Cần pro nào rành về pp vào xem giúp mình

leanhtuanlat

Junior
Reactions
66
MR
0.001
Mình có mấy acc pp ,chuyển tiền bình thường, nhưng mấy hôm nay nó lại dở chứng.Mỗi lần chuyển tiền thì đều bị lỗi"You must add funds to your PayPal account before sending more money"
Có đọc mấy hướng dẫn trước, chờ 1 tuần sau quay lại chuyển tiền vẫn ko dc vẫn báo lỗi như trên, pro nào từng như vậy có cách nào ko, chứ như vậy hoài nản quá,ae nào giúp mình giải quyết vấn đề này với

Bạn add bank vào sẽ hết lỗi!

mình ko rành vụ này lắm. Nhưng hôm trước tiền mới chuyển về acc thì khi chuyển đi nó báo thế. để 3 ngày sau vào chuyển thì lại đc. cậu xem lại tiền trong acc nhận từ ngày nào. nếu đã nhận lâu rồi thì mình ko biết nó bị sao luôn :D

mình ko rành vụ này lắm. Nhưng hôm trước tiền mới chuyển về acc thì khi chuyển đi nó báo thế. để 3 ngày sau vào chuyển thì lại đc. cậu xem lại tiền trong acc nhận từ ngày nào. nếu đã nhận lâu rồi thì mình ko biết nó bị sao luôn :D
mình cũng làm giống như cậu , ko chỉ 3 ngày mà mình chờ tới 1 tuần lận, pó tay với thằng pp này thiệt rùi, đầu năm đầu tháng dính mấy acc pp như za

mình cũng bị giống bạn, bạn có cách nào khắc phục thì pm mình với

làm cái nút donate rồi dùng addon user agent của ff chuyển ngon lành :D

Bạn send wa tất cả các acc đều bị vậy hay chỉ 1 acc?

Mình có mấy acc pp ,chuyển tiền bình thường, nhưng mấy hôm nay nó lại dở chứng.Mỗi lần chuyển tiền thì đều bị lỗi"You must add funds to your PayPal account before sending more money"
Có đọc mấy hướng dẫn trước, chờ 1 tuần sau quay lại chuyển tiền vẫn ko dc vẫn báo lỗi như trên, pro nào từng như vậy có cách nào ko, chứ như vậy hoài nản quá,ae nào giúp mình giải quyết vấn đề này với

cái này thì do nhận tiền nhiều hơn, vì đôi khi nhận 1 lượng tiền nào đó mà paypal nghi ngờ hoặc tiền có từ mua bán hoặc do acc chưa thực hiện nhiều giao dịch đều bị paypal giam vài ngày! paypal h gắt gao lắm sau cái đợt limit hàng loạt :D

acc đó bị dính lổi ip mình bị rồi. bạn để acc đó tầm 2 3 tuần sau vào nếu ko để 45 ngày cho chắc vào là sent đc ko sao cả.

cái này thì do nhận tiền nhiều hơn, vì đôi khi nhận 1 lượng tiền nào đó mà paypal nghi ngờ hoặc tiền có từ mua bán hoặc do acc chưa thực hiện nhiều giao dịch đều bị paypal giam vài ngày! paypal h gắt gao lắm sau cái đợt limit hàng loạt :D

đâu có vài ngày đâu, đợi nó cả tuần rùi mới vào send, ko bít nó giam tới bao giờ, vô SG chưa, rãnh thì đi nhậu chơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week