Cần Tìm 1 Người Bit Kể Chuyện Vui Qua Voice !!

vn269647

Newbie
Reactions
52
MR
0.000
như tiêu đề là tớ cần tìm 1 bạn trai bít kể chuyện vui ... thời gian là vào ngày mai từ 3h tới 5h nhưng chỉ cần 10p kể chuyện !!
lưu ý : cần có mic + âm thanh chuẩn nhé !!
hậu tạ : 1 thẻ điện thoại 50k or 50k VCB nhé !!
mọi chi tiết gửi vào inbox tớ sẽ reply :binhsua14:

thích chuyện vui kiểu triết lý hay là kiểu thọc lét buồn cười? :))

ý tưởng rất là hay :))

Mình bảo lãnh 50k cho chủ thread này nha :m190:

ai cảm thấy đc thì inbox yahoo cho tớ !! ra yahoo voice qua thử 1 đoạn cho tớ nghe nha !! :binhsua02:
lưu ý : chuyện về gì cũng đc miễn là làm người ta vui + cười bể bụng ^^

tớ đây
sẵn sàng hát cho cậu lun ;))
cần thì pm YH tớ: simsovietnam01

Để nụ cười có ý nghĩa thì phải có cái duyên với người nghe nữa bạn à...khi không mà hót như cái máy thì cũng vô vị lắm... :( inbox r đó

ko thấy pm yh hè ;|

ai có chơi LMHT thì biết bên phòng Alo Alo của game có mấy bác giả giọng Châu Tinh Trì với Nguyễn Ngọc Ngạn nghe mà cười muốn bể bụng :binhsua146:

mình có nên thử ko nhỉ :U

Ấy chết sao em lại tìm bạn trai lộ liễu thế :binhsua80:

Haizz.. Tiêu chí của em là một thằng biết kể chuyện vui, ai có thể làm em ấy vui thì PM e ý kìa, một slot đấy

mình có nên thử ko nhỉ :U

ai đủ tự tin cứ pm cho tớ nhé !! ưu tiên người HN or bắc , nếu đủ điều kiện thì tớ sẽ cần thuê người đó trong vòng 4 tuần !! 1 tuần sẽ kể vào ngày thứ 5 nhé :binhsua02:

- - - Updated - - -

Ấy chết sao em lại tìm bạn trai lộ liễu thế :binhsua80:

Haizz.. Tiêu chí của em là một thằng biết kể chuyện vui, ai có thể làm em ấy vui thì PM e ý kìa, một slot đấy

k phải tìm bạn trai mà là tìm người dự thi giùm bạn nhé ... tại laptop e gái mình đưa về ko kịp !!

Thì chủ thớt chẳng bảo tìm bạn trai còn giề :( mà lại còn biết kể chuyện vui :(

:binhsua90: Cậu làm show gì à? hay một chương trình radio blog?

k phải tìm bạn trai mà là tìm người dự thi giùm bạn nhé ... tại laptop e gái mình đưa về ko kịp !![/QUOTE]

goi cho hoai linh thu xem :binhsua85:

Nếu bạn cần truyện cô giáo thảo hoặc thể loại giống thì mình có thể giúp free , Vì ngày nào mình củng đọc sẳn tiện đọc cho cả đám nghe luôn :)) , yên tâm nhửng loại truyện này luôn làm người khác vui

như tiêu đề là tớ cần tìm 1 bạn trai bít kể chuyện vui ...hậu tạ : 1 thẻ điện thoại 50k or 50k VCB nhé !! vãi xxx trá hình :binhsua75:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,603
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom