Cần pro trả lời 1 số câu hỏi về Paypal

hanhyes

Hero
Reactions
1,915
MR
0.018
Chào các bạn. Mình có vài câu hỏi muốn hỏi về Paypal mong các bạn giúp đỡ

1. Tài khoản Paypal chưa veri có thể withdraw tiền về VN được không? Khi with về VN với số lượng lớn vd: 400$ khi chưa veri có dễ bị limit không?

2. Mình muốn veri và mình đã làm 1 thẻ visa tại ngân hàng Viettin Bank (NH Công Thương), họ nói là thẻ visa debit và mình đã nộp vào 100k. Về họ ghi cho mình 1 số tài khoản và nói có thể nhận tiền qua số tk đó (có 14 số). Mình nghĩ đây không phải số thẻ (card number), liệu card number mình có thể có được luôn không? Mình mới làm sáng nay. Hay phải đợi khi nào mình nhận được thẻ từ ngân hàng thì mới có card number được

3. Mình dùng thẻ visa để veri với tên của người khác, ngân hàng Viettin Bank, nhưng mình muốn rút tiền về tài khoản NH Đông Á với tên tài khoản khác với tên trong thẻ visa lúc veri, vậy có with về Đông Á được không?

4. Khi bị limit mà tài khoản paypal chưa veri thì có phức tạp không? Có bị mất tiền không

5. Ngân hàng Đông Á làm visa họ bắt phải chứng minh thu nhập > 4 triệu/ tháng hoặc có sổ hộ khẩu để làm tiết kiệm, mình đưa proof nhận tiền bằng MMO có được không. hic. Vì mình làm mmo chứ chưa có công việc ổn định nào mà chứng minh cả

6. Ai dùng ĐÁB with tiền về chưa? Kinh nghiệm thế nào chia sẻ mình với.

Sẽ Thanks tất cả các bạn đọc và giải đáp giúp mình
Cảm ơn :)

1. Limit cái chắc
mấy cái sau k biết :D, mình dùng ACB prepaid chỉ dùng nhận tiền và số thẻ cũng là số tk lun

Cho mình hỏi tí luôn
PP bị limit 180 days từ hôm 29/09/2011 mà sao đến giờ không with được cũng như không có mail with anh em nhỉ :(

1. Tài khoản Paypal chưa veri có thể withdraw tiền về VN được không? Khi with về VN với số lượng lớn vd: 400$ khi chưa veri có dễ bị limit không?
PP chưa veri rút bình thường nhưng nó sẽ không cho rút số lượng lớn. Tối đa hình như 100$/lần, nếu tiền đó không có vấn đề gì thì không sao.

2. Mình muốn veri và mình đã làm 1 thẻ visa tại ngân hàng Viettin Bank (NH Công Thương), họ nói là thẻ visa debit và mình đã nộp vào 100k. Về họ ghi cho mình 1 số tài khoản và nói có thể nhận tiền qua số tk đó (có 14 số). Mình nghĩ đây không phải số thẻ (card number), liệu card number mình có thể có được luôn không? Mình mới làm sáng nay. Hay phải đợi khi nào mình nhận được thẻ từ ngân hàng thì mới có card number được.
Tùy bank, như ACB visa số thẻ là số tk, còn như họ nói thì số tk là số họ đã ghi cho bạn rồi đó. Dùng số thẻ đó để add, còn dãy số trên thẻ không phải là card number đâu (không phải với mọi bank).

3. Mình dùng thẻ visa để veri với tên của người khác, ngân hàng Viettin Bank, nhưng mình muốn rút tiền về tài khoản NH Đông Á với tên tài khoản khác với tên trong thẻ visa lúc veri, vậy có with về Đông Á được không?

Tên tài khoản with về và tên thẻ khi veri + tên tài khoản Pp phải giống nhau.

4. Khi bị limit mà tài khoản paypal chưa veri thì có phức tạp không? Có bị mất tiền không
Tùy từng trường hợp ^^

5. Ngân hàng Đông Á làm visa họ bắt phải chứng minh thu nhập > 4 triệu/ tháng hoặc có sổ hộ khẩu để làm tiết kiệm, mình đưa proof nhận tiền bằng MMO có được không. hic. Vì mình làm mmo chứ chưa có công việc ổn định nào mà chứng minh cả
Không cần đâu, lên làm đại làm được cả ^^.
PS: nên acb là ổn nhất
......

dài quá ko nhớ hết chỉ trả lời vài câu như này

1 là chưa very vẫn whit đc về bank. 400$ nếu nguồn ngon và tiền ở trong paypal hơn 24h thì whit về thoải mái

2 là DAB thì fang như bình thường. Trùng name paypal là Ok thôi

Khuyên bạn dùng ACB để very. LÀm thẻ ATM + Visa + nhận Thẻ trong vòng 15' :)>-

về nhà very đc luôn

dài quá ko nhớ hết chỉ trả lời vài câu như này

1 là chưa very vẫn whit đc về bank. 400$ nếu nguồn ngon và tiền ở trong paypal hơn 24h thì whit về thoải mái

2 là DAB thì fang như bình thường. Trùng name paypal là Ok thôi

Khuyên bạn dùng ACB để very. LÀm thẻ ATM + Visa + nhận Thẻ trong vòng 15' :)>-

về nhà very đc luôn
Hi bạn,
Không làm thể ATM, chỉ làm visa được không :D

---------- Post added at 04:14 PM ---------- Previous post was at 04:12 PM ----------

PP chưa veri rút bình thường nhưng nó sẽ không cho rút số lượng lớn. Tối đa hình như 100$/lần, nếu tiền đó không có vấn đề gì thì không sao.

