• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Cần pro chỉ giáo về cách tự mua hàng qua link aff của Amazon! Có hậu khi rút $ về

Thachhoang56

Junior
Reactions
16
MR
0.000
Hiện tại e làm niche site aff cho amz. và e có người quen chuyên mua hàng qua amz giờ muốn họ mua qua link e nhưng sợ họ mua quá nhiều tài khoản của e sẽ bị amz sờ gáy. Có Pro nào giúp e vấn đề này với

cao là bao nhiêu ? có những tài khoản 3x 4x % cũng không bị làm sao cả. Chỉ cần tiền sạch là ok không phải nghĩ
Em chưa rút lần nào, lượng SEO tự nhiên thì quá bèo bọt, họ vào web e click là mua ngay nếu e không chủ động giảm % thì có thể lên đến 70-80% :(

Upvote 0
Thế thì bác cũng nên cẩn thận nhé. Bọn AMZ đợt trước lỗ vốn một cái mtb gì đó nên trảm khá nhiều acc. o_O
Vấn đề là e đã mua hơn 1 tháng rồi và phải chờ 2 tháng mớ rút được, giờ có nên mua tiếp hay là có cách nào để an toàn không ạ?

Upvote 0
Có người mua hàng qua link aff của e, họ mua hắn 100 đơn / tháng, e sợ tài khoản có vấn đề nên cần các pro chỉ giúp cách an toàn tài khoản
Người mua và cậu có phải là 1 người ko, he

Upvote 0
không bác! họ ở chỗ khác và hợp tác với em
Thử chuột bạch xem, nếu mà họ khóa account mình thì thằng kia cũng ko mua đc hàng. Mà nếu nó mua đc hàng thì cớ sao lại ko cho ta lấy tiền hoa hồng, hi, quan điểm của mình là vây.

Upvote 0
Thử chuột bạch xem, nếu mà họ khóa account mình thì thằng kia cũng ko mua đc hàng. Mà nếu nó mua đc hàng thì cớ sao lại ko cho ta lấy tiền hoa hồng, hi, quan điểm của mình là vây.
Em sợ là mình bị khóa acc và người kia vẫn mua được hàng ấy, chuột bạch 1 tháng nay và cũng thu về khoản kha khá theo thống kê của amz nhưng phải 2 tháng sau amz mới pay, đến lúc đó mà bị ban thì tù

Upvote 0
Em sợ là mình bị khóa acc và người kia vẫn mua được hàng ấy, chuột bạch 1 tháng nay và cũng thu về khoản kha khá theo thống kê của amz nhưng phải 2 tháng sau amz mới pay, đến lúc đó mà bị ban thì tù
Có những thương vụ làm ăn buộc phải chờ đợi. Cứ liều đi. 2 tháng thì 2 tháng , lo gì, hi

Upvote 0
thì cậu SEO cái site của cậu or auto surf cho giảm conversion xuống xem sao :D

Tiền sạch thì chẳng thèn nào banned đâu, nó banned thì cậu contact tụi nó chữi thẻn mẹt thèn support nó :p

Upvote 0
thì cậu SEO cái site của cậu or auto surf cho giảm conversion xuống xem sao :D

Tiền sạch thì chẳng thèn nào banned đâu, nó banned thì cậu contact tụi nó chữi thẻn mẹt thèn support nó :p
e hiện dang SEO còn auto surt thì không biét thế nào, bác có biết cái nào auto mà nó click đến link aff của mình k chỉ e với

Upvote 0
e hiện dang SEO còn auto surt thì không biét thế nào, bác có biết cái nào auto mà nó click đến link aff của mình k chỉ e với
tiền sạch nhưng nó cũng đã có quy định là không bảo bạn bè lưu trang và vào đó mỗi khi mua hàng mà bác, đến khi bị ban mất mấy k $ rồi thì chửi cũng làm được gì nữa

Upvote 0
tiền sạch nhưng nó cũng đã có quy định là không bảo bạn bè lưu trang và vào đó mỗi khi mua hàng mà bác, đến khi bị ban mất mấy k $ rồi thì chửi cũng làm được gì nữa
bạn chịu khó seo site lên đi, vấn đề này k ai chắc chắn đc 2 ng 2 nơi ko lý gì nó check đc bạn bè hay ko như tỷ lệ cao quá nó nghi nó cũng trảm thôi nên cố seo đi

Upvote 0
bạn chịu khó seo site lên đi, vấn đề này k ai chắc chắn đc 2 ng 2 nơi ko lý gì nó check đc bạn bè hay ko như tỷ lệ cao quá nó nghi nó cũng trảm thôi nên cố seo đi
vấn đề tỷ lệ thì có bác chỉ em face ip và click sao cho nó <20%, không biết cách đó ổn không! SEO thì e lèo tèo mãi chưa lên nổi top

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom