bạn vào mục ref mà tìm :D

giờ mới đọc cái comment này tên mình mà trái mơ viết thành persing :binhsua85:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,670
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom