New Chuyện vô lí ở coinbase $50 btc 6 năm trước thành $10 hiện tại

Thấy mấy bác bảo 25/9 này coinbase khóa ở vn nên lò mò login lại mà nhớn 5-6 năm trước gửi vào $50 khi đó giá btc tầm vài k, giờ giá 27k mà login vào thì acc bị khóa, lọ mọ contact support chán chê mở lại thì mở ra còn có $10 trong khi acc 5-6 năm ko login o_O
Bác nào gặp trường hợp này chưa, cay quá nhỉ

Mình nghĩ khá bth , vì khi đk tài khoản có ai đọc cái TOS dài của nó đâu , đi đòi nó tăng theo rate thì chả khác nào con kiến kiện ông trời @@~, nó nắm đằng chuôi , rút 10$ ra rồi để thời gian làm việc khác thôi c ^^

chắc nó tưởng chủ tk die nên nó rút ra tiêu rồi, k ngờ bác lại vào nên chắc nó nhả vổi 10$ đó :))

Nên né thằng ăn cướp này, cách đây chục năm lúc đó có tham gia event gì đó được tặng 1 ít BTC nên để trong thằng coinbase này, tới năm 2017 giá BTC phi mã tưởng có kèo thơm nên login vào lại, ai ngờ nó toàn báo sai pass, nên khôi phục bằng email, khi nhập email khôi phục vào thì nó hiện dòng chữ đỏ, email không tồn tại :popo_too_sad: trong khi hộp thư vẫn còn email cũ lúc coinbase gửi link bắt xác nhận. Hiểu chuyện nên né nó từ đó tới giờ

trên reddit chúng nó chửi cũng kinh, acc nào lâu ko login tự động bị khóa rồi xóa vl vãi, hì hù support twitter login vào thì bay luôn giao dịch ngày xưa vl

Nên né thằng ăn cướp này, cách đây chục năm lúc đó có tham gia event gì đó được tặng 1 ít BTC nên để trong thằng coinbase này, tới năm 2017 giá BTC phi mã tưởng có kèo thơm nên login vào lại, ai ngờ nó toàn báo sai pass, nên khôi phục bằng email, khi nhập email khôi phục vào thì nó hiện dòng chữ đỏ, email không tồn tại :popo_too_sad: trong khi hộp thư vẫn còn email cũ lúc coinbase gửi link bắt xác nhận. Hiểu chuyện nên né nó từ đó tới giờ
đen quá nhỉ Bác, tý nữa thì thành đza bjt coin rồi :D

thì nó như cái ngân hàng thôi , nếu là người VN thì nó càng chơi xấu , vì bọn tây nó khi người ở xứ XHCN nên phải chịu thôi , như thằng google adesense kìa , nó cũng hay chơi bẩn ,, ai mà qua singapor đi nhân cái nút vàng j của thằng youtube google cũng sẽ thấy thái độ của nhân viên google nó khinh ra mặt , chỉ cười nói kiểu gượng gạo thôi

các bác nhắc iem lại nhớ thời coinbase tặng 0.1 BTC cho acc đk ver thành công, cheat đc 1 ít lên BTC-e bán =)) rồi mất vài k trên đó do tội tham lam

Thấy mấy bác bảo 25/9 này coinbase khóa ở vn nên lò mò login lại mà nhớn 5-6 năm trước gửi vào $50 khi đó giá btc tầm vài k, giờ giá 27k mà login vào thì acc bị khóa, lọ mọ contact support chán chê mở lại thì mở ra còn có $10 trong khi acc 5-6 năm ko login o_O
khả năng do bị refund, trước mình cũng từng chơi mấy cái faucet nó cho vài trăm satoshi, một tuần sau mất hết

các bác nhắc iem lại nhớ thời coinbase tặng 0.1 BTC cho acc đk ver thành công, cheat đc 1 ít lên BTC-e bán =)) rồi mất vài k trên đó do tội tham lam
bác giống em, mất trên btc-e còn bị scam 24$ cho một tài khoản có bảo hiểm trên mmo4me

bác còn tk k dùng thì cho e xin đc k :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,663
170,762
Latest member
fductm29
Back
Top Bottom