• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cần Tìm 1 Người Bit Kể Chuyện Vui Qua Voice !!

vn269647

Newbie
Reactions
52
MR
0.000
như tiêu đề là tớ cần tìm 1 bạn trai bít kể chuyện vui ... thời gian là vào ngày mai từ 3h tới 5h nhưng chỉ cần 10p kể chuyện !!
lưu ý : cần có mic + âm thanh chuẩn nhé !!
hậu tạ : 1 thẻ điện thoại 50k or 50k VCB nhé !!
mọi chi tiết gửi vào inbox tớ sẽ reply :binhsua14:

thích chuyện vui kiểu triết lý hay là kiểu thọc lét buồn cười? :))

ý tưởng rất là hay :))

Mình bảo lãnh 50k cho chủ thread này nha :m190:

ai cảm thấy đc thì inbox yahoo cho tớ !! ra yahoo voice qua thử 1 đoạn cho tớ nghe nha !! :binhsua02:
lưu ý : chuyện về gì cũng đc miễn là làm người ta vui + cười bể bụng ^^

tớ đây
sẵn sàng hát cho cậu lun ;))
cần thì pm YH tớ: simsovietnam01

Để nụ cười có ý nghĩa thì phải có cái duyên với người nghe nữa bạn à...khi không mà hót như cái máy thì cũng vô vị lắm... :( inbox r đó

ko thấy pm yh hè ;|

ai có chơi LMHT thì biết bên phòng Alo Alo của game có mấy bác giả giọng Châu Tinh Trì với Nguyễn Ngọc Ngạn nghe mà cười muốn bể bụng :binhsua146:

mình có nên thử ko nhỉ :U

Ấy chết sao em lại tìm bạn trai lộ liễu thế :binhsua80:

Haizz.. Tiêu chí của em là một thằng biết kể chuyện vui, ai có thể làm em ấy vui thì PM e ý kìa, một slot đấy

mình có nên thử ko nhỉ :U

ai đủ tự tin cứ pm cho tớ nhé !! ưu tiên người HN or bắc , nếu đủ điều kiện thì tớ sẽ cần thuê người đó trong vòng 4 tuần !! 1 tuần sẽ kể vào ngày thứ 5 nhé :binhsua02:

- - - Updated - - -

Ấy chết sao em lại tìm bạn trai lộ liễu thế :binhsua80:

Haizz.. Tiêu chí của em là một thằng biết kể chuyện vui, ai có thể làm em ấy vui thì PM e ý kìa, một slot đấy

k phải tìm bạn trai mà là tìm người dự thi giùm bạn nhé ... tại laptop e gái mình đưa về ko kịp !!

Thì chủ thớt chẳng bảo tìm bạn trai còn giề :( mà lại còn biết kể chuyện vui :(

:binhsua90: Cậu làm show gì à? hay một chương trình radio blog?

k phải tìm bạn trai mà là tìm người dự thi giùm bạn nhé ... tại laptop e gái mình đưa về ko kịp !![/QUOTE]

goi cho hoai linh thu xem :binhsua85:

Nếu bạn cần truyện cô giáo thảo hoặc thể loại giống thì mình có thể giúp free , Vì ngày nào mình củng đọc sẳn tiện đọc cho cả đám nghe luôn :)) , yên tâm nhửng loại truyện này luôn làm người khác vui

như tiêu đề là tớ cần tìm 1 bạn trai bít kể chuyện vui ...hậu tạ : 1 thẻ điện thoại 50k or 50k VCB nhé !! vãi xxx trá hình :binhsua75:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom