• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Cần ra đi 1 good channel (xin mod 24h :D)

Status
Not open for further replies.

admkute

Junior
Reactions
15
MR
0.000
Mình có 1 channel được 3 năm tuổi, hơn 3k subcribers, 12 video (phim, tiếng Việt). Lượt xem mỗi ngày vào khoảng 40-50k views, thu nhập khoảng $30-40/ngày. Hiện mình đang thiếu nợ khoảng 40 củ, sắp đến hạn phải trả mà chưa xoay sở kịp. Vậy ai cần xúc em này thì inbox cho mình, giá ra đi là $2000 (2 tháng là hòa vốn hoặc chỉ 1 tháng rưỡi). Kênh không dính sẹo (Good Standing), có thể xem qua teamviewer hoặc trực tiếp. Mình ở HN :)

Update: vừa cafe với 1 bác, 2 ae thực hiện giao dịch xong. Mod close dùm :)

Last edited:
tiếng Việt mà thu nhập khủng thế.

Chắc gì kênh đã sống đến khi thu hồi vốn :confused:

40k view đc bao nhiêu click quảng cáo mà 30 - 40$ 1 ngày khủng thế bác

pro như vậy mà thiếu nợ à.
kênh ngon thế sao ko để kiếm ăn lâu dài.
1 ngày 30$ . 10 ngày 300$ , 100 ngày 3000$ rồi.
ngồi ko 10 ngày bằng người ta làm cả tháng rồi:D

lý do thiếu tiền nghe quen quen ở trên mmo .thấy nghi nghi

nợ 40 củ thì 3 kênh 1 tháng là đủ $ trả nợ rùi còn gì :eek:

view VN mà giá ở US :D

Á đù :) Đừng bảo gặp trực tiếp mà vẫn sợ mình scam nhé, với cái nữa là mình để tiêu đề 24h chứ ko phải 1 tháng hay 100 ngày như mấy bạn nói :)

Chắc gì kênh đã sống đến khi thu hồi vốn :confused:
Kênh 2 năm rồi đó cha :)

pro như vậy mà thiếu nợ à.
kênh ngon thế sao ko để kiếm ăn lâu dài.
1 ngày 30$ . 10 ngày 300$ , 100 ngày 3000$ rồi.
ngồi ko 10 ngày bằng người ta làm cả tháng rồi:D
Qua ngày ko bán được sẽ để lại làm ăn lâu dài :D

View việt nam mà khủng thế thớt :D

view VN mà giá ở US :D
Chứ bạn muốn mình bán cho bạn với giá mấy trăm ngàn à :) Nếu có thứ gì chỉ cần đầu tư 2 tháng là hòa vốn, mình sẽ cắm sổ đỏ phang luôn :)

View việt nam mà khủng thế thớt :D
Quá bèo, views VN còn có thể gấp 3 gấp 4. Tùy chủ đề, có thể gặp mình trực tiếp mà :)) ko lẽ gặp trực tiếp vẫn fake được?

Quá bèo, views VN còn có thể gấp 3 gấp 4. Tùy chủ đề, có thể gặp mình trực tiếp mà :)) ko lẽ gặp trực tiếp vẫn fake được?

vấn đề là ko cách gì đảm bảo rằng sau 1 tuần nữa thu nhập vẫn thế .

ví dụ bạn có cách cheat , phải cheat hằng ngày , thì tầm 1 tuần nữa ra sao thì ai biết được ?

thứ hai là với nguồn view VN , làm ăn chân chính rate 1$/1k là ko khả thi .

Thứ ba là sau 2 tháng , ban bảo phải nộp thêm 1k nữa , nếu ko bạn report cho die channel thì lấy gì bảo đảm ?

:D Voi youtube thi cha noi truoc dc cai quai gi

Day thang kenh kiem vai k$ roi dung 1 phat ra dao . Doi luon :D

:D Ờ nhìn thì ngon lắm, nhưng rút đi rồi biết :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

đưa kênh về thu nhập ngày 20 $ thì dễ, nhưng đc thanh toán hay ko lại là 1 chuyện khác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,985
171,052
Latest member
jinhunhi
Back
Top Bottom