• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Cần thuê facebook dạng mail số lượng lớn 100đ/acc

Status
Not open for further replies.
mà bạn kêu mình up proof bạn cho 10 triệu rồi giảm xuống còn 200k mà sao không thấy :D

thôi, cái proof nhìn gà quá, đi kiếm lần mấy chục acc mà năn nỉ người ta thấy tội như thế mà nói là gd, haha:eek:, đ]cố gắng đợi đi, hy vọng ai đi ngang qua họ có acc ko xài họ cho

thôi, cái proof nhìn gà quá, đi kiếm lần mấy chục acc mà năn nỉ người ta thấy tội như thế mà nói là gd, haha:eek:, đ]cố gắng đợi đi, hy vọng ai đi ngang qua họ có acc ko xài họ cho
nói chuyện trẻ trâu vãi
từ lúc mở cái topic này ra thì xét lại lương tâm xem có ai cho cậu thuê chưa thì rõ biết,
thứ 2 là có 1 bạn cmt chỉ có nick hack thì may ra được 100đ/acc. bạn vào bạn bảo nick hack cũng không có giá đó và kêu mình up proof bạn tặng 200k còn gì :D
Thứ 3 là proof không phải của ngày hôm nay mà từ 2 3 hôm trước.
Thứ 4 mình chẳng có năn nỉ ai cho thuê trong cái top này cả.
Thứ 5 lời nói của bạn chẳng có tí giá trị nào cả :v =))

từ lúc mở cái topic này ra thì xét lại lương tâm xem có ai cho cậu thuê chưa thì rõ biết,
100đ của thớt to quá .... 100đ 100d 100đ :( :( :(

Thấy cái title ở ngoài home là đoán nội dung bên trong thế nào rồi... nên click vào xem ace mmo nói thế nào :D

mình k thích mấy ng ki bo, tính toán chi li với bạn bè và người iu

nói chuyện trẻ trâu vãi

thứ 2 là có 1 bạn cmt chỉ có nick hack thì may ra được 100đ/acc. bạn vào bạn bảo nick hack cũng không có giá đó và kêu mình up proof bạn tặng 200k còn gì :D
Thứ 3 là proof không phải của ngày hôm nay mà từ 2 3 hôm trước.
Thứ 4 mình chẳng có năn nỉ ai cho thuê trong cái top này cả.
Thứ 5 lời nói của bạn chẳng có tí giá trị nào cả :v =))

ai vào topic này cũng biết rõ là bạn trẻ trâu mà, cần gì giãi thích :p

ai vào topic này cũng biết rõ là bạn trẻ trâu mà, cần gì giãi thích :p
mình ra giá ai cho thuê thì thuê, không cho thuê thì thôi chớ có năn nỉ chửi bới ai đâu nà :D
Lười nói không có giá trị tới 200k thì lần sau đừng mang đồng tiền ra hù cán bộ nữa nhé !!

100đ của thớt to quá .... 100đ 100d 100đ :( :( :(

Thấy cái title ở ngoài home là đoán nội dung bên trong thế nào rồi... nên click vào xem ace mmo nói thế nào :D

mình k thích mấy ng ki bo, tính toán chi li với bạn bè và người iu
vậy nếu 1 nick fb bạn làm ra 200đ thì bạn có đi thuê với giá 200đ không :D

Thớt thuê 100đ thì đưa mình thuê lại hẳn 300 đ nhé :D vãi thớt :D 2013 mình còn phải đi mua acc fishing 2-3k/1 acc...

ai có mình thuê 300đ 1 acc bao nhiêu cũng múc! ai cần pm lúc nào cũn tiếp đc :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,931
171,974
Latest member
certification

Most viewed of week

Most discussed of week