Request Cần tìm 1 vài bạn có acc Ebay hợp tác

error404

Hero
Reactions
680
MR
0.099
Chào các bác :)
Mình có 1 vài món hàng muốn bán trên Ebay , nhưng acc Ebay của mình list hàng là sus , nên mình muốn tìm vài bác để hợp tác , ăn chia 40/60 , các bác chỉ cần list hàng thôi
Nếu các bác muốn đi xa hơn , chúng ta có thể lập team , lâu lâu mình chia sẻ 1 vài kèo ngon + chắc

Ưu tiên : Newbie , các Pro/đại gia tha cho em :) :)

Last edited:
30/70 là ai 30 ai 70 vậy :popo_boss:

Upvote 0
Mình có 1 vài món hàng muốn bán trên Ebay , nhưng acc Ebay của mình list hàng là sus , nên mình muốn tìm vài bác để hợp tác , ăn chia 30/70 , các bác chỉ cần list hàng thôi
Nếu các bác muốn đi xa hơn , chúng ta có thể hợp tác , lâu lâu mình chia sẻ 1 vài kèo ngon + chắc

e có acc ebay tạo hồi tháng 3 đc ko bro

Upvote 0
inbox skype nhé

Mình có 1 vài món hàng muốn bán trên Ebay , nhưng acc Ebay của mình list hàng là sus , nên mình muốn tìm vài bác để hợp tác , ăn chia 30/70 , các bác chỉ cần list hàng thôi
Nếu các bác muốn đi xa hơn , chúng ta có thể hợp tác , lâu lâu mình chia sẻ 1 vài kèo ngon + chắc

Upvote 0
nãy lấy acc eBay của mình thử list 1 quyển sách, thấy cũng phải công phu ghê chứ, eBay này muốn làm đàng hoàng phải đầu tư nhiều thời gian đa

Upvote 0
Upvote 0
acc ebay limit sell 25k . 50k . active nuôi gần 3 năm . không biết chiến được không nhỉ . nhưng cái vụ . 4/6 thì coi lại :D

Upvote 0
cho mình thêm thông tin bạn nhé

Upvote 0
Hi chủ thớt, mình cũng có acc ebay từ năm 2016 rồi. Mong được hợp tác để kiếm thêm thu nhập :)

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,894
170,957
Latest member
go88itcom1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week