Cần Pro hiểu biết về web vào giúp đở về làm web

namKT113

Newbie
Reactions
26
MR
0.000
Mình muốn làm 1 site share video, thì nên dùng giao diện gì ?
với lại giao diện để xem video ấy nên dùng gì nhỉ ?
dùng google photo có ổn ko ?
Video mình tự up lên vì ko có nguồn video để đi trôm chỉa để get, up lên youtube nhúng vào thì các bác biết rồi đấy đường nào cũng bị bọn rãnh nó rp chết kênh :(
Ai có KN về làm site share video chỉ mình với

Last edited:
Mình muốn làm 1 web giao diện như này http://vlclip.net/ nhưng ko lấy link trực tiếp từ Youtube đem về mà lấy link từ các sever khác đại loại google photo hay 1 số sever mà mấy web fim hay đùng ấy thì tốn khoản bao nhiêu vậy các pro ?
Mình thấy có 1 số site fim xxx nó để 1 giao diện để xem video rất giống youtube nhưng mình lại ko thể click vào video đó để chuyển ra youtube đc ko biết cái đó làm sao vậy các bác
Họ dùng JS nhá,
5tr PM em làm cho

chi phí thấp thì bạn dùng wp rồi mua thêm license của player hỗ trợ grab link gg về đó, dạng này làm site share clip thì ổn, tính up phim hay sao mà không nhúng mã youtube hay các nguồn video cho khoẻ khỏi phải upload và tìm cách get link lam gì :)

chi phí thấp thì bạn dùng wp rồi mua thêm license của player hỗ trợ grab link gg về đó, dạng này làm site share clip thì ổn, tính up phim hay sao mà không nhúng mã youtube hay các nguồn video cho khoẻ khỏi phải upload và tìm cách get link lam gì :)
ko làm site fim bạn ah làm site chơi thôi, tại mình muốn xem video cho nhẹ thôi mình xem 1 số site cái dạng play video của bọn nó play rồi chả thèm chạy luôn

giao diện như bọn xem.vn này thì sao bác http://xem.vn/video/video/18968
Video là mình tự up chứ ko có nguồn nào để đi chôm về cả :(

mình ko cần tất cả giống họ chỉ cần cái nền thôi cậu ah 5tr thì quá với mình rồi :D
hic. Thì phải có chỗ để chứa video chứ bác. Vậy bác upvideo lên đâu. 5tr là rẻ đọ

hic. Thì phải có chỗ để chứa video chứ bác. Vậy bác upvideo lên đâu. 5tr là rẻ đọ
vậy cảm ơn bác làm chơi thôi 5tr thì làm tốn công tốn $
với lại mình thấy site mình post lên toàn get link youtube về mà chứ họ đâu có chạy bằng sever của họ đâu ta vậy mà cũng tốn tài nguyên để chạy ah, sr mình ko biết nên hỏi thôi :p

vậy cảm ơn bác làm chơi thôi 5tr thì làm tốn công tốn $
với lại mình thấy site mình post lên toàn get link youtube về mà chứ họ đâu có chạy bằng sever của họ đâu ta vậy mà cũng tốn tài nguyên để chạy ah, sr mình ko biết nên hỏi thôi :p
ec. tưởng là bạn thuê sever riêng luôn chứ

mình hỏi để tự làm thui bạn ah, chứ mình hum có thuê người code, làm chơi giải trí lúc rãnh thôi .
Ok.
Code tất cả bằng JS hết đi. Nhìn cho nó đẹp.
Cái quan trọng? Video bạn tụe up. Vậy bạn định up zô đâu???

Ok.
Code tất cả bằng JS hết đi. Nhìn cho nó đẹp.
Cái quan trọng? Video bạn tụe up. Vậy bạn định up zô đâu???
thì mình đang thắc mắc cái đó mà ko biết dùng link google photo đc ko, chứ dùng link youtube thì chắc sống chả thọ với cái bọn dư hơi, còn các sever khác chả biết luôn, chứ làm chơi mà sever 5tr thì :(

3tr dùng goole driver, google photo làm server, giá này là hợp lí nhất nếu bạn muốn có support kĩ thuật rẻ hơn nữa thì phải tự mò tthô
thấy dc thì contact mình

Announcements

Forum statistics

Threads
419,516
171,563
Latest member
Son1409

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week