cần pro phổ biến phương pháp chơi Qlink cho newbie.

Status
Not open for further replies.

vn_kun1

Senior
Reactions
345
MR
0.000
cụ thể là em muốn chơi Qlink mà giờ chả biết phải gõ ntn cả có gõ giống như pix không hay la gõ theo kiểu # rule của nó ra sao? ai biết thì phổ biến giùm em với em xin cảm ơn.:-x:binhsua25::binhsua25:ai biết thì viết giùm em cái TUT nhá.:binhsua14::binhsua14:

đã từng chơi, chỉ biết nó k phân biệt chữ hoa và thường, pix thì dễ, cái nào khó bỏ qua cũng đc, ban acc thì chắc nhẹ hơn pix nhìu, chỉ biết có vậy, k biết bây giờ thế nào

Qlink hồi trước ban acc cũng pay $ bình thường, nhưng giờ thì khác, ban cái là khỏi có tiền..
Cách gõ thì cứ theo rule của nó là tốt nhất, cũng ko phải ko phân biệt Hoa thường đâu, tuy phần đó có dễ dãi nhưng tốt nhất vẫn cẩn thận là hơn, vì trong phần test rõ ràng có phân biệt.

Cơ mà bác này cũng lạ, ng ta bỏ Qlink chạy sang Pix ko kịp :-<

Qlink hồi trước ban acc cũng pay $ bình thường, nhưng giờ thì khác, ban cái là khỏi có tiền..
Cách gõ thì cứ theo rule của nó là tốt nhất, cũng ko phải ko phân biệt Hoa thường đâu, tuy phần đó có dễ dãi nhưng tốt nhất vẫn cẩn thận là hơn, vì trong phần test rõ ràng có phân biệt.

Cơ mà bác này cũng lạ, ng ta bỏ Qlink chạy sang Pix ko kịp :-<
có gì mà lạ đâu bạn chả là tớ bi pix choi cho 2 fat mỗi phát 4 ID pri 0 +1 số $ trong balance nên thấy Qlink nghe nói rule của nó có phần dễ dãi hơn thằng pix nhà mình nên thử cho vui thôi.ngày thì chơi pix đêm chơi Qlink:)có tiền chơi lô làM giàu hehe:))

Mình wen 1 thằng đang qly team qlink, trước h` trả mem qlink night 25k/1k code.
Giờ lại phang cái thông báo thế này: "Dự án QLink bên mình bị scam nên ko có khả năng chi trả .Mình sẽ trả tiền các bạn trong 1 vài tuần xoay tiền hoàn trả đủ cho các bạn sau . Mong các bạn thông cảm cho mình"
Source: mmo.kiot.vn
hajzzz....

25k scam đúng rùi qlink cao nhất cũng 20.5k thui ma` phải đạt 50k hinh trong tuần mới có giá đó.
18.500 VNĐ/1000 hình ảnh nhập đúng (<20.000 captcha/tuần)

19.500 VNĐ/1000 hình ảnh nhập đúng (>20.000 captcha/tuần)

20.000 VNĐ/1000 hình ảnh nhập đúng (>30.000 captcha/tuần)

20.500 VNĐ/1000 hình ảnh nhập đúng (>50.000 captcha/tuần)

cài này chắc không làm ban ngày được ,ban ngày load chậm hơn pix nhưng không phân biệt hoa thường nên dễ hơn pix

>30k cap thì theo mình nghĩ cũng không có gì là khó với 1 group khoảng 10mem mỗi mem 1 ngày gõ 3-5k vậy là 1 ngày group đc hơn 30k cap:D giá vẫn cao bt.

Xíu tui làm Qlink thử nè, cụ thể là có phân biệt hoa thường ko đây ?

Xíu tui làm Qlink thử nè, cụ thể là có phân biệt hoa thường ko đây ?
Theo mình thì có :|
Tốc độ load thì gọi là nản ko muốn làm.. Add soft xiaoa mà 6 acc vẫn chờ dài cổ. Hồi đó bán lại cái panel unlimited cho thằng kja, giờ nghĩ lại thấy tội lỗi wa' @@

Theo mình thì có :|
Tốc độ load thì gọi là nản ko muốn làm.. Add soft xiaoa mà 6 acc vẫn chờ dài cổ. Hồi đó bán lại cái panel unlimited cho thằng kja, giờ nghĩ lại thấy tội lỗi wa' @@
Ngày hay đêm bạn ?? mình đang làm dự án Qlink night đó, xíu 12 thử xem sao

qlink night lương rất oke
từ 12h đến 7h sáng bạn nào tốc độ ok thì add 5->7 acc
đảm bảo 7h đó mỏi tay hoa mắt :D
mình gõ thì ko phận biệt hoa thường
vào check toàn đúng >97% ko à

hix nghe mấy bác nói vậy mà hỏi chị phương chị bảo gõ như PIx ý=((sax vừa test Qlink thấy nó load ầm ầm gõ mỏi tay. nhưng đc 30p tự nhiên out soft roài:(:)binhsua37::binhsua37:ko biết sao đây.mà trang chủ thằng Qlink này là gì ý nhỉ ai biết chỉ jum với.

Last edited by a moderator:
Tin vui nè mọi người, mình vừa test xong, ko có phân biệt hoa thường đâu, hehe :D

haha thế à mình vừa test dc 1h code nó load ầm ầm:)mỏi hết cả tay.Qlink khá ngon đấy:Dmirinda có YM k cho mình học hỏi cái nào:)

haha thế à mình vừa test dc 1h code nó load ầm ầm:)mỏi hết cả tay.Qlink khá ngon đấy:Dmirinda có YM k cho mình học hỏi cái nào:)
Học cái gì bạn ??? mình chỉ được cái nói nhiều thui, newbies 100% nè, gõ ầm ầm nửa tiếng mới được gần 400 code rùi chưa đủ nhục sao huhu :(

Học cái gì bạn ??? mình chỉ được cái nói nhiều thui, newbies 100% nè, gõ ầm ầm nửa tiếng mới được gần 400 code rùi chưa đủ nhục sao huhu :(
herher mí tù:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week