Cần sự giúp đỡ của mọi người

Buồn thật đăng bài mà ko ai giúp nhỉ :binhsua56: . Tớ send cho vài k $ xài đỡ nè .

Chưa rõ thực hư thì đừng chọc người ta bạn ah.
@huuthanh:
Bây giờ tin trên báo đưa còn bịa đặt được, mọi người có quyền nghi ngờ là điều bình thường.
Ko ai muốn đặt lòng tốt ko đúng chỗ đâu bạn.
Bạn huuthanh nên chứng minh những j bạn kể là thật đi thì có ko ít người sẵn sàng giúp bạn đâu.

em cũng cần sự giúp đỡ của các bác nè, ko cần 1-2$ đâu, mỗi bác cho em 0.1$ thôi. nhưng tất cả thành viên trong 4rum đều phải cho là dc --> 4rum >10000 mem --> 4000$, cũng dc đấy he he :binhsua57:

1. Bạn chứng minh những điều bạn nói đi , chứng minh bằng proof bệnh tình của con bạn , scan CMND của bạn , địa chỉ nhà , hộ khẩu .... nếu đúng những gì bạn nói mình tin bạn sẽ được giúp thôi ! Và nếu có thể thì nhờ member mmo4me ở gần đến tận nơi thăm bệnh tình con bạn và xác minh gia cảnh nhà bạn ....
2. Không CM được chỉ nói suông thì close topic đi vì 100% sẽ ko ai giúp đâu @!@

cac bac noi vay thi hoi hoi co ac cam vs ng ta. dau the dem chin con minh bi benh ra noi bay ba dc. tuy long hao tam of moi~ ng` thui. ai thay giup dc thi giup con cam thay lua` dao thi co quyen ko jup. viec j` ma fai nem da dzu~ dzoi^ zi chai`

Cái đó tin hay không là quyền ở mỗi người thôi bạn à, mình cần giúp đỡ, dù sao cũng cảm ơn bạn đã nói lên quan điểm

+ Có máy thằng khùng mới dâng tiền cho mày đấy . Đậu xanh rau má.. Vợ của mày thì mày được sướng , con của mày nuôi lớn lên nó sẽ nuôi mày đâu có nuôi tao. còn việc mày làm ăn thất bại cũng do mày chịu . mày giàu thì mày hưởng tao đâu có hưởng chung đươc đâu. giờ lên đây giở giọng xin đểu . Nếu có việc này cũng đách ai giải quyết số nợ 6k của mày đau nhé.. Xin 1-->2$.. mày đi chết đi. mày public tiền viện phí 6k lo cho con mày lên đây xem. Láo lêu' tao cho ăn tô hủ tiếu giờ.. biến đi.

Last edited by a moderator:
Đề nghị xóa những post kiểu này ! ko chứng minh được gì cứ nói khơi khơi vào xin tiền . Ko biết nhục mặt . Lại còn đi dạy đời người khác tin hay ko tin thì tùy bạn . Nghe muốn đấm vào mặt cho thêm bệnh chứ ở đó mà quyên với chả góp . Đọc những topic thế này khó chịu thật !

Đề nghị xóa những post kiểu này ! ko chứng minh được gì cứ nói khơi khơi vào xin tiền . Ko biết nhục mặt . Lại còn đi dạy đời người khác tin hay ko tin thì tùy bạn . Nghe muốn đấm vào mặt cho thêm bệnh chứ ở đó mà quyên với chả góp . Đọc những topic thế này khó chịu thật !

+ Nghèo thì người ta thương chứ nghèo mà lừa lọc gian manh. có kiki mới thương

+ Có máy thằng khùng mới dâng tiền cho mày đấy . Đậu xanh rau má.. Vợ của mày thì mày được sướng , con của mày nuôi lớn lên nó sẽ nuôi mày đâu có nuôi tao. còn việc mày làm ăn thất bại cũng do mày chịu . mày giàu thì mày hưởng tao đâu có hưởng chung đươc đâu. giờ lên đây giở giọng xin đểu . Nếu có việc này cũng đách ai giải quyết số nợ 6k của mày đau nhé.. Xin 1-->2$.. mày đi chết đi. mày public tiền viện phí 6k lo cho con mày lên đây xem. Láo lêu' tao cho ăn tô hủ tiếu giờ.. biến đi.
cậu này nói câu này rất đúng . nhà chủ thớt này là chơi *** hoặc là làm gì thất đức nên mới xin như này . cháu bé bị bệnh tật . chẳng lẽ dân làng . họ hàng cô chú bác không cho được 1 khoảng sao . lừa người khác chứ đừng lừa ở 4rum này .

mình biết chứng mình thế nào đây? mình chỉ gõ captcha,cố gắng gõ để chang trải cuộc sống hằng ngày vẫn không đủ. Dù sao củng cảm ơn bạn đã có lòng giúp mình, cảm ơn bạn

+ Nghe cái câu này phát nóng.. cái bọn này :binhsua57:. Đã xin đểu còn mang tội lừa lọc mọi người .. mấy post tiền viện phí 6k lên đây nào .bố láo. mod bans nick thằng này đi ức chế quá

cac bac noi vay thi hoi hoi co ac cam vs ng ta. dau the dem chin con minh bi benh ra noi bay ba dc. tuy long hao tam of moi~ ng` thui. ai thay giup dc thi giup con cam thay lua` dao thi co quyen ko jup. viec j` ma fai nem da dzu~ dzoi^ zi chai`
Chắc thớt Clone nick biện hộ :binhsua53:

From U7373731 (PhongVu)
To U0618319 (huuthanh)
Amount $6000
Memo
Payment Purpose Other
Xong rồi nhé, mod close giùm cái
:binhsua27:

From U7373731 (PhongVu)
To U0618319 (huuthanh)
Amount $6000
Memo
Payment Purpose Other
Xong rồi nhé, mod close giùm cái
:binhsua27:

Chém gió vãi cành, làm gì có thằng điên nào ko quen biết mà chuyển cái vèo 6000$.
Có khi 2 thằng là 1 nick đó!!!

From U416407 (nguyenvu)
To U0618319 (huuthanh)
Amount $60000
Memo
Payment Purpose Other

ta cũng làm dc nè :binhsua15:

Chém gió vãi cành, làm gì có thằng điên nào ko quen biết mà chuyển cái vèo 6000$.
Có khi 2 thằng là 1 nick đó!!!
eo đâu mà clone nick, tạo cái poof giả cho mod close thui mà :((

close topic do người thân tình cờ đọc được nói với mình quá.
"do người thân" :binhsua15: bó tay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,789
172,863
Latest member
buihuong980

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week