• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Cần sell gấp acc vip active ngày 26-6

Status
Not open for further replies.
ké acc sock ấy mà
acc 2013 mà bảo mình đi tìm trung gian khi mua 1 acc vip 550k, trong khi biết acc mình có bảo hiểm 600$ , đúng tốn thời gian khi gặp bạn. Không biết có định scam nhau k????

acc 2013 mà bảo mình đi tìm trung gian khi mua 1 acc vip 550k, trong khi biết acc mình có bảo hiểm 600$ , đúng tốn thời gian khi gặp bạn. Không biết có định scam nhau k????
Mình là người bán , bạn là người cần. Biết là có bảo hiểm nhưng mình không thích giao hàng trước cho nên đừng lấy bảo hiểm ra ép người khác theo ý mình. Nếu không tin tưởng mình thì nhờ trung gian thế thôi. Mình cũng không rảnh tiếp bạn từ hôm qua giờ

Mình là người bán , bạn là người cần. Biết là có bảo hiểm nhưng mình không thích giao hàng trước cho nên đừng lấy bảo hiểm ra ép người khác theo ý mình. Nếu không tin tưởng mình thì nhờ trung gian thế thôi. Mình cũng không rảnh tiếp bạn từ hôm qua giờ
đã block facebook bạn và block skype cái người mà bạn môi giới bán vip giá 550k trước khi comment ở đây . ^^ k tin bao hiểm thì chỉ có tin scam thui . Mình chỉ muốn comment nhắc nhờ ai giao dịch với bạn nên cảnh giác thui. Cai người bạn môi giới cho mình là bán acc vip lại bảo pm nhờ bạn trung gian, nick bạn chua verify , k có bảo hiểm dựa vào đâu mà tin đươc. Thấy điều bất thường nên cảnh giác mọi người cẩn thận.

Last edited:
đã block facebook bạn và block skype cái người mà bạn môi giới bán vip giá 550k trước khi comment ở đây . ^^ k tin bao hiểm thì chỉ có tin scam thui .
Thuận mua vừa bán. Giao dịch không được thì tìm chỗ khác mà mua cớ sao lại quy chụp scam hạ uy tín của đối phương thế. Không phải không tin bảo hiểm nhưng mà tui là người bán và yêu cầu của tui là tiền trao cháo múc.Sao bác cứ thích lấy bảo hiểm ra áp đặt người bán bán theo ý của bác nhỉ.

Xin lỗi chủ toppic vì đã làm phiền nhé

đã block facebook bạn và block skype cái người mà bạn môi giới bán vip giá 550k trước khi comment ở đây . ^^ k tin bao hiểm thì chỉ có tin scam thui .

Thuận mua vừa bán. Giao dịch không được thì tìm chỗ khác mà mua cớ sao lại quy chụp scam hạ uy tín của đối phương thế. Không phải không tin bảo hiểm nhưng mà tui là người bán và yêu cầu của tui là tiền trao cháo múc.Sao bác cứ thích lấy bảo hiểm ra áp đặt người bán bán theo ý của bác nhỉ.

Xin lỗi chủ toppic vì đã làm phiền nhé

Xin chào !
Đây là lần cảnh cáo cuối cùng dành cho 2 bạn , bao gồm cả Trial Mod @1987vanthanh .
Nếu tiếp tục gây war thì ban account 30 days dành cho cả 2 người .
Nhắc nhở các bạn nếu muốn mua bán trao đổi hãy lập topic riêng tránh tình trạng ké như trên rất dễ scam và war ko đáng có .
@1987vanthanh đương là BQT diễn đàn, việc tranh cãi với member như trên là điều không nên .
Thân !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,638
171,675
Latest member
qtrikd

Most discussed of week

Most discussed of week