Cần sự giúp đỡ của mọi người

huuthanh

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
close topic do người thân tình cờ đọc được nói với mình quá. mình cảm ơn mmo4me đã có ý kiến giúp đỡ cảm ơn các bạn

Last edited by a moderator:
Hy vọng Admin,MOD không xóa bài viết của mình, mình thực sự cần giúp đỡ của các bạn !
Xin chào tất cả mọi người trong mmo4me
- Tên mình là Nguyễn Thị Hữu Thanh
- Năm nay : 28 tuổi
- Đang sinh sống tại : Cam Ranh
Mình viết bài topic này là cần sự giúp đỡ của các anh chị em trong mmo giúp đỡ dùm.Hiện tại mình đang nợ ngân hàng PPF một khoản lớn tầm 6000$ để chi trả viện phí cho đứa con bệnh tật.Lãi suất khá cao trên 2%/tháng,thật sự mình không đủ khả năng chi trả khoản nợ này vì hiện giờ mình vừa bị đuổi việc tại công ty, nguồn thu nhập chính của mình bây giờ là gõ captcha nhưng vẫn không đủ để trang trải cuộc sống hằng ngày và nuôi thêm 1 em bé bước vào lớp một. Các anh chị em trong mmo có lòng thương xin giúp đỡ mình được không ? chỉ cần mỗi người tích góp , ủng hộ cho mình từ 1 đến 2$ là quá nhiều để giúp đỡ mình........Mình muốn thoát khỏi cảnh " cuối tháng ngân hàng nhắn tin,điện thoại đòi nợ " khi không trả kịp và phạt tiền chậm trễ. Chắc anh chị em nghĩ mình viết bài topic này lên nhầm lừa đảo,lấy tiền để tiêu xài, nhưng nếu như không bước tới đường cùng vì mình không thất nghiệp,không đủ khả năng chi trả thì cũng không viết bài này làm gì? Thành thật cần sự giúp đỡ của mọi người.
Số tài khoản LR : U0618319 (huuthanh) .Mong mọi người giúp đỡ, CẢM ƠN MỌI NGƯỜI, nếu ai đi ngang qua úp phụ dùm mình nhé, cảm ơn !!!
cậu nói văn bản rất nghi nghi . cậu này các bạn đừng theo có thể bị lừa đấy .
ai ở Cam ranh chứng thực cho bạn đấy coi

cậu nói văn bản rất nghi nghi . cậu này các bạn đừng theo có thể bị lừa đấy .
ai ở Cam ranh chứng thực cho bạn đấy coi

Cái đó tin hay không là quyền ở mỗi người thôi bạn à, mình cần giúp đỡ, dù sao cũng cảm ơn bạn đã nói lên quan điểm

Cái đó tin hay không là quyền ở mỗi người thôi bạn à, mình cần giúp đỡ, dù sao cũng cảm ơn bạn đã nói lên quan điểm

cái nick mới lập chắc lại chơi bet hết tiền rồi đây:binhsua48:

- - - Updated - - -

đi vào rồi lại đi ra :binhsua41:

bạn này chắc mới đọc cái bài 1 trong những cách kiếm tiền bằng cách đi xin ng khác. Chỉ trong vài ngày số nợ 60000$ (ko nhớ rõ con số) đã dc ng trên mạng giúp đỡ và trả hết nợ. Chỉ có điều ng trong đó la mắc nợ thật, còn bạn thì mình ko chắc ^^. Nhưng nếu có thật thì bạn nào hảo tâm hãy giúp. Chứ hiện tại đang ăn cam quít hơi bi nhiều nên chắc giúp ko dc rồi :D

KHÔNG TIN ĐƯỢC - MIỄN BÀN LUẬN - CÓ VỤ ĂN XIN THẾ NÀY NỮA AH :binhsua49:
Bạn không tin là quyền của bạn. Nhưng bạn đừng nói câu " ĂN XIN " nhé, mình viết lên là cần sự giúp đỡ chứ không phải xin ai đó bố thí tiền? Dù sao cũng cảm ơn bạn đã nói lên quan điểm của mình

bạn này chắc mới đọc cái bài 1 trong những cách kiếm tiền bằng cách đi xin ng khác. Chỉ trong vài ngày số nợ 60000$ (ko nhớ rõ con số) đã dc ng trên mạng giúp đỡ và trả hết nợ. Chỉ có điều ng trong đó la mắc nợ thật, còn bạn thì mình ko chắc ^^. Nhưng nếu có thật thì bạn nào hảo tâm hãy giúp. Chứ hiện tại đang ăn cam quít hơi bi nhiều nên chắc giúp ko dc rồi :D
Ùh mình tình cờ lên mạng đọc được tin đó và nghĩ chắc thời buổi này vẫn còn người tốt giúp đỡ .........nên mình thử 1 lần xem. thật sự cảm ơn bạn đã góp ý

Cái này gọi là lừa đảo công khai đây ^^ Tự vào tròng =)).

Đã send 5,000 LR qua số U0618319 bạn nhận được PM mình nhé ! =))

s mình biết ai cũng có nỗi khổ riêng . ở cuộc sống không như ta nghĩ . cậu hãy hiểu rằng . chẳng có ai tự nhiên đưa tiền cho cậu mà cậu trả chứng minh được . nếu cậu có thể chứng minh tớ sẽ giúp cậu đầu tiên . OK

Chỉ có thể Thks chủ thớt, còn nếu thực sự muốn giúp đỡ thì nên nhờ 1 cơ quan đoàn thể đứng ra sẽ có người ủng hộ cho cháu bé. Trên mạng đăng bài như vậy thì chẳng ai giúp đâu :binhsua57:

Chỉ có thể Thks chủ thớt, còn nếu thực sự muốn giúp đỡ thì nên nhờ 1 cơ quan đoàn thể đứng ra sẽ có người ủng hộ cho cháu bé. Trên mạng đăng bài như vậy thì chẳng ai giúp đâu :binhsua57:
cảm ơn bạn đã góp ý. Còn nhiều người cần sự giúp đỡ của Cơ quan chức năng nên mình mạo muội ghi bài topic trên đây thôi.

vãi cả quan điểm với chả quyền, tính đi ăn xin kiểu hoài linh hả :binhsua48:

s mình biết ai cũng có nỗi khổ riêng . ở cuộc sống không như ta nghĩ . cậu hãy hiểu rằng . chẳng có ai tự nhiên đưa tiền cho cậu mà cậu trả chứng minh được . nếu cậu có thể chứng minh tớ sẽ giúp cậu đầu tiên . OK
mình biết chứng mình thế nào đây? mình chỉ gõ captcha,cố gắng gõ để chang trải cuộc sống hằng ngày vẫn không đủ. Dù sao củng cảm ơn bạn đã có lòng giúp mình, cảm ơn bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,542
172,614
Latest member
DUDINH

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week