cần pro về paypal giúp đỡ.

newmember001

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Insuree Balance
0
chuyện là mình có 1 acc pp bị limit đã được 6 tháng (bị limit từ 14/8/2012) nhưng chưa có mail từ paypal cho with về bank.mà acc mình bị limit 3 steps là:
1.add creditcard (cái này chắc mình làm được)
2.proof of delivery (bó tay)
3.proof of invoices (bó tay)
mà acc paypal này mình tạo ko có giống với tên mình: First:Nguyen Van và last : Anh
nên mình muốn hỏi có thể with về bank được ko.
tiện thể cho mình hỏi có pro nào muốn mua acc pp này của mình thì cho mình cái giá luôn nhé.trong acc còn 120$
hoặc pro nào có thể gỡ được limit 3 steps này thì giúp mình gỡ luôn được ko.hậu tạ 20$ paypal khi gỡ xong limit.
thank các bạn.yahoo newmember0011

bạn chờ thêm đi, nhớ theo dõi email
có trường hợp sau khi hết 180days sẽ bị limited thêm 45days nữa, mà theo như thời gian của bạn thì vẫn cònvải ngày nữa
mong bạn sớm nhận đc mail

chuyện là mình có 1 acc pp bị limit đã được 6 tháng (bị limit từ 14/8/2012) nhưng chưa có mail từ paypal cho with về bank.mà acc mình bị limit 3 steps là:
1.add creditcard (cái này chắc mình làm được)
2.proof of delivery (bó tay)
3.proof of invoices (bó tay)
mà acc paypal này mình tạo ko có giống với tên mình: First:Nguyen Van và last : Anh
nên mình muốn hỏi có thể with về bank được ko.
tiện thể cho mình hỏi có pro nào muốn mua acc pp này của mình thì cho mình cái giá luôn nhé.trong acc còn 120$
hoặc pro nào có thể gỡ được limit 3 steps này thì giúp mình gỡ luôn được ko.hậu tạ 20$ paypal khi gỡ xong limit.
thank các bạn.yahoo newmember0011

pm tớ đi xem nào :binhsua31::binhsua31::binhsua31:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,884
170,943
Latest member
nguyenngoc01

Most viewed of week

Most discussed of week