• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Cần thuê facebook dạng mail số lượng lớn 100đ/acc

Status
Not open for further replies.
bây giờ mình chuyển bảo kim cho người bán acc mình chụp lại, chụp luôn đoạn inbox thì bảo mình fake thì sao :)

nói chung ko tranh cãi với bác nữa, forum ai cũng biết rõ là ko có cái giá đó, nếu có thì người đó họ xem như họ ko xài nên họ cho cậu xài, cậu cứ đặt cậu vào vị trí của người bán xem cậu có cho thuê với giá đó hay ko thì biết

có cl ấy 100 đ / acc , :)) . t hay cho acc free , 1k/ac còn ko lấy , 100d của thằng thớt to như bánh xe bò :D

nói chung ko tranh cãi với bác nữa, forum ai cũng biết rõ là ko có cái giá đó, nếu có thì người đó họ xem như họ ko xài nên họ cho cậu xài, cậu cứ đặt cậu vào vị trí của người bán xem cậu có cho thuê với giá đó hay ko thì biết
proof nhận acc 1 lần được 83 acc 1 lần được 77 acc = 160 acc = 16k bảo kim

proof làm được 92 acc = 9k bảo kim

Proof chuyển tiền 1 lần 16k 1 lần 9k

có cl ấy 100 đ / acc , :)) . t hay cho acc free , 1k/ac còn ko lấy , 100d của thằng thớt to như bánh xe bò :D
đếu biết bạn giàu hay nghèo mà bán rẻ đồng tiền vãi :D
100đ/acc to không ??
Với người không làm ra tiền thì ngồi cày 1 acc 100đ có nhiều không :D

Mình có khoảng 3000 acc new,nhưng mà 200 đồng mình cũng không cho thuê đâu,mặc dù giờ đang ăn mì tôm.
Thớt khinh người vãi =.#

Mình có khoảng 3000 acc new,nhưng mà 200 đồng mình cũng không cho thuê đâu,mặc dù giờ đang ăn mì tôm.
Thớt khinh người vãi =.#
khinh gì vậy ??
tùy cái giá mình làm ra từ 1 acc mình mới chọn giá cả hợp lý để mình thuê còn kiếm bát cháo :)
log ứng dụng rồi out thôi chứ có đổi pass của các bạn đâu. mình cũng đâu quan trọng số lượng friend như thế nào. Đăng thế xem trong này có ai hack acc thì vô cho mình thuê chứ cũng chả hy vọng gì ở mấy thánh reg bằng tool cả

Vãi 100 đ / 1 acc :D
Gấp 10 lần như thế còn được chứ ...

Up phụ thớt, luôn tiện ké
Mình thì cần 1 ít acc FB phishing, ai có pm YH mình nhé

proof nhận acc 1 lần được 83 acc 1 lần được 77 acc = 160 acc = 16k bảo kim

proof làm được 92 acc = 9k bảo kim

Proof chuyển tiền 1 lần 16k 1 lần 9k

thằng này nó xem như nó cho câu chứ thuê éo gì

bác ngồi đó mà hóng cho lồi con mắt ra thì cứ 1 năm may ra mới có 1 người như thế này cho bác thuê

gọi là xem như cầu xin sự may mắn mong có ai đó xót thương mà cho cậu thuê acc xài

thằng này nó xem như nó cho câu chứ thuê éo gì

bác ngồi đó mà hóng cho lồi con mắt ra thì cứ 1 năm may ra mới có 1 người như thế này cho bác thuê

gọi là xem như cầu xin sự may mắn mong có ai đó xót thương mà cho cậu thuê acc xài
hài nhỉ ........ :D
Không có người cho thuê thì bảo bạn thớt ảo tưởng
Có người cho thuê thì bảo người ta cho chứ thuê cái gì :D

hài nhỉ ........ :D
Không có người cho thuê thì bảo bạn thớt ảo tưởng
Có người cho thuê thì bảo người ta cho chứ thuê cái gì :D

quá chi là ảo tương với giá 100vnd, thôi bạn nói chuyện trẻ trâu qua, tranh cãi mất thời gian, forum 10 người hết 11 người nói bạn ảo tưởng rồi ko riêng gì mình đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week