2. Mình muốn veri và mình đã làm 1 thẻ visa tại ngân hàng Viettin Bank (NH Công Thương), họ nói là thẻ visa debit và mình đã nộp vào 100k. Về họ ghi cho mình 1 số tài khoản và nói có thể nhận tiền qua số tk đó (có 14 số). Mình nghĩ đây không phải số thẻ (card number), liệu card number mình có thể có được luôn không? Mình mới làm sáng nay. Hay phải đợi khi nào mình nhận được thẻ từ ngân hàng thì mới có card number được.
Tùy bank, như ACB visa số thẻ là số tk, còn như họ nói thì số tk là số họ đã ghi cho bạn rồi đó. Dùng số thẻ đó để add, còn dãy số trên thẻ không phải là card number đâu (không phải với mọi bank).

Tùy từng trường hợp ^^

......
Hi bạn,
Vậy mình hỏi thêm 1 chút, ở câu 1, khi mình nhận 1 số tiền lớn thì có khả năng bị limit không? Hay là khi with về mới có khả năng bị limit :)

Pro nào cho mình hỏi ,tiền về đến bank thì PP sẽ gửi mail báo complete hay không ,mình nhận được 2 mail báo processing nhưng hum nay là ngày thứ 5 rùi vẫn chưa thấy tiền về ,mà trên PP thì báo là complete rùi .

Pro nào cho mình hỏi ,tiền về đến bank thì PP sẽ gửi mail báo complete hay không ,mình nhận được 2 mail báo processing nhưng hum nay là ngày thứ 5 rùi vẫn chưa thấy tiền về ,mà trên PP thì báo là complete rùi .
cậu rút hôm thứ mấy?muốn t5 hum nay tiền về thì phải rút từ hôm thứ 7 tuần trc cơ

mình rút từ thứ 7 tuần trước bạn à ,tối thứ 7 và sáng chủ nhật thì nhận được mail báo processing

Tốt nhất là làm 1 cái card prepaid hoặc mastercard của ACB.cả 2 loại này đang free.:D
Số thẻ chính là số tài khoản.ACB mình thấy nhanh gọn nhất.Chưa sài thử bank khác.
Tốt nhất là tên trong pp trùng nhau.Ver 1 tên.with 1 tên.Không limit mới lạ...

Lười tìm hiểu thế, toàn câu hỏi linh tinh
Hi traimo91,
Sao bạn biết mình lười tìm hiểu? Và mình xin hỏi thế nào là câu hỏi linh tinh để lần sau mình xin rút kinh nghiệm? :)
Còn mình thì thấy bạn vào topic nhờ giúp đỡ và đến 1 câu trả lời cũng không nói chỉ nói linh tinh đó :)

Tùy từng trường hợp ^^

......
hình như chưa verify thì ko rút về bank đc thì phải, ko biết chính xác ko

Chào các bạn. Mình có vài câu hỏi muốn hỏi về Paypal mong các bạn giúp đỡ

2. Mình muốn veri và mình đã làm 1 thẻ visa tại ngân hàng Viettin Bank (NH Công Thương), họ nói là thẻ visa debit và mình đã nộp vào 100k. Về họ ghi cho mình 1 số tài khoản và nói có thể nhận tiền qua số tk đó (có 14 số). Mình nghĩ đây không phải số thẻ (card number), liệu card number mình có thể có được luôn không? Mình mới làm sáng nay. Hay phải đợi khi nào mình nhận được thẻ từ ngân hàng thì mới có card number được

Sẽ Thanks tất cả các bạn đọc và giải đáp giúp mình
Cảm ơn :)

1/ hên xui =>

tiền trong sạch ?

thời gian nhận tiền và rút tiền về bank (khoảng cách)

Có tranh chấp nghiêm trọng không ?

# giới hạn:

500$ gửi tiền sang acc khác(chỉ tính gửi đi) nhận thì vô tư đi
Rút được 500$ trong 1 tháng , và 3000$ trong suốt quá trình sử dụng acc unverify này

2/ ko biết, ai biết thì nói

3/ rút về bất cứ ngân hàng nào, miễn là
đúng số swiftcode ,
tên ngân hàng,
tên tài khoản ngân hàng,
số tài khoản,
quốc gia

VCB ,DAB . ACB , sacombank , teckcombank . còn viettinbank nghe nói là nhiều trường hợp ko rút về thành công

# Vẫn có thể rút về khác tên của acc paypal ngoại trừ acc business(vì acc business lấy tên của cong ty) <- điều này ko nói nhiều

4/ khi bị limited ( tài khoản bị giới hạn) ko thể send tiền qua acc khác,rút về ngân hàng,....đó là luật bắt buộc của paypal ,còn những giới hạn nữa đều phụ thuộc vào tình trạng acc

5/ Hình như ko cần chứng minh thu nhập, mình làm họ ko đòi gì cả ,

6/rút tiền về bình thường, trong có có rất nhiều người,

tỉ lệ nhanh chậm lần lượt: vcb=acb , dab ,tech,

7/ mỏi tay quá :">

2/ ACB visa debit là dễ dàng ,mình làm và veri nhanh gọn lẹ,mà sao số thẻ ACB là số tài khoản nhỉ,số tài khoản ACB trong mảnh card vi dit mà ACB cấp sau khi lập xong tài khoản (tên chủ tài khoản,số tài khoản,mã swiftcode ngân hàng)để veri pp thì điền số trên thẻ,16 chữ số

Như vậy là tài khoản dùng để veri và with về phải trùng nhau hả mọi người @@.

Như vậy là tài khoản dùng để veri và with về phải trùng nhau hả mọi người @@.
ko cần ,mình chưa with về bao giờ nhưng mọi người bảo:very visa ACB ,with về VCB

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,888
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week