Request Cần Pro giúp đỡ về Payoneer

visaocodon

Junior
Reactions
32
MR
0.013
Những bạn đã xài thẻ nhiều rồi cho mình hỏi 1 số câu hỏi sau đây. Mong các bạn giúp đỡ và chia sẽ kinh nghiệm các bạn đã từng trải. Mình cảm ơn rất nhiều

1: Lần nhận đầu tiên nếu minh nhận nhiều có vấn đề gì không ví dụ số tiền 4k chẳng hạn?
2: Cách sử dụng Ip cho thẻ?
3: Những trường hợp nào mình sẽ bị lock thẻ.

Cảm ơn các bạn nhiều. mong hồi âm

nhận 4k thi xac nhan bi holdnghi ngo gian lan thi bi.block card. minh bi 2 card net paid khac info

Nguồn tiền rõ ràng trùng name . Chưa thấy ai nhận tiền aff bị lock . Có đúng mấy bạn nhận từ Net gì gì , offers gì gì toàn bị lock . Cả PP cũng thế .

Nếu không thực sự trùng tên thì sao hả bạn. mình ko edit được name. Vả lại nếu bị hold có được hồi tiền lại ko? hay là mất tiền luôn

Nếu không thực sự trùng tên thì sao hả bạn. mình ko edit được name. Vả lại nếu bị hold có được hồi tiền lại ko? hay là mất tiền luôn

Tùy trường hợp mất luôn nhé. Chư này nói seller trên amazon. mà hỏi nhờ mình giúp. Bảo send link market của bro nầy trên amazon mình xem. Nói không send được. Có mùi tiền bẩn rồi :D

Toàn hắc cơ .. Làm giàu ko khó :))

Với info tài khoản là info US nữa chứ . Kinh nghiệm amz thơi bị nhiều nhé. Đăng ký seller của amz thì vẫn dùng info việt nam chính chủ được nhé :D

Có 2 khả năng:
1. Tk này hack được của thằng seller nào trên amz
2. Tk này lập ra với info us để đâm *** và cash out :D

Với info tài khoản là info US nữa chứ . Kinh nghiệm amz thơi bị nhiều nhé. Đăng ký seller của amz thì vẫn dùng info việt nam chính chủ được nhé :D

Có 2 khả năng:
1. Tk này hack được của thằng seller nào trên amz
2. Tk này lập ra với info us để đâm *** và cash out :D

Mình nghe cái kiểu hỏi là biết hắc cơ rồi mà ...

Những bạn đã xài thẻ nhiều rồi cho mình hỏi 1 số câu hỏi sau đây. Mong các bạn giúp đỡ và chia sẽ kinh nghiệm các bạn đã từng trải. Mình cảm ơn rất nhiều

1: Lần nhận đầu tiên nếu minh nhận nhiều có vấn đề gì không ví dụ số tiền 4k chẳng hạn?
2: Cách sử dụng Ip cho thẻ?
3: Những trường hợp nào mình sẽ bị lock thẻ.

Cảm ơn các bạn nhiều. mong hồi âm
1: Thẻ nào cũng vậy nhận lần thứ bao nhiêu cũng thế >2k là có nguy cơ bị hold cầm passport với tờ giấy ghi ngày tháng chụp verify rồi PO sẽ load tiền. Mỗi lần nhận ver 1 lần
2: Ip thoải mái
3: Thẻ bị lock do withdraw về không trùng tên, thẻ reg dõm 1 address reg nhiều thẻ, bị net bị market report fraud. Hết

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom