Cần quảng cáo cho facebook bán hàng

yagami

Newbie
Reactions
9
MR
0.001
Đây là topic tham khảo, và đây là giá ban đầu dự tính có điều chỉnh sau. Ai có ye kiến thì mời góp ý
Đang cần post bài để quảng cáo site, facebook bán đồ của bạn mình.

Trả công theo giống kiểu 123dzo hồi trc. Nhưng là cá nhân mình bỏ tiền chứ k phải công ty to nên giá sẽ điều chỉnh, cần mọi người post bài quảng cáo đến các forum website có topic thương mại bán hàng vv.vv.

I/ 4rum và website rao vặt

Yêu cầu và giá như sau:

100đ/bài rank site < 10000
70đ/bài rank site 10000 ~> 25000
50đ/bài rank site 25000 ~> 35000

Đăng vào đúng topic mục để quảng cáo.

1 ng chỉ post 1 lần trong 1 site trong 1 ngày, mỗi site đc 2 ng post giống nhau, ng sau post thứ 3 k đc tính .
Link sống 24h.
Sau 48h đc post lại forum,site đó.

Chú ý: K đc post vào muare.vn, enbac.com, lamchame.com, webtretho.com.
===

II/ Facebook và tag

Yêu cầu và giá như sau:

10k/5000 friends ( phải là ng VN nha)
2k/50 tags (sau khi post 1 bài lên wall và hoàn thành tag 50 bạn là nữ)

Làm topic này để tham khảo trc và bổ sung nếu thiếu. Vài hôm nữa mình sẽ bắt đầu chạy ctrinh

Last edited by a moderator:
:binhsua20: có thấy quá rẻ ko nhi?

vào thấy là ra liền ..............

mình là cá nhân làm thui k phải công ty như 123 hồi trc nên giá chỉ ở mức vừa phải thôi :D mình nghĩ nó cũng hợp lý r :D
vì do 123 hồi trc, các bạn đều có tool nick post 4rum web hết r, h chỉ bỏ ra cho chạy thui k phải làm từ đầu như 123 hồi trc.
cả fb nữa ai cũng có fb vài k friends r, nên dễ dàng hơn:D

Ai có hứng muốn tham gia tăng thu nhập cứ góp ý giá cả, và cách triển khai nhé, còn ai rảnh việc ném đá gạch cứ ném k vấn đề ==

Sẽ có thêm bonus cho top post nhé :D

"Trả công theo 123dzo hồi trước ", đọc tới đây muốn thuê thớt quảng cáo giúp cái site của mình với yêu cầu như trên.

yahoo: vuammo
mình muốn thử cái job facebook kia. dc thi pm

50 đồng thôi em lạy forum rank dưới 10k đếm trên đầu ngón tay có ăn thì ăn vừa thôi bỏ 10 bài được 0.01$ thời gian đó đi gõ cạp cho nó khoẻ

"Trả công theo 123dzo hồi trước ", đọc tới đây muốn thuê thớt quảng cáo giúp cái site của mình với yêu cầu như trên.

Cảm thấy muốn làm mà giá thấp thì cứ góp ý giá vì còn điều chỉnh, chứ ngồi nói thế đc cái vẹo gì k!?

Mấy bạn có đọc từ đầu đến cuối k!? Đag tham khảo ý kiến, đấy là giá ban đầu, còn cần góp ý giá của a e thấy hợp lý r điều chỉnh để a e làm kiếm thêm.

Hiểu tiếng việt chứ !? Đây là đag tham khảo

Sau khi hoàn thiện chuẩn giá, sẽ post vào mmo job, thì ai làm cứ tham gia tự do.

Post bài submit link xog mình check và thanh toán trog 24h tiền tươi ngay và luôn, khỏi lo scam sờ quít.
Ai làm đến đâu pay đến đó

Last edited by a moderator:
Mấy bạn có đọc từ đầu đến cuối k!? Đag tham khảo ý kiến, đấy là giá ban đầu, còn cần góp ý giá của a e thấy hợp lý r điều chỉnh để a e làm kiếm thêm.

Hiểu tiếng việt chứ !? Đây là đag tham khảo

Sau khi hoàn thiện chuẩn giá, sẽ post vào mmo job, thì ai làm cứ tham gia tự do.

Post bài submit link xog mình check và thanh toán trog 24 tiền tươi ngay và luôn, khỏi lo scam sờ quít.

à, hóa ra đây là thăm dò, cao thủ như mây ở đây, bác điều chỉnh giá tí đi sẽ có người làm còn giá như thế thì chắc hiu lắm.

sợ cái giá thật .......

Sợ thì mời cao kiến góp ý giá. K cấm ném đá và góp ý nhé. Muốn làm kà thấy giá chưa hợp lý cứ cho giá minh muốn.
Vd
Tui thấy nên để giá như này như này vì lý do như này như này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,929
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week