Cần pro vào giải thích hiện tượng ở poloniex

Junpyotn

Junior
Reactions
8
MR
0.001
Có nghe nói mà chưa từng gặp phải,đến giờ đã bị gặp trường hợp như này,không rõ có ai bị chưa
mình có ví btc ở polo
trước giờ vào nó vẫn là : 1HQaYWJ9C9BnLhb3mEzHAKyw5NkyDDG9J9
đã dùng,hôm nay ngứa tay chuyển tiền từ bittrex sang polo
k hiểu sao lúc vào get ví thì lại hiện ra là : 1HrqBZAEYLSwSqz2biz7xj3Npi2pBeYY3T
f5 2 lần vẫn thế,thế là chuyển btc,nhưng hiện tại vẫn chưa thấy nhận được tiền mà ví ở polo lại quay trở lại ví 1HQaYWJ9C9BnLhb3mEzHAKyw5NkyDDG9J9,
ai gặp trường hợp này chưa
có phải bị virrut không đây
rất mong được lời chia sẻ,xin cảm ơn.

thôi xong gặp phải virus nó tự đổi ví khi copy rồi

Upvote 0
polo và bittrex nó chỉ cho mình 1 địa chỉ duy nhất thôi , khi sent btc mà thấy khác địa chỉ thì chắc chắn là dính đòn rồi bác :)

Upvote 0
có cách nào để lấy đc k nhỉ,vì thông tin gửi vẫn còn
trước khi gửi mình cũng nhìn rất kỹ xem ví đó phải bTC k,vì số 1 đứng trước.

Upvote 0
có cách nào để lấy đc k nhỉ,vì thông tin gửi vẫn còn
trước khi gửi mình cũng nhìn rất kỹ xem ví đó phải bTC k,vì số 1 đứng trước.
ví btc thường số 1 đứng trước, 1 số ít thì ví cty dùng số 3 đứng trước, xem mấy con số đằng sau đó, btc chuyển nhầm ví thì xác định là mất ko có cách nào lấy lại được

Upvote 0
đen quá. hic đã cẩn thận xem đi xem lại 2 lần rồi, nhưng cữ nghĩ tài khoản nó tự động đổi như 1 số trang

Upvote 0
xin phép anh em mình đào mộ chút, mình vừa gặp tình huống như trên.
mua usdt copy add để gửi cho exchanger thì địa chỉ khác, sau khi gửi xong về check lại thì lại địa chỉ khác.
mất luôn 400$, ai gặp thì cái này vào chia sẻ để ae rút kinh nghiệm.
năm nay đen vkl đen :((

Upvote 0
xin phép anh em mình đào mộ chút, mình vừa gặp tình huống như trên.
mua usdt copy add để gửi cho exchanger thì địa chỉ khác, sau khi gửi xong về check lại thì lại địa chỉ khác.
mất luôn 400$, ai gặp thì cái này vào chia sẻ để ae rút kinh nghiệm.
năm nay đen vkl đen :((
google malware byte 14 day trial quét thử xem sao , ko có thì xóa đi sợ dính virus rồi

Upvote 0
đang quét bằng iobit rồi cậu, tự nhiên mất 400$ cay quá thôi :(
ai gặp trường hợp này chưa...
chưa gặp bh vì rất cẩn thận, nhưng thấy rất nhiều ng dính phải trường hợp như này rồi và kết quả là tiền đi xa quá :D

Upvote 0
chưa gặp bh vì rất cẩn thận, nhưng thấy rất nhiều ng dính phải trường hợp như này rồi và kết quả là tiền đi xa quá :D
khổ cái là giờ mình mới biết có loại vírus kiểu này, từ giờ thì đề phòng hơn k nói rồi.
k cẩn thận đc ý, tại lúc mình copy rõ ràng nó là địa chỉ đó mà lúc sau quay lại nó ra địa chỉ khác rồi :(

Upvote 0
khổ cái là giờ mình mới biết có loại vírus kiểu này, từ giờ thì đề phòng hơn k nói rồi.
k cẩn thận đc ý, tại lúc mình copy rõ ràng nó là địa chỉ đó mà lúc sau quay lại nó ra địa chỉ khác rồi :(
quét bằng iobit cẩn thận tải thêm malware byte quét lại xem, nhưng mình nghĩ bọn nó giờ giỏi lắm mấy phần mềm diệt virus ko báo đâu có addon chrome hay firefox nào lạ thì xóa đi

Upvote 0
liệu có khi nào thằng polo nó dở trò k nhỉ ae, rõ ràng địa chỉ khi mình copy đúng là địa chỉ đó
copy xong send rồi quay lại nó quay ra địa chỉ khác.
chẳng lẽ có thằng đỉnh đến độ viết dc con virus kinh khủng thế à...

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week